Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

KIM SOO HYUN TRÀ QUÁN: HỘI BÀ TÁM NHÀ NGỐ

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 16-2-2012 21:22:29 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sn Hyun Ngố
luôn luôn giữ gìn sức khoẻ
luôn luôn giữ nụ cười như thế này :D
để những người yêu Hyun có thể cười theo nhé

tumblr.com

Bình luận

:)  Đăng lúc 17-2-2012 10:13 PM
Cười như thế bảo sao ko nhiều girl mất máu :xxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 17-2-2012 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
 Tác giả| Đăng lúc 16-2-2012 21:45:58 | Chỉ xem của tác giả
Tiệc trà dành cho sinh nhật Hyun hơi bùn tẻ hẻ???? ^^ Chủ quán đang bận đuổi bắt cho kịp tin tức với tình hình của Hyun 36 giờ qua. Nhiều thứ quá.

Hị hị. Giờ chủ quán đang xem đến đoạn vụ hợp phòng bất thành của bệ hạ Lee Hwon. Lúc hoàng hậu nầng Hoàng thượng dậy ý, cảnh nguy cấp chết người, thế mà ta chỉ muốn cười thôi. Mặt Hoàng thượng lúc đó, đúng ý chang một thiếu niên xinh đẹp, chứ ứ phải Hoàng thượng đã trưởng thành. Cứ như chị Hoàng hậu đang nâng cậu em út bị ốm, ngất của mình lên ý. ;)).

Ôi, Chủ quán lại phải tiếp tục đi nạp thông tin đây...

Bình luận

@Min: Ác dữ vậy kưng???!!! Ờ, sự thực thì như vợi nhưng mờ kưng không nghe thấy ss e hèm hay seo *khụ khụ*??!! ss bựn mấy việc!  Đăng lúc 16-2-2012 10:39 PM
hum qua h hem thấy ss thế :( ss bận à ;)) cái cảnh kia chính xác là bà bồng cháu ss ợ =)))  Đăng lúc 16-2-2012 10:35 PM
chắc là vì do vào đúng cái ngày mn` bận rộn đó chủ quán tiền bối ạ :D  Đăng lúc 16-2-2012 10:17 PM
@Gem: Mấy bạn đó làm giề mà ác khẩu dữ dội =))))))))))). *E hèm, mình cũng tuổi với nàng Hoàng Hậu =)))))*  Đăng lúc 16-2-2012 10:01 PM
Nàng nói chị em nghe còn đỡ, chứ ta thấy soompi họ bảo như mẹ bồng con cơ =)))))))))  Đăng lúc 16-2-2012 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 16-2-2012 22:39:30 | Chỉ xem của tác giả
Hum nai SN Hyun ta cũng đi ăn SN một ss trên Kites ^^
Ăn SN ss ấy mà cứ tưởng tượng đang ăn SN Ngố mới ghê chứ {:310:}
Đi về mắc mưa ướt như chuột lột, cơ mà nhớ Ngố quá bay thật nhanh về :X
Nhà mình ko pạt ty à
Thui thì những gì cần nói cũng nói rùi. Giờ thì Hép pi bớt đây Ngố lần nữa nha Iu Ngố nhìu nhìu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 16-2-2012 22:51:49 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday anh Ngố
Hôm nay là sinh nhật anh mà sao lại đúng vào cái tập phim buồn như thế?
Nhìn ngố khóc vì bất lực mà em cũng muốn khóc theo.
Không biết ngày mai có cái pic hậu trường mà mặt ngố bị phết đầy kem giống năm ngoái không nhỉ? Em thích nhìn thấy cảnh đấy

Dù sao thì cũng chúc anh sinh nhật thật vui vẻ, cố lên Ngố, anh sắp thành diễn viên bảo chứ rating hot rồi ^^ * lại mơ mộng về một ngày zai sẽ đọc được cái thread này, hớ hớ *

Bình luận

@ss wendy: ước thế thì nguy hiểm quá ss ạ, khéo em lại ước Ngố iu..... em thì chết =)) *em không muốn bị ném đá đâu, nhưng tham vọng của fan là vô tận mà =)) *   Đăng lúc 16-2-2012 10:58 PM
để đặng biến ước mơ của em thành hiện thực ^^.  Đăng lúc 16-2-2012 10:56 PM
Vậy thì phải ước thêm một điều nữa: Hi vọng đâu đó không xa Ngố sẽ iu phải một cô người Việt =))))). Vậy mới hăng say học tiếng Việt...  Đăng lúc 16-2-2012 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 16-2-2012 22:59:10 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà ta về ta nói nhảm {:433:}

Hiện giờ ta có một vài điều ước, sinh nhật Ngố mà ta cứ ước như sinh nhật ta đấy, Ngố làm gì được ta? {:422:} )))))

Điều ước của ta là, ta khẩn khoản van nài cầu xin các bác Muốn Bị Chém, làm gì làm, làm ơn đừng có mà tăng tập SunMoon. Để yên cho thằng bé cho ta nhờ! Nghe đồn thằng bé thiếu ngủ mà ta đau xót cả lòng mề... chưa kể tập hôm nay nhìn nhãn thần thằng bé rõ là mệt mỏi... ối giời ơi! ((( Kết thúc cho nhanh trong 20 tập đi! Xong 20 tập là 8/3, xong cho thằng bé ngủ vài ngày, rồi còn kịp về cùng bé Zy tay trong tay cameo lần nữa cho "Dream High 2" *Ta đã học được từ Ngố tinh thần gan lì ko bỏ cuộc khi chưa đến phút chót * Xong quả cameo (nếu có) này thì dung dăng thủng thẳng, chụp vài cái CF, ký tặng, rồi fan meeting, v.v... chủ yếu là mần ba cái hoạt động lắt nhắt chơi chơi lấy lại sức, rồi thì đi coi VIP cái phim của vợ Zy và chị Han, xong lại đến lượt Ngố tuyên truyền "The Thieves", và trong khoảng thời gian đó confirm một dự án mới, chuẩn bị dần đến cuối năm tung ^o^

Đó, "điều ước" của ta chỉ đơn giản vậy thôi đó. Ngố à, ráng toại nguyện cho chị nghen cưng! {:418:} À, dù gì cậu cũng đang bị SunMoon vắt kiệt sức, mà mấy tập dạo này cũng chả thấy mặt mũi cậu là bao, thế nên cậu cho chị xin thêm 1 điều bonus, cậu hát đại 1 bài ost Trời Trăng cho chị đi!!!

Ngố mà đọc được bài này chắc lăn đùng ra ngất ))

Bình luận

tập này cũng ko thấy thèn bé là bao à, nản thế :( ước gì 2 đứa về làm cameo thật nhở, có lần Ngố cũng kể đoạn kết Ngố mún rùi mà, làm lun cho nóng ;))  Đăng lúc 16-2-2012 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 17-2-2012 00:05:45 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday to Ngồ tồ.
Ta lê lết cả ngày hôm nay vừa về đến nhà.  Chúc mừng sn trễ thế này, thật là quá mất mặt a~~~
Tình yêu đầu tiên của ta, chúc anh sẽ gặt hái nhiều thành công ở tuổi mới

Bình luận

T với ss Wendy là couple dìm hàng đấy.  Đăng lúc 18-2-2012 08:44 AM
trời cái áo của nàng giống nàng Wendy ta nhìn mắc cười quá :))  Đăng lúc 17-2-2012 10:13 PM
ava của nàng =)))))) nhìn hắn như cái bang ý =)))))))))))  Đăng lúc 17-2-2012 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 17-2-2012 00:22:08 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu vào forum..chào thân ái các thành viên..
hjx..hơi muộn nhưng vẫn chúc hyun ngố sinh nhật zui zẻ thêm lần nữa..

Bình luận

^^ zui quá đc mọi người hoan nghênh ùi..vậy hum nay qua sinh nhật hyun ngố rùi thì event này có tiếp tục nữa ko mọi người..  Đăng lúc 17-2-2012 10:43 PM
Hi hi mừng bạn vô nhà :)  Đăng lúc 17-2-2012 10:12 PM
welcome welcome nang  Đăng lúc 17-2-2012 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 17-2-2012 10:42:50 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay hình như cũng muộn rồi, tuy có muộn chút nhưng cũng mon men bay vào gửi tặng Hyunnie nhà mình vài lời chúc này.

Tuổi mới thêm nhiều vai diễn mới, tất nhiên là trong nhiều drama mới
tại nếu Hyunnie tham gia drama thì mới được gặp mặt Dong ngố thường xuyên được
Thêm nhiều sức khỏe để tiếp tục làm việc
Thêm nhiều thành công với nhiều giải thưởng hơn vào dịp cuối năm 2012 này
Luôn vui vẻ, hồn nhiên vui tươi như Dong Ngố

Còn quà kia chắc Dan phải tặng sau rồi ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 17-2-2012 20:22:03 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào tất cả mn :X. Mình mới tham gia nhóm Ngố FC :). Hôm qua ko biết mà vô đây cmsn Ngố iu :x. Dù sao cũng HPBD Ngố iu!!!! ^^ Rất vui đc làm quen vs các bạn :X

Bình luận

bạn năng vô nhà nha :)  Đăng lúc 17-2-2012 10:12 PM
Chủ quán chào bạn. Mời bạn vào quán! ^^  Đăng lúc 17-2-2012 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 18-2-2012 11:34:18 | Chỉ xem của tác giả
Gió Gem này, có nên lập thêm 1 thread tám trong đây không nàng?
Vì cái thread này lập ra mục đích cm sn Hyun thôi giờ đã kết thúc rồi.
Nhiều lúc muốn chạy vô tám nhảm không biết còm vô đâu nữa {:448:}

Bình luận

Hem. Đây là thread tám nhảm mờ =))). Hết event Soo Hyun thì cả nhà chuyển qua tám vụ khác thâu ^^.  Đăng lúc 18-2-2012 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách