Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Na Young thổ lộ với Yoo Jae Suk rằng có lẽ họ sẽ yêu nhau nếu cô ấy gặp gỡ J

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 22-9-2013 00:33:43 | Chỉ xem của tác giả
nói thẳng nói thật ghê
tính chú ý thế nên nhiều ng thích mà, quan tâm hài hước, lịch sự
cháu cũng thích chú nè , hehe
mong thằng con chú hưởng đc tí gien nè, đẹp trai tí thành hot hoy,S line di truyền luôn càng tốt
đừng ngố như chú nghen =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-9-2013 02:31:53 | Chỉ xem của tác giả
"Park Myung Soo kết thúc niềm hi vọng của Kim Na Young bằng câu nói "Na Young-ssi,đàn ông thường có những lúc say sưa mơ màng nhưng cậu ấy là mẫu người luôn tỉnh táo và biết mình đang làm gì.Mục tiêu này rất khó hạ gục!""
Đọc xong câu này chỉ thêm ngưỡng mộ bác, giá như người như bác Yoo có nhìu trên đời này nhỉ, nếu mà gặp một người như dậy chắc sẽ mặt dày đu bám theo bất chấp hậu quả quá {:398:}

Mà chị Na Young cứ tưởng bở, dù có quay lại thì chắc bác cũng chẳng đồng ý đâu, mẫu người mà bác chọn fải là người hoàn hảo như cô Na Kyung kìa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-9-2013 08:49:26 | Chỉ xem của tác giả
chời, chú châu chấu quá hót đê~~~~~~~~~~~~
nhìn hình chú ngơ ra mà mắc cười kinh khủng luôn, hị hị
thích câu bình loạn của chú, chúng ta sẽ k bao h gặp lại nhau, haha, bà lee na young này có tự tin tháy quá k chời,
thanks chủ thớt dịch news nhoa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 22-9-2013 10:36:31 | Chỉ xem của tác giả
Haha...Cái này có được tính là tỏ tình không ta???{:176:}
Chú Yoo nhà mình thật sự ko phải là mục tiêu dễ dàng đâu, chú cũng khó lắm chơ bộ...^^
Mà phải nói ai mà ko muốn lấy đc một người như chú cơ chứChú ấy tuy ko hoàn hảo như những nam chính trong phim nhưng như vậy là đã quá đủ rùi^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-9-2013 13:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jae Suk đã đáp trả rằng "Hãy mua một chiếc máy quay ngược thời gian,hãy bày tỏ và xem tôi sẽ trả lời thế nào!Có lẽ chúng ta sẽ không bao giờ gặp lại nhau!

Ha ,ha.Sao mà chú lại có câu trả lời thông minh và hóm hỉnh thế chứ? Rất chi là hâm mộ chú sau khi xem RM . Hài hước ,thân thiện, thông minh , khiêm tốn ...về đức tính thì có đủ chỉ có mỗi ngoại hình hơi bị điểm trừ 1 tí. Nhưng mà vẫn thấy thích và hâm mộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-9-2013 15:00:52 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jae Suk đã đáp trả rằng "Hãy mua một chiếc máy quay ngược thời gian,hãy bày tỏ và xem tôi sẽ trả lời thế nào!Có lẽ chúng ta sẽ không bao giờ gặp lại nhau!"

hahah chú ơi chú quá phũ phàng ạ
nhưng câu nói đó cũng như 1 lời khẳng định với vợ mình òi ý ạ. hihi.
cháu rất thik những ng như chú luôn ý.
nếu trẻ hơn 15 năm chắc cháu ko ngại đeo đuổi theo chú đâu ạ! :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-9-2013 22:01:43 | Chỉ xem của tác giả
chú châu chấu này có nhiều ng thix quá nhỉ, mà thật ra thì mình cũng thix ^^
mình còn có cảm giác Lee HyoRi cũng thix chú nữa cơ,
nhưng vì chú đã có gđ nên chị ấy vẫn giữ khoảng cách đàng hoàng
sau này thấy chị đám cưới với Lee Sang Soon mình nghĩ anh ấy cũng rất hài hước như chú Jae Suk

Bình luận

Mẫu phụ nữ của chú:"không cần quá xinh nhưng phải có trái tim nhân hậu và giọng nói dịu dàng",đó là lí do tại sao chú chỉ thích phát thanh viên í.Mà do duyên số cả   Đăng lúc 24-9-2013 07:01 AM
Uh đúng,mình coi cũng nghĩ sis Ri nói chú chứ ai,vấn đề là thời gian đó sis đang dính scandal với con trai CEO tập đoàn nào đó,bị chụp ảnh đang tắm chung...  Đăng lúc 24-9-2013 06:59 AM
chị trả lời mà mình cứ tưởng chị đang nói về chú ấy ^^  Đăng lúc 23-9-2013 09:57 PM
uhm mình cũng nghĩ vậy, chỉ có chú Yoo là mẫu ng của sis Ri thui, trong tập FO có Son Dam Bi, lúc 2 ng đi trực đêm chú có hỏi mẫu ng lý tưởng của chị  Đăng lúc 23-9-2013 09:56 PM
Nếu bạn tìm hiểu về chú Yoo thì sẽ thấy sis Ri là 1 trời 1 vực với mẫu phụ nữ lí tưởng của chú!Hai người giờ làm anh em cũng ok,hehe!!  Đăng lúc 23-9-2013 04:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-9-2013 02:39:55 | Chỉ xem của tác giả
thế mới biết Bác Yoo của chúng ta iu vợ như thế nào. Ngày lễ tết còn từ chối xuất hiện trong truyền hình để ở nhà cũng vợ con. Mong rằng sau này mình gặp đc 1 ng như vậy :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-9-2013 11:34:15 | Chỉ xem của tác giả
Kim Na young phát biểu gây sốc thật đấy, nhưng cô ấy thật sự rất cá tính và tự tin.
Câu trả lời của anh Châu chấu càng sốc hơn. Thật đúng là 49 gặp 50.
Vậy biết đâu hai người này trước đây mà gặp nhau sớm lại nên duyên thì sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách