Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun, Jun Ji Hyun xác nhận tham gia "Man from the Stars" của SBS, viết tiếp chuyện tình dang dở từ "The Thieves"

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 16-8-2013 22:40:05 | Chỉ xem của tác giả
Apple198 gửi lúc 16-8-2013 22:32
Chả hiểu sao khi nhìn ảnh 2 người này rất thu hút nhé! Có cái gì đó rất lạnh nhưng ...

ừm nhỉ, sao mà lại nhìn chữ màn ảnh nhỏ thành rộng thế!! haha! Thanks bạn đã nhắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 16-8-2013 22:40:13 | Chỉ xem của tác giả
woaaa daebak daebak,quá tuyệt vời luôn,đọc tin ở trên fb rôi mà vẫn phải bò vào đây comt 1 cái
thích ơi là thích couple của bạn Ngố vs ss Ji Hyun trong The Thieves,thế mà bây giờ 2 chị em nó dắt tay nhau đi đóng hẳn 1 cái drama mới bá đạo như,ôi như trong mơ ấy
phải công nhận bạn Ngố rất có tài chọn kịch bản nhé,cả drama lẫn movie ấy,nhân vật thì đa dạng,cá tính,ôi bạn giỏi quá bạn Ngố ơi
lúc đầu thì k thích ss Hyun lắm,dù biết ss ấy cực nổi tiếng lại tài giỏi,cơ mà sau The Thieves thì cuồng Anycall,cuồng luôn cả ss ấy.
ss Ji Hyun im hơi lặng tiếng bao nhiêu năm như thế,ngót nghét 13 năm mới quay về đóng drama,nên phim đầu tiên ss ấy chọn chắc chắn phải rất đặc biệt.thích quá đi {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 16-8-2013 22:53:36 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong Secretly greatly thì đọc đc news này, thế là sắp đc gặp lại Soo Hyun trên màn ảnh nhỏ rồi XD
Hẳn là lại làm phi công =)) Trong số mấy phim của Soo Hyun mình từng xem thì anh ms đc thành đôi vs gái trẻ trong Dream high thôi =))) Nhưng mà nhìn anh vs ss Ji Hyun cũng đẹp đôi lắm, xem The thieves thích 2 người nhất =)) Chúc phim thành công và rating vượt bậc như hồi Moon - Sun ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 16-8-2013 23:01:03 | Chỉ xem của tác giả
kịch bản hay, chuẩn, lựa chọn nhân vật là không có thằng nhân vật nào trùng nhau, mới đây còn điệp viên cấp cao đội lốt xanh lá ngu ngơ, giờ đã có thể chuyển sang đóng người ngoài hành tinh sống thọ mấy trăm năm rồi, không biết câu truyện tiến triển ra sao cơ mà khá hóng
chúc bạn không phải hi sinh nhan sắc cộng khoe thân vì nghệ thuật trong phim này {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 16-8-2013 23:31:48 | Chỉ xem của tác giả
màu đông lại có phim để hóng rồi haha
ss Jun Ji Hyun lâu lắm rồi mới đóng drama ý nhỉ?
bạn Ngố sướng rồi nhé. lại lái máy bay kìa haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 17-8-2013 00:16:05 | Chỉ xem của tác giả
đài SBS dạo này nhiều phim hay quá
mong sự hợp tác của cặp đôi này quá
nhưng sao dạo này nam chính thường ít tuổi hơn nữ chính nhỉ
nữ chính trẻ giờ chưa có mấy ai nổi tiếng nhỉ, trong lúc đó nam trẻ nổi tiếng quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 17-8-2013 01:41:34 | Chỉ xem của tác giả
Cái ngày tự kỉ nhất trong năm thì nghe tin pé đóng drama
vì Ryu Hwan nên tin vui mà không thể cười được :'(
Phi công lái máy bay mùa đông là vai hợp với pé nhất rồi. thôi ráng lên pé nhé!
tháng 12 lại đc hóng phim 2 tập 1 tuần rồi, pé đã cơm bách, hichic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 17-8-2013 03:11:34 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc sơ cái nội dung mờ thấy phấn khích wá..
2 người đều là diễn viên có thực lực & ngoại hình thấy miễn bàn ròi , nội dung mới lạ wá,nhất định phải hóng & xem cho bằng được...
cơ mà h chưa xác nhận hết ekip thì bao giờ có cái phim để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 17-8-2013 03:15:34 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin này làm mình muốn xem liền cuốn "The Thieves" tuy đã download về rồi nhưng chưa có thì giờ xem..
Mình rất thićh Ji Hyun từ film "Daisy" và sự nổi tiêńg cũa cô sau này còn Soo Hyun thì mình có ấn tượng tốt và đoán là cậu ấy sẽ rất nổi tiếng trong tương lai từ khi xem bộ "Tuyết Vẫn Rơi"...
Hy vọng đôi SH và JH sẽ đóng thật hay và bộ film này sẽ thành công mĩ mãn...
thanks bạn đã chia sẻ tin tức này..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 17-8-2013 09:25:50 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng hiểu sao mình không thích đôi này chút nào.
Nhưng nội dung chắc sẽ khác lạ đây, người ngoài hành tinh và ngôi sao hàng đầu.
Tuy mình chưa xem nhiều phim chị này đóng (ngoài chuyện chị ý la bạn gái của Seven) nhưng có Soo Hyun thì phải xem rồi

Bình luận

Bạn gái Seven là Park Han Byul, còn chị này là Jun Ji Hyun, 2 người khác nhau mà bạn ^^  Đăng lúc 17-8-2013 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách