Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Hee Ae - 김희애

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 3-6-2014 14:54:16 | Chỉ xem của tác giả
Khoảnh khắc đáng yêu của nữ thần với thánh Yoo đây

Nguồn: http://gall.dcinside.com/d_secret

Bình luận

mình cũng k pk bị gì nữa, hôm qua lúc vừa post lên thì bình thường mà...thôi mình thì gửi link cho mý bạn xem hen http://gall.dcinside.com/board/view/?id=d_secret&no=27988&page=5   Đăng lúc 4-6-2014 12:44 PM
k xem hình được Jay ơi :( Jay xem lại thử nha :3 mà nếu nhìu hình thì pải để trong thẻ í :-p  Đăng lúc 3-6-2014 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 3-6-2014 18:15:00 | Chỉ xem của tác giả
chị gái đẹp hơn hoa đây siêu kute luôn. trong nhóm này cô Kim cứ trẻ như út. Dù cô Lee Mi Yeon mới là út

Bình luận

@jay: họ lại còn cho nhạc romantic vào khúc đó nửa mới vui hehe. chị già lại khóac tay seung gi đi một đọan dưới mưa nửa, romantic thiệt.  Đăng lúc 5-6-2014 12:06 AM
@tinhyen: mình nhớ ko lầm thì khúc đó ở tập 6. mà coi khúc đó xong thấy chị già và seung gi cũng khá là xứng đôi hehe.  Đăng lúc 5-6-2014 12:04 AM
à cái tập đó trời đang mưa nữa chứ...làm như đóng drama vậy á =))))  Đăng lúc 4-6-2014 02:22 PM
của nữ thần.Tỏ vẽ mạnh mẽ nhưng lại yếu đuối. Sun Jae- Hae Won muôn năm  Đăng lúc 4-6-2014 02:20 PM
Có tập nào mà nữ thần chạy vào ôm cậu Sun Gi.Lúc đó muốn ship chung ghê.Nhưng sau khi xem xong SLA thì ý nghĩa đó biến mất.haha.Chỉ có Sun Jae mới chịu được tính   Đăng lúc 4-6-2014 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 4-6-2014 09:17:12 | Chỉ xem của tác giả
mọi người chuyển qua đây rồi à, cho mình tham gia với, hiện tại mình đang cuồng chị già ghê gớm, ko có ai nói chuyện thì là ức chể khủng khiếp. sau khi coi SLA thì mình chính thức điên cuồng vì chị già. chị già KHA thiệt là có sức hút ghê gớm, từng tuổi này rồi mà dáng dấp còn khá là trẻ, nhìn vóc dáng của chị già thì khỏang 30 là cùng chớ ai nghĩ gần 50 rồi. coi SLA mà mắt mình ko rời khỏi mỗi lần KHA xuất hiện trên phim. KHA quá là đẹp đẽ trang sọng quý phái từ trong phim đến ngoài đời, mình coi Noonas over Flowers thì càng chết mê chị già hơn, nhờ coi show này mới phát hiện ra ngoài đời tính tình của KHA khá là hay, vừa thông minh lại dịu dàng nhẹ nhàng tốt tính, lại còn đáng yêu nửa. fashion ở ngoài đời thì quá ổn, mình thích cách ăn mặc ngoài đời của KHA, trẻ trung đẹp đẽ nhưng ko quá lố bịch. lúc nào cũng sang trọng nhưng ko kiêu ngạo. mình thấy chị già thiệt là hoàn hảo quá mọi người ạ hehe.

sorry mọi người nhá, mình đến là điên vì chị già mất nên phải nói vài câu mong mọi người thông cảm. mình trước giờ ko có hâm mộ hay điên cuồng vì diễn viên hàn nào cả, nên lần này điên vì KHA là một chuyện ko tưởng đối với mình hehe. mình thì thấy KHA khá là đặc biệt, kiểu diễn viên có một ko hai ko lẫn vào đâu được, diễn xuất thì trên cả tuyệt vời, từ ánh mắt cho tới cử chỉ hành động có một sức lôi cuốn mãnh liệt. mình thích nhất là KHA diễn xuất nội tâm quá hay, biểu cảm từ ánh mắt cho tới khuôn mặt hay ko còn gì để nói.

Bình luận

cái này mình coi lâu r` nhưng hnay mới xem đc tập 8, tại k pk link tập 8 ở đâu ý  Đăng lúc 5-6-2014 10:16 AM
aaa mấy bạn coi nhanh quá mình chưa coi dc gì hết. còn muốn làm clip này clip kia về cô nên chưa rỗi để coi nữ thần dc :(  Đăng lúc 5-6-2014 10:11 AM
hôm nay mới coi đc tập 8 NOF =))) "tôi thích uống rượu"..."cho tôi nước lọc đi" hahahahahaah coi khúc đó chết cười với nữ thần :)))))  Đăng lúc 5-6-2014 10:03 AM
http://www.nhaccuatui.com/video/noonas-over-flower-tap-1-vietsub-va.Mofl2Mnxs3GQQ.html xem ở đây nè bạn. có đủ 8ep  Đăng lúc 4-6-2014 10:08 PM
từng học ở nhiều trường nhiều bằng cấp cao lắm. nên trông cô vừa nền nã dịu dàng lại vừa thông minh. phụ nữ vừa đẹp vừa thông thái như cô thì ít :))   Đăng lúc 4-6-2014 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 4-6-2014 10:28:33 | Chỉ xem của tác giả
JayWaiting00 gửi lúc 1-6-2014 02:49 AM
Trời ơi ta nói á ngen, teen thý sợ lun, ai nghĩ là hơn 40t đâu trời, cái khúc đứng ...

đúng là chưa thấy ai mà gần 50 rồi mà vẫn cute vô đối như chị già, mà cute một cách tự nhiên chớ ko có gì gọi là gượng ép hết á. càng tìm hiểu về chị già càng yêu chị già điên đảo hehe.
mà cái clip ở show Infinity Challenge này mình thích cái khúc chị già mới gặp mấy chú kia, cả đám như là trai mới lớn chạy lại giành nhau đòi ôm chị già rồi thì cả đám hý hửng vui chít đi được.

phải nói mình thích nhất là KHA ở baeksang award. từ cử chỉ cho tới lời nói vừa cute vừa thông minh lại duyên dáng kinh. mình là hơi bị cuồng với chị già ở baeksang á nha hehe. nhất là đọan sau khi nhận giải rồi nói đại khái là sẽ trừng phạt gì đó, mắt chị già liếc qua rồi liếc lại, yêu chít được

Bình luận

hình như phim SLA thì có mẹ nữ thần xem thì phải, tại có bài báo nào đó nữ thần nói mẹ nữ thần thích nhạc trong phim  Đăng lúc 6-6-2014 12:19 PM
mà mình cũng thấy lạ là ss đã có chồng con rồi mà đóng phim còn dám kiss thật, hollywood thì ko nói gì, đằng này lại là korea, một nơi khá là truyền thống  Đăng lúc 6-6-2014 08:48 AM
suốt ngày chỉ biết dán mắt vào màn hình nên ko care chuyện ss lắm. mà giống như bạn nói, nhìn ss riết rồi quen ko thấy special trong khi fans thì crazy chị già hehe.   Đăng lúc 6-6-2014 08:46 AM
@tinhyen: coi NOF thì thấy được chồng của KHA chút, chồng ss lại là kỹ sư, nhìn cực mọt sách hehe nerd nặng á. mình có cảm giác chồng ss hiền và  Đăng lúc 6-6-2014 08:45 AM
có cơ hội.  Đăng lúc 6-6-2014 08:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-6-2014 12:50:04 | Chỉ xem của tác giả
Một clip mò mẫm trên youtube..mà không biết có phải đây là nhạc trích trong DVD nhạc phim ko nữa nhưng có cái ánh sáng phim trong clip rất rõ..soi đc 2 ng hun nhau thiệt

Đây là 1 clip khác khá giống trailer phim SLA

Bình luận

mà cái clip đầu nhạc hay lại đủ hết kiss scene, coi đã thiệt á jay hehe  Đăng lúc 5-6-2014 02:12 AM
hí cái khúc đó thì khỏi nói cũng biết họ làm gì hí. mà ước gì có bts thì coi hết xẩy.  Đăng lúc 4-6-2014 11:53 PM
coi lại sao mà tò mò cái khúc SJ bồng HW lên giường "qánh lộn", ko pk 2 ng đó diễn khúc đó thế nào hen? nhìn vui quá trời :3  Đăng lúc 4-6-2014 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 4-6-2014 12:57:33 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

chị già thiệt là cute trong mấy gif này :x  Đăng lúc 4-6-2014 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 4-6-2014 22:06:03 | Chỉ xem của tác giả
@JayWaiting: mình nghĩ ost là ghép nhưng mình ko biết là bài nào ^^
mấy clip đó của bên sladvd làm. còn 2 clip nữa là

bài này là 1 bài nhạc tango của Argentina (bên VN mình có ver "Tango mộng mơ - Dạ Nhật Yến" còn bài gốc mình chưa tìm ra tên

còn bài này là bài instrument La dolce vita trong phim Better Sweetlife (Oh Yeon Soo đóng)

p/s: mình sắp có 1 pj mới, bảo đảm mng xem sẽ cười ngất nhưng chắc phải vài ngày nữa mới có hàng dc... chưa xong nên chả dám tiết lộ ^^

Bình luận

hồi hộp chờ đợi :)  Đăng lúc 4-6-2014 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 4-6-2014 22:48:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa nhờ nhỏ bạn dịch đoạn MC Yoo Hee Yeol nói gì đó với cô Kim (mà cô chỉ chỉ chọt chọt ý )
Đại loại là
: "...Mọi người đều biết, cách đây ko lâu tôi có diễn SLA (chắc ý chỉ phiên bản hài nhái SLA với Kim Young Chul)
nên tôi muốn gửi tới tiền bối KHA lời xin lỗi
không biết bao giờ chị sẽ cho Kim Young Chul 1 giải thưởng đặc biệt đây..."

Sơ sơ là như rứa

Bình luận

mình sẽ chuyển lời để tăng thêm động lực cho nó và dễ dàng nhờ vả các phi vụ tiếp theo =))  Đăng lúc 5-6-2014 11:54 AM
mình chỉ biết tiếng Anh thôi =)) giống như bao nhiu bạn fan khác hehe. chỉ có bạn mình biết tiếng Trung thôi nên nếu ko tìm dc Engsub là mình phải cầu cứu nó :))  Đăng lúc 5-6-2014 11:53 AM
nên ủng hộ chaovit làm sub, cả đám mình vừa coi vừa bình luận cho vui hen :) mà mình thiệt là phục độ cuồng của fan china.  Đăng lúc 5-6-2014 11:10 AM
mình thì cứ như hạn hán gặp mưa, cái gì của KHA bây giờ mình cũng thích coi hết, mê mệt cái lối nói chuyện của goddess :)  Đăng lúc 5-6-2014 11:09 AM
thanks chaovit nha, mà chaovit có biết tiếng trung ko hay là chỉ có bạn của chaovit biết thôi? gửi lời thanks bạn của chaovit nha.  Đăng lúc 5-6-2014 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 5-6-2014 00:13:50 | Chỉ xem của tác giả
bạn chaovit biết nhiều về chị già nhỉ, là fan lâu rồi à?
hóa ra KHA có học thức cao, hèn gì cách hành xử cực kỳ hay ho. mà mình còn nghe mấy fans nói là KHA nói chuyện rất là sâu sắt nên fans khó dịch ra mấy cái interview của KHA.
mà mình đồng ý với bạn chaovit, phụ nữ vừa đẹp vừa thông thái đã hiếm, đang này tính tình KHA lại quá là dễ thương, khiêm tốn, tốt bụng nửa, biết quan tâm cho người khác. ngay cả cái anh lee seung gi trong NOF cũng quý chị già vì tính tốt bụng đó thôi.
mình mới biết chị già đây thôi, hơi tiếc nhưng ko sao thà muộn còn hơn ko, may là biết vào đúng thời điểm SLA nên càng đặc biệt hơn.

mỗi lần nhìn cái avatar của bạn jaywaiting00 là lại nhớ tới cái baeksang award, chị già thiệt là giỏi làm fan crazy hehe. oh nhắc đến cái baeksang làm mình nhớ tới chuyện, mình thích nhất là KHA luôn nhắc tới SLA và cả YAI mỗi khi có cơ hội được phát biểu. mình thiệt là ngạc nhiên với cái "tình cảm" chị già dành cho giai trẻ YAI vì mình cứ nghĩ đóng xong phim thì thôi, ai dè chị già phát biểu nhiều câu làm mình khá ngạc nhiên vì ko nghĩ KHA dám công khai thiên vị YAI như vậy hehe.

giờ mình lại mơ mộng phải chi hai năm nửa sau khi YAI đi lính về, thì cả đòan phim SLA bác đạo diễn cộng với bác biên kịch KHA và YAI hợp tác chung lần nửa.

Bình luận

lúc mà KHA véo má chú đó hả jay? mình cũng muốn biết 2 người nói gì mà KHA còn đứng cái kiểu chống 2 tay vào eo, chị già nghịch ngợm thiệt hehe.  Đăng lúc 5-6-2014 10:40 AM
nhắc đến beaksang mới nhớ, mún pk nữ thần vs chú kia nói gì lúc lên trao giải ghê  Đăng lúc 5-6-2014 10:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 5-6-2014 09:42:37 | Chỉ xem của tác giả
turtle gửi lúc 5-6-2014 12:13 AM
bạn chaovit biết nhiều về chị già nhỉ, là fan lâu rồi à?
hóa ra KHA có học thức cao,  ...

tình hình mình cũng ko khác gì bạn, mới biết cô Kim từ SLA thôi. Thông tin biết về cô cũng chưa nhiều lắm đâu hihi. Chưa xem hết NOF nữa cơ. Nhưng sơ qua ep1 và 1 số clip thấy cô đáng yêu vđ í. Từng hoàn cảnh cô có cách cư xử khác nhau. Đi show thực tế thì nhí nhảnh đáng yêu, các sự kiện thì chỉn chu mẫu mực có đùa giỡn cũng rất chừng mực
Chắc vì cô cũng có tuổi mà lại là người thông thái nên hành xử cũng rất là nền nã. Eo ôi phải dùng bn mỹ từ cho cô ấy nhờ :">
Bạn mình đọc info cô bên baidu (vì bên này tập hợp thông tin khá đủ) nói 1 câu "ô, sao học nhiều thế"

Bình luận

@trang: mình phục mấy chị già trong NOF, ai nói english cũng khá, mình ngạc nhiên lắm vì tưởng họ già rồi, ai nhè. lớp nghệ sĩ hàn đời trước giỏi thiệt.  Đăng lúc 5-6-2014 11:14 AM
ôi đúng là học rộng tài cao mà. giỏi TA nữa chứ. khiếp. yêu đâu cho hết =))  Đăng lúc 5-6-2014 10:12 AM
mình nể tài tiếng anh của nữ thần, tại môn này mình kém nhất mà coi thấy nữ thần dùng tiếng anh thao thao bất tiệt....ôi mún nữ thần tham gia show thực tế nữa   Đăng lúc 5-6-2014 10:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách