Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: postinA
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Hyun Joong tạo ra cơn sốt ở Nhật và Trung

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-12-2012 16:03:34 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Joong lắm lắm.....
Mình rất thích Joong từ khi xem BOF
Thời gia vắng bóng ở quê nhà anh lại rất nổi tiếng ở Trung, yêu anh lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-12-2012 16:28:33 | Chỉ xem của tác giả
onlylovejoong gửi lúc 29-12-2012 14:27
Em đọc mà tim đập mạnh anh à, dõi theo anh mọi hoạt động mọi sự kiện. cũng từng  ...

Con người ấy sẽ không dừng lại ở trước ngưỡng cửa ước mơ, mà sẽ bước tới để đi vào ước mơ.
Chàng có nghị lực để biến ước mơ thành hiện thực.

Thế còn chúng ta?????

Học theo chàng,..... Cố lên.....  cố lên.... để kiếm tấm chồng! :)))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-12-2012 16:30:18 | Chỉ xem của tác giả
Tự hào về anh lắm lắm luôn
Thắng không kêu, bại không nản, làm việc gì cũng cố gắng hết sức mình, đặt tâm huyết vào nó
Bởi vây làm sao mọi người không yêu anh được.

Đạt bao nhiêu thành công đó chính là sự nỗ lực hết mình của anh, nhưng mà anh ơi giữ gìn sức khỏe thật tốt, bớt cái thâm quầng ở mắt, đừng để bị stress anh nhá,

Anh có điều gì lo lắng thì fans lo lắng cho anh lắm đó

Chúc anh năm sau thành công vang dội, hóng chờ film của anh :x :X :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-12-2012 16:57:36 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh !
té ra mình thuộc loại ếch ngồi đáy giếng nhỉ ?
Anh nỗi tiếng kinh thật , cứ nghĩ anh hay mần từ thiện mình đã thích rồi , vậy là giờ mình bắt đầu tìm hiểu về anh này , để biết rõ hơn chứ không lơ ngơ rồi phán lung tung như đúng rồi ý !
Chúc anh ngày càng thành công hơn nửa !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-12-2012 17:02:48 | Chỉ xem của tác giả
hị hị, năm nay Nhật tiến, Trung tiến gặt hái kha khá thành công anh hén :lol

sang năm thì thế giới tiến luôn rồi, quất cái quơ tua là fan khắp thế giới ngất ngây :lol

sang năm phim nè, album ở Hàn nữa nè, thiệt là sướng bá cháy bù chét, chỉ có anh là khổ thôi :lol

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-12-2012 18:03:06 | Chỉ xem của tác giả
keke~ Joong iu zấu của chúng ta là ngôi sao sáng chói lói ở CA khỏi phải bàn lựn rùi :))) năm seo làm cái world tua quành tráng luôn a nhá hehe :lol để có đc ngày hôm nay a đã vất vả nhiều ùi nhưng chắc chắn ước mơ của a sẽ đạt đc sớm thôi! cố lên a nhé ! ! ! ^^
nhìn cái bản đồ vân du mà cảm động quá!!! a thương fans ở xa ko đi đc nên a đi khắp từ bắc chí nam lun ~_<! năm mới thêm nhìu thành công mới, hóng phim a quá đi ! ! ! otoke??? :'(
xém quên, cảm ơn chủ thớt dịch news nì ~!!! ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-12-2012 19:30:57 | Chỉ xem của tác giả
Joong đẹp chai, sao không tạo lun cơn sốt ở VN nè keke{:3_46:}

Hài dà, nhỏ bạn ngồi kế mình, suốt ngày cứ " tao chưa bh thấy ai đẹp trai như KHJ hếc á, hùi trước tao coi BOf mà vô tình bật TV qua thấy KHJ đẹp kinh khủng, tao coi chỉ vì HJ bla bla "

mình đến khổ, có ai giúp mình làm nó bớt cuồng k =))

Bình luận

chia buồn w bạn, may mà mình còn tỉnh táo hehe :))  Đăng lúc 29-12-2012 07:36 PM
Bạn của bạn cùng bệnh với mình, khó trị lắm! :)))))))  Đăng lúc 29-12-2012 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-12-2012 21:12:48 | Chỉ xem của tác giả
Joong ngày càng nổi tiếng rồi, chúc mừng Joong nhé, tự hào về oppa lắm đấy nhé. Năm nay oppa nhận được nhiều giải thưởng ghê, đó là sự nỗ lực không ngừng nghỉ trong năm qua của Joong. Chúc Joong luôn thành công ở mọi lĩnh vực trong năm tới, đặc biệt là bộ phim City Conquest, hóng bộ phim này lâu lắm rồi đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-12-2012 21:23:01 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn chủ thớt nhiều
đúng là sự nổi tiếng của Kim Hyun Joong càng ngày càng lan rộng khắp các nước Châu Á
mà mạnh nhất là ở Nhật bản và Trung Quốc
Một chuyên viên trong ngành giải trí của Nhật nhận xét: “Kim Hyun Joong là một nghệ sĩ chuyên nghiệp, vì để sáng tạo ra phong cách riêng cho âm nhạc nhưng vẫn phù hợp với thị hiếu khán giả, anh đã nỗ lực xây dựng cho mình một phong cách đặc thù. Với sự trưởng thành và thăng tiến vô cùng mạnh mẽ của Kim Hyun Joong, mọi người chờ đợi và ủng hộ anh ngày càng nhiều hơn, giới chuyên môn cũng vô cùng chú ý đến anh ấy!”

từ ngày một ,từ mỗi một buổi diển ,càng ngày càng thấy JOONG có sự tiến bộ vượt bực ,và càng ngày càng có sức lôi cuốn và càng lộ ra những sự chu đáo ,ân cần tế nhị ,và sự quan tâm đặc biệt của mình dành cho người hâm mộ
sự cố gắng đó phải đổ bao nhiêu là mồ hôi ,xen lẫn những chăm chỉ cố gắng học hỏi không ngừng
dỏi theo từng ngày tháng với JOONg  càng ngày càng thấy mến phục và càng thấy kính nể chàng trai trẻ này
mong rằng Nhóc sẽ luôn thành công và đạt những ước mơ và con đường tương lai mà mình đã vạch ra
luôn ủng hộ nhóc
PS : sign của mình đã nói hết sự tự hào về chàng trai trẻ KIM HYUN JOONG

Bình luận

Chủ thớt lặn theo anh ra Thái bình Dương rồi ạ^^  Đăng lúc 29-12-2012 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-12-2012 22:07:47 | Chỉ xem của tác giả
phuonganh0000  thần kinh hả,có 1 đám cuồng thần tượng ,khác gì lũ chó đâu,chả có deo gì mà phai cuồng cả.ẻo lả vãi

Xin lỗi em gái, cho chị xin 5 phút để thưa chuyện với bạn Phuonganh0000 này nhé!

Bạn có quá lời không? Bản thân tôi đã trên 40 tuổi, đã có gia đình, con cái. Tôi cũng biết nhiều fans Joong đã trên 50, 60, 70 tuổi. Không ít người đã làm ông làm bà; không ít người là những người đàn ông, phụ nữ thành đạt như bác sĩ, dược sĩ, kỹ sư, nghệ sĩ, họa sĩ, giáo viên v.v... Vậy họ cũng là  "1 đám cuồng thần tượng ,khác gì lũ chó" như bạn nói?

Bình luận

vuốt giận em gái ,  Đăng lúc 30-12-2012 01:23 AM
Ôi ss............................................... YH ss ơi...................................  Đăng lúc 29-12-2012 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách