Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun, Jun Ji Hyun xác nhận tham gia "Man from the Stars" của SBS, viết tiếp chuyện tình dang dở từ "The Thieves"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-8-2013 12:16:54 | Chỉ xem của tác giả
Rầu xong luôn Tiếp tục là kiếp phi công của cậu đi. Nói vậy chớ từ khi râm ran cái tin về phim này, nhà Ngố có niềm tin là Ngố sẽ nhận mà = Thế là bổ sung thêm một nhân vật hơi bị lạ trong bộ sưu tập của cậu rùi.
Nói chứ nhà Ngố cũng đừng bối rối, trong mấy chị già thì em thấy ss Hyun hợp với Ngố nhất (p/s : Cơ mà cấm kít xừ ra tiếng, Ngố mần ơn, please !!!). Thôi đóng với mấy chị già cho y tá này đỡ ghen tị hen keke.

Lại một mùa đông định mệnh đến với nhà Ngố. Chúng mềnh sẽ có những đêm quấn chăn đàm đạo

P/S ko liên quan : Ek em chưa dám xem SG, mà nãy lỡ liếc cái cuần ss Tê tái quá đi.

Bình luận

Cái nhà nài ngộ nhể, chả ai chịu xem phim cậu đóng :(( =)))))))))  Đăng lúc 16-8-2013 01:53 PM
@Ri: Ai nói truyền hình Hàn hơm có BS. Gần đây ss xem Goddess Of Marriage, có BS nóng bỏng ngay từ ep 1 =)).  Đăng lúc 16-8-2013 01:27 PM
:3 tại cái cuần e thấy nó hợp với cái áo quá =)) ss đừng lo mờ :3 truyền hình hàn quốc có bao giờ có bét sin đâu :(((  Đăng lúc 16-8-2013 12:59 PM
@Ri: Thôi, đừng giỡn vs ss Ri :((  Đăng lúc 16-8-2013 12:49 PM
bét sin của e nữa ss :3 e lập đàn từ hồi the thieves mà có đc đâu =)) nên lần này ko chơi kít sừ ra tiếng nữa mà chơi bét sin luôn đê =)))  Đăng lúc 16-8-2013 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-8-2013 12:17:04 | Chỉ xem của tác giả
hờ hờ, thế là lại đc xem phim của Ngố rùi {:434:} {:434:} {:434:}
phim nỳ coi qua nội dung, có vẻ rứt hay ho đây, rất chi là hóng hóng...
kỳ này cúp pồ trộm cắp đc tái hợp rùi, nhìn cũng đẹp đôi lắm, hehe
k biết có cảnh nào hót phọt máu mũi k, hồi xem Siu trộm chưa có đã :v =
thanks ss dịch news

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-8-2013 12:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Dự án siêu hot, Jun Ji Hyun cơ ấy, bất ngờ khủng khiếp khi thấy chị ấy nhận 1 drama ấy @@
Cảm ơn bạn đã dịch tin :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-8-2013 12:20:33 | Chỉ xem của tác giả
Thường mấy diễn viên nữ như Jun Ji Hyun hay Son Ye Jin ngại nhận các drama vì đóng tốn thời gian và đòi hỏi nhiều thể lực.

Nhưng mà phim này ngay từ lúc có tin ứng cử viên đã đoán là kiểu gì 2 người này cũng sẽ nhận rồi, dư âm từ nụ hôn nóng bỏng trong phim điện ảnh hồi năm ngoái vẫn còn {:102:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-8-2013 12:29:03 | Chỉ xem của tác giả
Trời quơi! {:399:} Mới ngủ dậy má Gem cho cái tin shock quá!
Con dạo này cuồng Bang Dong Gu mà thôi... Không cuồng cái khác nữa đâu nha!!! *đùa*
Pé ưi là pé! Pé định ghiết người xao???
Làm ta cuồng nhiều quá là ta qua đó giết pé lun ak...
Nghi ngờ pé với chị già có toa rập từ trước để hại người mà...
Phải nói rằng ta kết pé vs chị già này nhứt nhứt lun á ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-8-2013 12:41:24 | Chỉ xem của tác giả
hóng him này từ giờ luôn, Kim Soo Hyun toàn được cặp với mấy chị gái xinh đẹp nhở hết Han Ga In giờ đến Ji Hyun
{:438:} {:420:}
ngưỡng mộ quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-8-2013 12:41:56 | Chỉ xem của tác giả
ÔI má ơi, đúng là thoả lòng mong ước của con mà. Mừng rơi cả nước mắt
Hồi trước đọc news nghĩ chắc ss Ji Hyun chẳng nhận đâu, vì mình nghĩ những dv chuyên mảng movie sẽ ko thích đóng drama (rất mệt). Ai dè, trùi ui là trùi, sướng quá đi mà
Hy vọng subteam sẽ làm phim này.
{:297:}{:297:}{:297:}{:297:}{:297:}{:297:}

Bình luận

tất nhiên là sẽ làm rồi :))) hehe :xx  Đăng lúc 16-8-2013 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-8-2013 12:46:31 | Chỉ xem của tác giả
đừng nói Jun Ji Hyun tham gia drama vì Kim Soo Hyun đấy, chứ ss có bao giờ đóng phim truyền hình đâu{:438:}
mà dự án đặc biệt không biết là drama thông thường hay ngắn tập nữa, chứ thấy cái chủ đề giống mấy drama đặc biệt
ngóng bộ đôi này lắm, The Thieves tuy KSH xuất hiện ít những vẫn thấy được sự ăn ý, ngọt ngào của cặp đôi chị em này

Bình luận

mình cũng nghĩ vậy á *tự sướng* =))) , c ấy đồng ý đóng drama thiệt là bất ngờ :xx  Đăng lúc 16-8-2013 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 16-8-2013 12:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Có khi nào mình chốt pết

Giờ đến giờ các biên kịch dzàng nhà Ngố lên đời thống kê lại những thể loại vai cậu đã diễn, túm lại là vẫn ko thể hiểu đc cậu định đi đâu về đâu, từ siêu thộn lên đời làm điệp viên đã sốc rầu, giờ còn chơi luôn người ngoài hành tinh sau người ngoài hành tinh rầu cậu có định đi làm siêu nhân rồi gia nhập avengers luôn hơm =.=

đóng với ss Jun Ji Hyun có lẽ cũng hạp :3 vì đằng nào hồi trước đã mần quen xong rầu, bắn tia lửa điện tóe loe rầu, giờ chỉ việc cho lửa gần rơm rầu cháy nhà nữa là xong )

Bét sin thần thánh {:412:} cháu xin gửi gắm niềm tin và hy vọng tới biên kịch, mong bác thỏa ước nguyện hiến tem trên truyền hình của cậu nhà cháu, giờ đã có hẳn 6 múi rầu :3 lại càng có giá trị khoe thân hơn rầu đó bác :3

Bình luận

Lên kế hoạch "Đại hội biên kịch zàng nhà Ngố" lần thứ 1 thâu :3 =)))))))))  Đăng lúc 16-8-2013 01:55 PM
chài ơi cái cuồn của ss, em chết đơi =))))))))))))))))000  Đăng lúc 16-8-2013 01:49 PM
Cậu cứ về nhà ăn ngủ đã đời nửa tháng là 6 múi thành 1 ngay =)).  Đăng lúc 16-8-2013 01:15 PM
An tuê, 6 múi mới nở mà bét sin giề, 2 năm nữa đê =)))) Mà em thích cậu khoe thân thế á ? Vác hẳn cái cuần đi PR =)))))))  Đăng lúc 16-8-2013 12:51 PM
còn gì để mất đâu mà có giá trị khoe thân hử cô :v =))))))))))))))  Đăng lúc 16-8-2013 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-8-2013 12:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi thích đôi này từ lúc xem The Thieve nhưng mà ít cảnh quá
Mong chờ phim này
Nhưng mà kịch bản gì lạ quá chẳng biết Soo Huyn đóng vai alien như thế nào nhỉ????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách