Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2436|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Ah Joong và Kim Soo Huyn tiếp tục ký hợp đồng với công ty quản lí của họ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hiện đã có rất nhiều tin tức liên quan đến hợp đồng trong những tháng gần đây như hai hợp đồng nữ diễn viên Jo Yeo Jeong, Park Ha Sun chấm dứt với công ty của mình và rất nhiều tin tức liên quan đến hợp đồng khác. Tuần này lại một lần nữa, tin tức về một số chi tiết của các hợp đồng lại diễn ra tích cực hơn, với các báo cáo sắp tới trong đó diễn viên quốc dân Kim Soo Hyun và nữ diễn viên Kim Ah Joong tiếp túc ký kết với công ty tương ứng của họ.

Kim Soo Hyun

Trước tiên hãy bắt đầu với Kim Soo Hyun. Theo một tuyên bố với báo chí của Keyeast- công ty của anh, Kim Soo Hyun đã tiếp tục ký kết với công ty và sẽ tiếp tục thực hiện tất cả các hoạt động của mình dưới danh nghĩa Keyeast. Trong thời gian làm việc với Keyeast, Kim Soo Hyun đã xuất hiện trong các hoạt động đóng phim như "Dream High", "The Moon Embracing the Sun" cùng với những bộ phim như "The Thieves" và "Secretly, Greatly.”.

Kim Soo Hyun đã nổi tiếng với vai trò diễn viên nhờ sự công phá cùng với vẻ đẹp trong sáng của mình và đạo đức làm việc tuyệt vời. Điều này, kết hợp tên tuồi của anh ngày càng phổ biến ở nước ngoài nhờ vào sự thành công của những bộ phim như "Secretly, Greatly" đồng nghĩa với việc chàng diễn viên tài năng đã luôn được nhiều công ty dõi theo, ngay cả trước khi kết thúc hợp đồng với Keyeast.

Tuy nhiên, rõ ràng Kim Soo Huyn rõ ràng đã quyết định bỏ qua lời mời với nhiều tiềm năng sinh lời khác của công ty khác, thay vào đó anh quyết định vẫn trung thành với công ty đã quản lý mình đã giúp anh trở thành ngôi sao trong những năm gần đây .

Chủ tịch Yang Geun Hwan của Keyeast, nói rằng "Niềm tin đã đạt được bằng cách làm việc cùng nhau trong một thời gian dài là động lực lớn nhất đối với công ty quản lý " và "  Để tiến về phía trước , chúng tôi sẽ tiết kiệm hoàn toàn mà không có khoản chi phí nào, và đảm bảo rằng Kim Soo Hyun sẽ phát triển như một diễn viên đại diện cho quốc gia và tiếp tục sự nghiệp của mình trên một quy mô lớn hơn nhiều. "

Yang Geun Hwan cũng đã bày tỏ sự cảm ơn của mình đối với nam diễn viên  rằng " Tôi rất biết ơn đối với các diễn viên như Choi Kang Hee , Kim Hyun Joong, Hong Soo Hyu, E Hyun và bây giờ Kim Soo Hyun , người đã bày tỏ mong muốn phát triển với Keyeast . "

Kim Soo Hyun sẽ trở lại trên màn ảnh nhỏ vào ngày 18/11 với Drama mới của đài SBS " You Came From The Stars" ( hay còn gọi là gọi là " Tình yêu của tôi từ các ngôi sao" và "Con người từ các ngôi sao" ) gồm Jun Ji hyun và các nhân vật chính khác .

Bây giờ chuyển sang Kim Ah Joong, người gần đây cũng đã chấm dứt với công ty quản lý của mình- Namoo.

Theo một tuyên bố với báo chí vào ngày 4/11, Namoo Actors nói rằng nữ diễn viên Kim Ah Joong gần đây sẽ tiếp tục hợp đồng với công ty chuyên trách.

Một quan chức Namoo Actors nói rằng "Chúng tôi đã quyết định tiếp tục mối quan hệ của chúng tôi (với nữ diễn viên) trên cơ sở sự tin tưởng mà chúng ta đã xây dựng được với nhau trong 2 năm qua." Họ tiếp tục nói rằng "Chúng tôi rất vui rằng chúng tôi có thể tiếp tục làm việc với Kim Ah Joong, một nữ diễn viên tài năng đa với một niềm đam mê cho công việc của mình. Chúng tôi sẽ hỗ trợ đầy đủ để đảm bảo rằng như một nữ diễn viên, Kim Ah Joong có thể tiếp tục làm việc trong một loạt các dự án. "

Kim Ah Joong dự kiến ​​sẽ trở lại màn ảnh rộng vào ngày 19/12 với bộ phim "Catch Me", một bộ phim hài lãng mạn của nữ diễn viên tài năng và nam diễn viên Joo Won là bạn diễn của cô

Cre: sommpi
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-12-2013 14:10:12 | Chỉ xem của tác giả
vậy ra anh Ngố vẫn ở công ty cũ à!
mới nghe lùm xùm j đó anh ra đi..h lại nghe ở lại. nhưng cũng mừng vì anh.
còn nàng Kim Ah Joong này thì mình ko bít tin tức! :D

Bình luận

edit giùm mình nha, mới đổi news  Đăng lúc 5-12-2013 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-12-2013 14:16:16 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ như cuối năm nay và đầu năm sau có khá nhiều sao hết hạn hợp đồng và kí mới
KE cũng có vẻ được khá nhiều diễn viên chọn và muốn tiếp tục để là nơi quản lý của mình, có vẻ như sẽ cạnh tranh gay gắt với Siddus đây mà ^^
Chúc anh chị năm sau có những film mới thành công hơn nhé ^^

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-12-2013 14:21:31 | Chỉ xem của tác giả
oài đọc được tin hót này vào đêm muộn đúng là mừng rơn ấy ạ
cuối cùng ah joong cũng kí tiêp tục hợp đồng
chúc ss thành công hơn nữa trên sự nghiệp của mình
đang hóng đợi những dự án mới của ss đây ạ^^

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-12-2013 14:41:25 | Chỉ xem của tác giả
cứ ở nhà cũ cho chắc cú đi mấy anh chị ơi, đổi công ty hên thì không sao chứ xui xui là thế nào cũng có chuyện cơm không lành canh không ngọt hậu chia tay ấy, ví dụ thì chẳng cần nêu ra mà làm gì
dù sao cũng chúc mừng anh chị đã kí tiếp hợp đồng nhé
hóng ơhim của cả hai người luôn, nhất là anh ngố

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-12-2013 14:48:57 | Chỉ xem của tác giả
hy vọng film sẽ giúp kbs lên ngôi
giúp nàng tiếp tục thành công
mong mọi người ủng hộ film thật nhiều
cảm ơn chủ thớt

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-12-2013 15:24:52 | Chỉ xem của tác giả
OMG @@ sao sáng mới nghe tin Hyun ký tiếp vs KE mà, j lại thành ra ntn @@ nói thiệt là mình rất thích cách làm việc cũng như quản lý, đãi ngộ của KE cho nhân viên của mình, về công hay tư đều thích bác Bae; 1 tay KE đã xây dựng nên hình ảnh Kim Soo Hyun ngày hôm nay mà, từ Kimchi smile, Dream high, Moon sun, thieves, Secretly great, Man from stars. . . . phải nói là gà cưng, những film về tay đều dc chọn lọc kỹ :( nếu KSH ra đi thì thật sự rất rất tiếc, pls tell me that's not true

edit: hơi bị rối nha, ban đầu là news Na, sau thành Hyun vs ss Ah Jong, nói về việc "rời công ty quản lý" của họ nên mình mới bất ngờ & vào, j edit xong thì thành vẫn kí tiếp, vậy là y như cái news hùi sáng mình đọc, nhưng lại có dòng này

Theo một tuyên bố với báo chí của Keyeast- công ty của anh, Kim Soo Hyun đã chấm dứt với công ty và sẽ tiếp tục thực hiện tất cả các hoạt động của mình dưới danh nghĩa Keyeast

@@

Bình luận

edit rồi thanks  Đăng lúc 5-12-2013 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-12-2013 15:29:08 | Chỉ xem của tác giả
Hồi nãy thấy cái tít mà sốc nặng
Tóm lại là Ngố vẫn ở lại với KY là vui rầu và ss Ah ký tiếp hợp đồng với công ty cũ ^^
Đang là gà cưng, lại được công ty định hướng tốt, dự án toàn hàng khủng
Hy vọng là dự án sắp tới sẽ thành công, con đường đến với dnah hiệu " Diễn viên quốc dân" cũng gần hơn
Ngố phai tênh {:412:}
Ps: thớt ơi, bài viết có những chỗ đọc hơi khó hiểu á ^^
Theo một tuyên bố với báo chí của Keyeast- công ty của anh, Kim Soo Hyun đã chấm dứt với công ty và sẽ tiếp tục thực hiện tất cả các hoạt động của mình dưới danh nghĩa Keyeast

và:
Theo một tuyên bố với báo chí vào ngày 4/11, Namoo Actors nói rằng nữ diễn viên Kim Ah Joong gần đây đã tchấm dứt với công ty chuyên trách.

Bình luận

edit rồi thanks  Đăng lúc 5-12-2013 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-12-2013 15:33:11 | Chỉ xem của tác giả
phù, bạn kia đặt cái tít làm mình muốn đau tim quá

hồi trưa đọc được news Ngố ký tiếp với KEYEAST

cái tít thì là chấm dứt, hóa ra k phải

mấy mem nhà KEYEAST mình thích quá chừng, ai cũng giỏi hết trơn

ss AJ thì mình k rõ lắm, vì mới xem đc 1 phim ss đóng "Sắc Đẹp Ngàn Cân" mà lâu lắc rồi ý

vẫn đọc news ss thường xuyên nhưng k quan tâm nhiều

sắp tới có Catch Me với Wonnie nhà mình nên rất chi là hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-12-2013 15:40:56 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua vừa mới đọc new ngố kí tiếp với KE mà

mình không hiểu đoạn này cho lắm

Theo một tuyên bố với báo chí của Keyeast- công ty của anh, Kim Soo Hyun đã chấm dứt với công ty và sẽ tiếp tục thực hiện tất cả các hoạt động của mình dưới danh nghĩa Keyeast.

túm lại là anh vẫn tiếp tục làm việc vs KE phải hok

chúc ngố ngày càng thành công hơn nữa =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách