Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun, Jun Ji Hyun xác nhận tham gia "Man from the Stars" của SBS, viết tiếp chuyện tình dang dở từ "The Thieves"

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 16-8-2013 21:31:07 | Chỉ xem của tác giả
yep yep , Ngố làm phi công trẻ, kiểu này lắm chuyện rồi đây.
Cơ mà thật may mà bạn giữ lời hứa, cuối năm sẽ gặp lại, chứ mà nuốt lời, t ghét bạn luôn, hehehe.
Bắt đầu từ giưof t sẽ hóng từng chút một, bạn cứ ở đó mà loằng ngoằng đi nhé, {:294:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-8-2013 21:53:06 | Chỉ xem của tác giả
oh phim này cũng hot không thua kém Heirs đâu nha
phim khởi chiếu tháng 12 vậy là sau Heirs
má ơi năm nay SBS bá đạo nhỉ
đầu năm nay không đc thuận lợi, nhiều him thua là để dành đến cuối năm tung tuyệt chiêu hàng hot hok nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-8-2013 21:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Úi đúng là một tin vui cho tất cả mọi người mà. Đây là cặp đôi hoàn hỏa cả về ngoại hình và diễn xuất. Chúc mừng Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun quay trở lại. Cốt truyện nghe có vẻ ấn tượng người ngoài hành tinh. Chúc cặp đôi Hyun- Hyun sẽ đạt những thành công trong bộ phim  mới này nhé. Nóng lòng biết chờ đến tháng 12 quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-8-2013 21:56:59 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp, đúng là nhìn phát thì mình đã thấy chênh lệch rồi. Nhưng tình cảm của hắn trong The Thieves thì ta không hề phản đối. Chỉ là nàng dành 14 năm để quay lại màn ảnh nhỏ.

Chắc sẽ có nhìu điều thú vị lắm. Hi vọng là thể loại hài, mình thích!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 16-8-2013 22:02:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim mới có phim mới rồi. Vui quá đi sắp được xem phim mới có Kim Soo Hyun rồi. cả chị Ji Hyun nữa đến giờ mới thấy chị đóng phim truyền hình. Nội dung phim này nghe là lạ mong là sẽ tuyệt. Cặp này tuy tuổi tác chênh lệch mà trông đẹp đôi thế không biết. Lót gạch hóng phim thôi. Lại mòn mỏi chờ đến tháng 12 thôi.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 16-8-2013 22:05:25 | Chỉ xem của tác giả
Haha,cuối cùng đã xác nhận rùi, Ngố sẽ lái UFO thiệt rùi
Tháng 12 à, zậy là cậu sẽ ướp muối cái kịch bản đó 4 tháng lận
Người ngoài hành tinh à, nhân vật thiệt là độc đáo, có nhiều cái để hóng lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 16-8-2013 22:16:05 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu rồi mới thấy kim soo hyun quay trở lại với dòng phim truyền hình.
hơn nữa đây còn là bộ phim do sbs sản xuất nữa chứ.
mình thật sự rất có cảm tình với cái đài này và đặc biệt là KSH nên sẽ ủng hộ phim hết mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 16-8-2013 22:26:46 | Chỉ xem của tác giả
@@
cuối cùng thì cũng có tin cf chính thức
lâu lắm rồi mới lại được hóng hắn dramma {:445:}
nhưng mà tại sao lại lái máy bay thế này
có lẽ các bác muốn chỉ có em Zy là best couple với ngố thì phải :
dù sao thì là cặp này nên mình cũng đỡ xúc động mạnh
thôi thì chúc cho phim sớm khởi quay và thành công
Nhà Ngố luôn tin tưởng anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 16-8-2013 22:27:22 | Chỉ xem của tác giả
Soo Hyun come back :x trời ơi mình mê anh này như điếu đổ :x
Nhưng mình vẫn thích Soo Huyn cặp với hậu bối hơn ah, như đợt Soo Hyun đóng với Suzy ý, ôi nhìn 2 người đẹp đôi khủng khiếp :x
Đợt anh ấy đóng cùng ss Ga In trông phong độ cơ mà hơi dừ, và mình ấn tượng nhất với cảnh anh ý đau khổ hay thể hiện sự cương quyết của một vị vua chứ mấy màn love line nhìn vẫn thấy sao sao đó. Chắc tại vẫn thấy chị Ga In có nét dừ hơn so với chàng ngố Sam Dong
Cơ mà đơi chờ màn thể hiện của Soo Huyn, vì đây là dạng nhân vật mới mà :x

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 16-8-2013 22:32:10 | Chỉ xem của tác giả
Chả hiểu sao khi nhìn ảnh 2 người này rất thu hút nhé! Có cái gì đó rất lạnh nhưng mà đẹp hahaa mình cũng không hiểu là mình nói gì nữa :))
Túm quần lại là đôi này rất đẹp ạ, hi vọng sẽ có 1 đờ ram ma mới để xem tiếp keke.
Mà anh Soo Hyun dạo này toàn đóng phim điện ảnh ấy, giờ mới có thời gian đóng phim truyền hình nữa rồi haha, lại sắp thấy ảnh thường xuyên hơn rồi
Thanks chủ thớt đã dịch tin :)

Bình luận

Ừm nhỉ, chả hiểu sao đọc màn ảnh nhỏ thành rộng nữa :( Cảm ơn bạn đã nhắc  Đăng lúc 16-8-2013 10:43 PM
đây là drama mà b, đc chiếu trên SBS vào T12 :v  Đăng lúc 16-8-2013 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách