Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Na Young thổ lộ với Yoo Jae Suk rằng có lẽ họ sẽ yêu nhau nếu cô ấy gặp gỡ J

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-9-2013 18:18:51 | Chỉ xem của tác giả
mình kết ss Na Young lắm luôn ý ^^

cả gu thời trang của ss nữa, lạ, độc, đẹp hị hị

vì ss cũng hài nên chẵng biết lời ss có thật ko ^^

nhưng mà có lẹ là đúng vì người như chú Châu Chấu ai mờ chẳng thích cơ chứ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-9-2013 19:27:05 | Chỉ xem của tác giả
:)) chú bảo thế chắc cho vui thôi, chứ có người bày tỏ ai lại phũ phàng đến mức nói vậy :D
Chú lúc nào cũng quan tâm đến vợ con, không muốn vợ mình buồn vì bất kì chuyện gì nên nói đùa cũng là một cách thoát khỏi tình huống khó xử thôi :D
Dù thế nào thì hai vợ chồng chú là một cặp hoàn hảo, cho dù thời gian quay ngược kết quả cũng vậy thôi. Vì lúc chú kết hôn đã khá lớn tuổi rồi nhưng chú vẫn chờ người phụ nữ của mình, vậy nên chắc chắn chú là người không dễ hạ gục :D Hơn nữa chú lại muốn lấy vợ là phát thanh viên mà :P Dù tiếc cho KNY nhưng cô ấy không có cơ hội rồi :)

Bình luận

Chú không kém sao chọn được vợ thế này :D  Đăng lúc 23-9-2013 08:40 AM
Mấy chú già luôn nói chú Yoo nhà mình "kén cá chọn canh" lắm đó,chẳng dễ tính gì đâu nên lập gia đình mới trễ như vậy.Quen biết bao nhiêu người mà chả chọn ai!!   Đăng lúc 23-9-2013 04:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-9-2013 19:31:21 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cả news chú ý nhất câu này
Park Myung Soo kết thúc niềm hi vọng của Kim Na Young bằng câu nói "Na Young-ssi,đàn ông thường có những lúc say sưa mơ màng nhưng cậu ấy là mẫu người luôn tỉnh táo và biết mình đang làm gì.Mục tiêu này rất khó hạ gục!"

Tuy không phải là tin chính của news nhưng thực ra lại thể hiện một điều rất rõ ràng rằng: đây là một lời khen của chú Park Myung Soo dành cho chú Châu Chấu. Phẩm chất của chú luôn tỏa sáng ở mọi nơi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-9-2013 19:47:41 | Chỉ xem của tác giả
Quả đúng chị này là diễn viên hài có khác! ăn nói bạo dạn ghê! nhưng cho dù lúc đó ss có gặp anh yoo trước thì chắc gì anh châu chấu chấp nhận kia chứ! vì coi anh châu chấu vậy đó chứ là một người rất tâm lý và cầu toàn lắm đó! chắc gì chị lọt vào mắt xanh của ổng! thôi thì chị đợi kiếp sau đi nha!

thanks đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-9-2013 20:25:27 | Chỉ xem của tác giả
Hầy ! thích xem show happy together lắm nhưng mà không được vietsub đều tập. Thi thoảng có thần tượng hot mới có hàng để xem. Xem nhóm nhà Thánh Yoo đối đáp nhau mà cười nghiêng ngả.

Vụ này quả cũng ngạc nhiên thật, mình có thể tưởng tượng ra gương mặt Thánh Yoo khi nghe Lee Na yong nói xong câu đó. Lần đầu tiên trong ngày hôm nay đọc 1 tin mà phá ra cười vì câu trả lời của Thánh Yoo. "chúng ta sẽ không bao giờ gặp lại nhau nữa" =)) thật là. chặt cái phăng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-9-2013 20:33:04 | Chỉ xem của tác giả
thik nhất câu nói của bác myungsoo á "Đàn ông thường có những lúc say sưa mơ màng nhưng cậu ấy là mẫu người luôn tỉnh táo và biết mình đang làm gì.Mục tiêu này rất khó hạ gục!"

Không phải dễ dàng tìm thấy đc mẫu đàn ông luôn tỉnh táo và biết mình đang làm gì đâu, đc tiếp xúc với chú ngoài đời chắc cũng bị mê mẩn như bà chị Na young này á chứ
thanks bạn dịch tin nhiều!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-9-2013 21:06:15 | Chỉ xem của tác giả
"Nghệ sỹ hài Kim Na Young gây kinh ngạc cho khán giả khi cô tuyên bố rằng cô sẽ quyến rũ Yoo Jae Suk nếu họ có cơ hội gặp gỡ nhau trước khi anh ấy kết hôn."
đúng là nghệ sĩ hài, câu nói này cũng méc cười ràu :)))
cơ mờ bác già đáp lại quá phũ nhé :)
cái hình biểu cảm, mà dòm 2 răng của của chấu ngộ ngộ :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-9-2013 22:21:45 | Chỉ xem của tác giả
ta chết đây!!! á á á.. ta chết thật đây.
Bác Chấu à, lực công phá cũng kinh khủng quá đi. Bác gái nhà ta đâu????? Bác gái nhà ta đâu?????
Mà thui, nếu thực sự trước đây bác mà bị cưa thật thì k khéo vs cái sức của bác Na này, có khi đổ thiệt{:160:}!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-9-2013 22:53:21 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là tin gây sock mà
Mình xem Running Man mình thích chú Châu Chấu nhứt, hài vui tính thôi rồi, thở ra câu nào là chết cười câu đó
Nhưng tò mò hok bik gia đình chú Jae Suk ntn nhỉ, vợ chú ý có phải ng trong giới giải trí hem

Bình luận

Vợ chú là phát thanh viên đài MBC đó bạn,hồi trước làm chung show Infinity Challenge nên mới yêu nhau.  Đăng lúc 22-9-2013 08:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-9-2013 00:01:50 | Chỉ xem của tác giả
đọc tin này shock thiệt đó
nhưng cho dù ss gặp chú châu chấu trước khi chú lấy vợ
thì chắc ss cũng không thành công đâu...vì 1 nữa của chú châu chấu sẽ xuất hiện thôi
vì duyên số đã định 2 người là của nhau rồi
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách