Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun, Jun Ji Hyun xác nhận tham gia "Man from the Stars" của SBS, viết tiếp chuyện tình dang dở từ "The Thieves"

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 16-8-2013 15:52:55 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, đây đúng là một tin vui , rốt cuộc thì SH đã xác nhận tham gia phim này. Còn chị điễn viên thì đóng chung với SH trong The thieves. Vừa mới coi xong Secretly Greatly thì lại có tin này. Rất hóng phim này, mong sao cho đến tháng 12 thật mau, thế là cuối năm nay lại có một bộ phim hay để coi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 16-8-2013 16:27:29 | Chỉ xem của tác giả
lại tình chị em nữa rồi hehe. Tại bạn Kim Soo Hyun đóng hay quá mà :x
mình cũng thích chuyện tình 2 bạn trong thieves :)), tiếp tục đi nà. Jun Ji hyun lâu lắm rồi k đóng drama nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 16-8-2013 16:50:54 | Chỉ xem của tác giả

Thôi xong rầu.

Cơn tự kỉ này chưa qua, cơn tự kỉ khác lại kéo đến.

Rồi những ngày tiếp sống mần răng đơi Ngố ưi )

Cậu không còm phơm thì gào mà còm phơm rầu thì lại lo. Hức...

Thặc đau đớn khi số kiếp cậu không thoát khỏi nghiệp lái máy bay.

Em vẫn chưa tưởng tượng được... Hồi trước đóng Trộm thì xưng chị - em là biết tỏng rồi, chứ lần này mà xưng anh - em thì... {:432:}

Cơ mà vẫn an ủi phần nào vì đó là chị Ji Hyun... *chấm nước mắt*

Thời gian tự kỉ lại tiếp tục. Chuỗi ngày đợi chờ lại tiếp tục.{:440:} Hơm bít có làm trò khỉ gì hơm nữa ? )

Ps: Thiệt may mắn cậu đã confirm. Không lỡ làm bài quành tráng ở thớt Drama rầu, cậu ko nhận thì chỉ còn biết đào hố cho đỡ ngượng

Bình luận

hỵ hỵ, làm gì thì làm ss vẫn bị ám ảnh mất rồi.  Đăng lúc 16-8-2013 07:17 PM
Thì em cũng mơ hồ tự mặc định là nuna mờ ss =)))))) Chính xác ngừi ta kêu là tình chị em. =)) Ngộ nhỡ bi giừ chuyển qua thành tình anh em thì xao *thì chẳng sao cả*   Đăng lúc 16-8-2013 05:00 PM
bậy, hồi trước trong Trộm toàn xưng trống ko, có ý đồ từ trước mà dễ gì chịu mở miệng kêu noona :3 =)))))))  Đăng lúc 16-8-2013 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 16-8-2013 17:38:52 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái p.s của ss Gem em mới ngẫm lại mà giật mình. Em cũng quên mất luôn...
Đúng là Ngố có cái duyên với phận làm phi công =]]]]]
Toàn mấy chị lớn nhưng đẹp thôi rồi >.<!
Trùi ui confirm xong mà tym bay phấp phới...Còn đang tiếc vì cái vụ ẻm dại gái trong The Thieves đây ^^ Dang dở cuộc tình 'ngây thơ' của em là thấy tiếc hùi hụi rồi ah...
Thôi lần này hy vọng em bớt dại gái lại tí đi =]]]]
Cơ mà cái kiểu chọn kịch bản của em hơi bị tốt đấy, hết học sinh tài năng đến nhà vua đau khổ, đến siêu trộm dại gái, rồi còn cả tên ngốc điệp viên...blah blah...giờ thì tới người ngoài hành tinh luôn rầu =.=! Lần sau em sẽ là cái gì đây =]]]]

HÓNG THÁNG 12 QUÁAAAA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 16-8-2013 18:13:16 | Chỉ xem của tác giả
Nam chính thì đang là hot star
còn nữ chính thì comeback sau 14 năm
chưa gì đã thấy là dự án được chú ý rùi
mà dạo này phim hàn thích phim giả tưởng nhỉ
hết ma giờ qua người ngoài hành tinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 16-8-2013 18:32:45 | Chỉ xem của tác giả
Misty.Rain gửi lúc 16-8-2013 16:50
Thôi xong rầu.

Cơn tự kỉ này chưa qua, cơn tự kỉ khác lại kéo đến.

há há, tưởng mỗi ss dạt sang pết này hóa ra em cũng ở đây!

ss tự kỉ mất 1 ngày vì SG đấy, giờ lại tự kỉ tiếp!

trời ơi, ko biết ss Hyun có làm cái xì tai nhí nhảnh tí cho phù hợp với cậu không, kiểu gì cũng bị ám ảnh rồi em nhỉ?

cúp bồ Hyun, nghe mà nước mắt nước mũi chảy dòng dòng, hụ hụ.

Bình luận

Hic, tin hot vậy mà em bị đẩy sang tận đơi. ==. Em hi vọng chị Ji Hyun sẽ làm gì đó để cái đầu em nó đừng mặc định là nuna :((  Đăng lúc 16-8-2013 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 16-8-2013 18:34:10 | Chỉ xem của tác giả
Thế là phim truyền hình nhé, ôi từ siêu trộm giờ thành người ngoài hành tinh, không biết thế nào nữa, hóng nào.
Hôm qua mới coi xong phim Ẩn thân của Ngố đang hỏi không biết khi nào siêu trộm có phần 2 để coi cặp này thế mà hôm nay có tin luôn,
còn nàng thì thôi khỏi nói, kết quá đi hôm bữa coi Berlin file mà hình ảnh cuối cùng cũng hy vọng có phần tiếp theo, nagn2 đóng cùng mấy diễn viên đỉnh quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 16-8-2013 18:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng xác nhận rùi ah, mình nghĩ chắc ngố nhận lâu rùi chỉ là vấn đề thời gian thích hợp thui….{:152:}

Vai diễn nghe ra mới lạ đối với ngố, sẽ là một thử thách mới đây, chỉ mong là phim sẽ không làm em thất vọng
Thật ra, ngoài chị JH này ra mình cũng không nghĩ ra được ai sẽ đóng được vai một minh tinh nổi tiễng được, mấy em trẻ thì trẻ quá *âu cũng là số lái máy bay* nên cũng không thất vọng lắm khi đó là chị ấy hiuhiu
chỉ là tội cho ngố tối ngày phải đóng với mấy bà chị thôi, trong khi các trai khác toàn đóng cặp với các em sàn sàn tuổi

chị JH đóng phim hài thì đúng rùi, cộng thêm Hyun ngố nữa, mong phim quá đy{:171:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 16-8-2013 19:42:09 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị sẽ viết tiếp chuyện tình dang dở từ hồi The Thieves thôi ;))
ôi hóng cái ngày 2 anh chị đến trường quay để quay những tập đầu tiên quá
nghe nội dung có vẻ hấp dẫn đấy ;))
đặt gạch ngồi hóng thôi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 16-8-2013 19:47:31 | Chỉ xem của tác giả
Tin quá hot
Em nó lại đóng với đàn chị nữa
Em trai nhỏ tuổi đã trở thành hàng ngũ top star rồi
Chúc phim thành công
Trả lời