Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bonie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang So Ra, Kim Ah Joong, Bae Jong Ok, Shin Ha Gyun ,Lee Jae Hoon được chọn làm

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-6-2012 22:29:06 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên trẻ như em nó được chọn làm giám khảo danh dự cũng đã là vinh dự lớn rồi ^^

Được gặp gỡ các tiền bối trong nghề sẽ có thêm cơ hội trao đổi, học hỏi nhiều về diễn xuất thông qua việc xem và chấm các tác phẩm :)

Fighting nhé Sora ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-6-2012 22:48:32 | Chỉ xem của tác giả
mất luôn page 1 mới ác chiến
mải đi ngủ
hjchjc
nàng Bonie mọi hôm tung news khuya, hum nay tung news sớm làm tớ trở tay không kịp
kk
SoRa càng lúc càng khẳng định thực lực của mình
cố lên em gái
ah, mà làm cái giám khảo này, có phải sẽ đc lên truyền hình mỗi tuần không nhỉ?
giống như cái kpop star ấy
kk
nếu thế thì quá tuyệt
Thanks nàng Bon lần nữa nhá
hehehe
ai nói gì thì nói, em Ra nhà mình đúng là hữ xạ tự nhiên hương

Bình luận

ko có lên tv hàng tuần, cái này festival thôi ko phải tvshow cậu, cơ mà có đi thảm đỏ ngày 28, giao lưu khán giả trong suốt liên hoan phim  Đăng lúc 23-6-2012 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-6-2012 22:50:01 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin này được mấy hôm giờ đã có news ^^
LHP ngắn này rất có tên tuổi ở Hàn, hình như cách đây mấy năm Goo Hye Sun có tham gia thì phải.

Sora được chọn làm Ban giám khảo là một điều đáng mừng, sau khi có tin nhận movie mới, giờ lại tin này nữa.
Hi vọng sự nghiệp của Sora tiếp tục vững vàng, sớm tìm được công ty quản lý mới, là nghệ sĩ độc lập khó khăn nhiều lắm, cố lên nhé!

Bình luận

uh Hye Sun có tham gia í, cơ mà khai mạc thui ko có chấm giải ;;). Em iu ngủ ngoan. Lác nai again =))  Đăng lúc 23-6-2012 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-6-2012 22:50:30 | Chỉ xem của tác giả
Mở tiệc ăn mừng đi nào, Chị So Ra của mình giỏi với tài ba quá cơ. Được nằm trong TOP 5 người được chọn làm ban giám khảo luôn cơ đấy. . Chị So Ra thật là tài giỏi, đúng là quyết định yêu chị quả là 1 việc làm đúng đắng mà. Chị đang cố gắng khẳng định vị trí mình trong lòng fan rồi ấy.
Em thấy năm nay đúng là năm may mắn của chị mà, từ 1 ngôi sao bé nhỏ chẳng ai biết đến nhưng giờ thì lại vụt sáng như ngôi sao sáng trăng rằm ấy.
Cuối cùng em chúc chị sẽ được may mắn hơn trong những năm tới đây, hãy thể hiện bản lĩnh của chị nhá. Luôn ủng hộ chị
Cơ mà cho em hỏi tí, liên hoan phim này là sao vậy, cho em ít thông tin đi ạ. Chứ em thật sự khôgn biết gì về danh tiếng liên hoan phim lần này ạ

Bình luận

Nói thật mình cũng là fan Ra mà ko bít liên hoan phim này đâu đới  Đăng lúc 24-6-2012 01:53 PM
chắc là phải lui về cái nhà đó thôi ss ạ, ở ngoài này thị phi lắm ;))  Đăng lúc 24-6-2012 12:36 AM
@phuonganh 2 c e mình dìm So quá rùi, tự xử đi nha, mai tự phạt mình ngồi trong tiệm bánh giữ nhà hóng tin mọi ng ^^  Đăng lúc 24-6-2012 12:35 AM
Em dìm gì đâu ss, So nhà ta mới, kém nối tiếng, ta tự biết thân biết phận thôi :))  Đăng lúc 24-6-2012 12:22 AM
này này @phuonganhtu, cô dìm So nhà ta ah? ^^  Đăng lúc 24-6-2012 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-6-2012 23:15:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
có sora kìa
Dạo này unnie nổi tiếng quá
Được làm giám khảo nửa chớ
Mong chờ unnie come back với những tác phẩm hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-6-2012 23:17:55 | Chỉ xem của tác giả
Tốt quá rồi
Sora unnie được chọn làm ban giám khảo
Cơ mà mình vẫn hóng ss đóng phim hơn
Mong là phim mới của ss sẽ nhanh ra rạp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

kenvin_chen Tài khoản bị xóa
17#
Đăng lúc 23-6-2012 23:21:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình đặt ghế ngồi hóng ;))

Hóng em ý đi dự lễ

Bước trên thảm đỏ :">

Ra à ! 5ting em nghen, thêm dự án phim mới nữa

Ui cứ đc gặp em nh nh thì chị khoái lắm :))

Cơ mà đi trên thảm đỏ và làm BGK thì sẽ ko bắn nhắn với phá phách đc nhỉ =)))

Sora à! chị tự hào về em <3 <3 <3

Thanks em Bon đã dịch tin <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-6-2012 23:25:03 | Chỉ xem của tác giả
dạo này đi đâu cũng thấy anh hoon
vậy mà cuối năm anh nhập ngũ
uổng quá uổng quá
dang lên như diều như dầy
mà bị cắt dây giựt xuống thiệt là uổng

Bình luận

đi làm hết ngày thứ 7, sáng chủ nhật có hẹn chụp hình mẫu, h này mới về tới nhà. đi chơi sao mà được á  Đăng lúc 24-6-2012 10:57 PM
cô nghi...co ko đi chơi àh..ta tưởng hum nay cô cũng đi chứ...hóa ra ko àh....ta hem đc mama cho đi cô àh..chán quá  Đăng lúc 23-6-2012 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-6-2012 23:32:15 | Chỉ xem của tác giả
nuhoangCF gửi lúc 23-6-2012 22:50
Mở tiệc ăn mừng đi nào, Chị So Ra của mình giỏi với tài ba quá cơ. Được nằm trong  ...

Ghê chưa, lần này lại nghĩ ra cái nick "Nữ hoàng CF", đúng là bạn lao tâm khổ tứ quá rồi {:432:}
Nghĩ ra bao nhiêu trò chưa đủ à bạn, xem ra cái kiểu trá hình này cũng mệt mỏi nhỉ, chia sẻ cùng bạn đấy {:429:}
Chuẩn bị có news tiếp, nên nghĩ ra mấy cái nick nữa đi là vừa bạn ạ ))))))))))))))
Khổ thân, chắc cả ngày ngồi nghĩ ra mấy cái tên nick, cũng mệt phết đấy, nhưng k thấy có war thành ra hơi chán đúng không bạn )))))))))))))
Mọi người chắc đi ngủ hết rồi thành ra không còn ai để ý đến đâu
Dù sao cũng cảm ơn bạn giúp news tăng page ))))))))))))))))))))))), và cũng cảm ơn bạn giúp nhà So nhận ra được một số người không hiểu chuyện hoặc cố tình không hiểu chuyện )))))))))))))))))))

Bình luận

rED
Ah - kéo xuống dưới đã thấy :)) Tại cái màn hình =))  Đăng lúc 26-6-2012 02:34 AM
rED
Nhà mình tự sướng ah - Bạn ý có phản biện đâu =.="  Đăng lúc 26-6-2012 02:34 AM
mai ss ở nhà cả ngày, mọi ng nhớ vào 8 với ss cho đỡ bùn nha, trong lúc chờ new ước j ngày nào cũng có những sự việc giật gân để hồi hộp, k thì chán chết ^^   Đăng lúc 24-6-2012 12:14 AM
@phuonganhtu ơi, mau về nhà, có ss ga nhắc e kìa, về cung cấp thông tin đi, mai chủ nhật rùi  Đăng lúc 24-6-2012 12:10 AM
từ nãy đến giờ mọi người vui lắm vì có fan mới nên k bốc hỏa tí nào đâu ss ạ =)))))))))  Đăng lúc 24-6-2012 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-6-2012 23:37:45 | Chỉ xem của tác giả
phuonganhftu gửi lúc 23-6-2012 23:32
Ghê chưa, lần này lại nghĩ ra cái nick "Nữ hoàng CF", đúng là bạn lao tâm khổ tứ q ...

Bạn này ở đâu sao ăn nói kì vậy, nick của mình thì đâu có liên quan gì đến vấn đề này chứ. Người ta yêu ai, thích ai thì quan trọng đến cái tên nick lắm sao. Với lại, hình như bạn đang nhạy cảm vấn đề này thì phải, mà cũng kì, tên nick của mình sao lại có nhiều người thắc mắc đến vậy.
Giờ còn chuyện trá hình nào ở đây nữa, thích idol vào comt cho idol của mình, thế mà lại bị phán những câu toàn soi mói không à?
Mới đây còn được ss sandy bảo là fan của chị SoRa thân thiên lắm, thân thiện như chị So Ra vậy. nhưng có lẽ giờ thì mình nhầm.

Bình luận

rED
Haiz , nóng nhờ - đi biển đê :))  Đăng lúc 26-6-2012 02:36 AM
uh, cố lên bạn ạ :)))))))))))))))))  Đăng lúc 23-6-2012 11:58 PM
cái đó tùy bạn, mình đây cây ngay không sợ chết đứng  Đăng lúc 23-6-2012 11:43 PM
Thân thiện với tùy người bạn ạ, nếu là fan SR chân chính thì bạn tự biết những lời bạn nói ảnh hưởng thế nào đến SR,nên k cần phải nói nhiều đâu bạn ạ   Đăng lúc 23-6-2012 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách