Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kim Min Jong - 김민종

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 24-6-2012 01:49:10 | Chỉ xem của tác giả
Anh nói, "Nó là tác phẩm đầu tiên của tôi về việc mà tôi đã tìm lại tên tuổi của mình. Bởi vì tôi không có nhiều hoạt động, mọi người đã nhầm lẫn tên của tôi và thường gọi tôi là 'Kim Jong Min'. Tôi đã từng trải qua những chuyện như thế, nhưng tôi đã lấy lại được tên của mình qua bộ phim này. "

Đọc cái này mừ đau hết cả lòng mề chắc anh (cho phép em được gọi như thế) cố tình nói cho thêm phần hài hước nữa nhưng cơ mừ vẫn cảm thấy bùn vô hạn định
ai quên anh thì quên chớ em chưa từng quên anh anh mãi là ngôi sao trong trái tim em Lần đầu tiên chỉ thấy anh thôi, là em đã nhớ nhung anh rồi, Bài tình ca chỉ hát cho anh, người yêu hỡi hãy nghe những lời em nói lời bài hát có lẽ là rất phù hợp với em mà anh đẹp hơn KJM nhìu không thể nhầm lẫn được{:422:} anh với Kim Jong Min đã từng sang Việt Nam biểu diễn năm 2002 đáng tiếc hồi đó em lại không đi coi được đến bi h vẫn còn tiếc hùi hụi
Cầu mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến với anh em hi vọng sẽ mãi thấy được nụ cười trên gương mặt của anh hi vọng sớm có ai đó sẽ cùng anh sánh bước trên con đường phía trước và người đó có thể mang nỗi buồn trong đáy mắt anh đi thật xa chính đôi mắt đó đã làm em yêu anh nhưng cũng chính nó cũng làm em day dứt đến tuổi này rùi nhìn anh vẫn lẻ bóng làm em đau lòng lém anh là người rất tốt chính vì thế em luôn tin rằng hạnh phúc nhất định sẽ đến bên anh
YÊU ANH YÊU ANH MÃI MÃI YÊU ANH

Bình luận

Bạn mình kết Kim Jong Min ... Mình mê Kim Min Jong ... Lúc ngồi chém gió mấy đưa kô biết tg? đag nói về 1 người =))  Đăng lúc 24-7-2012 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 26-6-2012 10:25:44 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 26-6-2012 11:04:00 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 26-6-2012 13:40:16 | Chỉ xem của tác giả
thik KMJ từ hồi đóng cảm xúc đến tận bi h nhé. Thik ơi la` thik í. Hồi đó cũng thik vai diễn của anh í nhất trong cảm xúc trong số 3 anh em :)

rồi nhớ ngày xưa chưa có báo mạng, chăm đọc báo giấy lắm, có đề cập kha khá đến việc KMJ yêu lee seung yeon lắm, nhưng chị í hơn tuổi anh í và hình như ko yêu anh í (hoặc có couple 1 thời gian và sau này break thì phải, ko nhớ rõ lắm). Hồi đấy tiếc thế vì nhớ là anh í yêu chị í lắm lắm í, mà cuối cùng ko thành. Sau này chị í cũng chọn lấy ng` khác sau scandal chụp ảnh. Haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 26-6-2012 14:01:36 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 26-6-2012 14:23:32 | Chỉ xem của tác giả
bobdethuong gửi lúc 26-6-2012 13:40
thik KMJ từ hồi đóng cảm xúc đến tận bi h nhé. Thik ơi la` thik í. Hồi đó cũng thik  ...

Mình cũng thếđến bay giờ vẫn chưa dứt ra được, vẫn yêu KMJ như ngày nàonhất là xem phim "Phẩm chất quý ông" lại làm mình nhớ đến hình ảnh của Hyun trong phim "Cảm xúc"nhất là đôi mắt to buồn của KMJ
chính xác là KMJ đã yêu đơn phương LSY khoảng 6 nămhai người thành 1 cặp khi LSY vướng phải scandal lái xe khi say rượu và không có bằng lái xe và KMJ thường xuyên gọi điện an ủivà khi công khai chuyện tình cảm thì 2 người trở thành chủ đề nóng và là cặp đôi đẹp nhất lúc bấy giờai cũng chúc phúc cho họ nhưng đáng tiếc chuyện tình của họ chẳng kéo dài bao lâuđấy là mối tình duy nhất mà KMJ chính thức thừa nhậnsau đấy vẫn chưa thấy KMJ yêu ai cũng như đề cập đến vấn đề đấy
đến bây giờ KMJ vẫn lẻ bóng mà thấy thương anh í quáhi vọng anh sớm có tin vui cho các fan mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 27-6-2012 10:08:08 | Chỉ xem của tác giả
Phỏng vấn Yoon Ji Ni, người đóng cặp với Kim Min Jong trong bộ phim 'Phẩm chất quý ông'
Yoon Ji Ni: Tôi thích Kim Min Jong từ hồi xem Mr.Q và rất hạnh phúc khi được làm việc cùng anh ấy

Phóng viên: Bạn là người đã thêm sự trẻ trung và tươi mới cho bộ phim nói về tình yêu của những người đàn ông ở độ tuổi 40, bạn có cảm thấy áp lực không đây cũng là dự án đầu tiên của bạn, bạn đóng cặp với KMJ người lớn hơn bạn 19 tuổi (Đính chính là 18 thui, KMJ học sớm 1 năm mừ ), tham gia diễn xuất cùng các tiền bối bạn có cảm thấy bất kì khó khăn nào không?
YJN: Tôi chưa bao giờ cảm thấy có khoảng cách tuổi tác với tiền bối KMJ Anh ấy rất lịch thiệp, tôi cảm thấy không có một ai có thể giống một quý ông như anh ấy anh ấy luôn quan tâm đến tôi, khi tôi quay hỏng anh ấy luôn hét: Meari Fighting! anh ấy động viên tôi rất nhiều. Hồi trước, khi tôi xem phim Mr.Q, anh ấy làm cho tôi có cảm giác của "tình yêu" và "hoàng tử" Tôi luôn nghĩ thật tuyệt vời nếu có cơ hội diễn xuất cùng anh ấy, và bây giờ tôi thực sự đã được gặp anh ấy, tôi rất hạnh phúc
PV: Bạn muốn đóng một vai như thế nào trong dự án tiếp theo?
YJN: Tôi muốn một vai diễn tương tự, nó mang lại sự sống cho một bộ phim Nếu làm lại một lần nữa tôi nghĩ mình có thể sẽ làm tốt hơn
PV: chúng tôi tò mò liệu sau này chuyện gì sẽ xảy đến với Meari
YJN: tôi hi vọng cô ấy sẽ thành đôi với Yoon oppa

http://star.mt.co.kr/view/stview ... ;outlink=2&SVEC

Bình luận

Sao mà mình muốn nhảy vào màn hình máy tính cướp Yoonie ra qá :">  Đăng lúc 24-7-2012 02:02 PM
iu quá :X thanks bạn đã trans nha  Đăng lúc 27-6-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 27-6-2012 10:48:08 | Chỉ xem của tác giả
ShinHwa - Kim Dong Wan: 'Tôi bắt đầu diễn xuất là bởi Kim Min Jong'
Kim Dong Wan hoạt động với tư cách là thành viên của ShinHwa trong hơn 10 Nhưng ước mơ của cậu ấy khi đang còn học đại học là trở thành một diễn viên 'Khi tôi đang học đại học, tôi đã muốn trở thành một diễn viên. Khi tôi còn nhỏ, tôi nhớ láng máng là tôi muốn trở thành ca sĩ{:434:} Tôi bắt đầu thích Min Jong khi tôi đang học đại học, tôi muốn diễn xuất giống như anh ấy{:412:} Tôi đã học thuộc tất cả các ca khúc của anh ấy và cũng thích diễn xuất của anh. Đến bay giờ tôi vẫn thích Min Jong, tôi cũng thích cả nhóm 'The Blue'
chỉ dịch phần liên quan đến KMJ

Nguồn: minjong.net
http://www.mydaily.co.kr/news/re ... 22391123&ext=da
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 27-6-2012 14:20:31 | Chỉ xem của tác giả
kimminjong gửi lúc 26-6-2012 14:23
Mình cũng thếđến bay giờ vẫn chưa dứt ra được, vẫn yêu KMJ như ngày nào{:5 ...

ùi trùi, cái ava bạn :p đúng cóp pồ mình ưng! Nhìn mắt KMJ buồn giã man, mà sao mình thik thế chứ lại :-<  chắc bạn cũng 8x nhỉ, chứ 9x bi ro` mấy ai bít dc KMJ đâu ^__^

dc cái chồng tớ bi h có mắt tròn vo như KMJ luôn, dưng ko bùn như mắt KMJ, hehe >O<

Bình luận

Dạ e 95 nè ss :))  Đăng lúc 24-7-2012 02:03 PM
hehe mới lấy dc 2 tháng thui ak ^_^ còn teen nhắm  Đăng lúc 28-6-2012 04:15 PM
oh men ss đã có chồng :-o  Đăng lúc 27-6-2012 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 27-6-2012 20:45:06 | Chỉ xem của tác giả
bobdethuong gửi lúc 27-6-2012 14:20
ùi trùi, cái ava bạn :p đúng cóp pồ mình ưng! Nhìn mắt KMJ buồn giã man, mà sao mì ...

Có đấy, lúc phim HQ vào VN thì 9x đã ra đời rùiMiễn sao thích KMJ thì là bạn hết xưng cho thoái máiOh girl đã có chồng rùi seohehe không phải dựa theo KMJ để chọn chồng đấy chớ nàng
Tại dạo này đang xem 'Phẩm chất quý ông' làm mình nhớ KMJ quáthấy thấp thoáng hình ảnh của Hyun trong 'Cảm xúc' ngày nàovà cũng có hình bóng của KMJ ngoài đời trong đó
chuyện tình cảm trong phim của KMJ chưa đâu vào đâu nên mình muốn để ảnh đấy lênMặc dù đã mỗi người một nơi và nàng đã theo chồng bỏ cuộc chơinhưng mình muốn hồi tưởng lại một chút về mối tình đầu tiên và duy nhất đã công khai của KMJlại nhớ KMJ mất rùi

Bình luận

lâu ko thấy KMJ có film nào nổi bật, đến film này tự dưng sg' phát điên lên dc, vì rõ là zai có thực lực, lại đệp zai quyến zũ =)) tớ mới theo chồng có 2th thoai :D   Đăng lúc 28-6-2012 04:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách