Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee - Phỏng vấn mới nhất về tình yêu và công việc: "Tôi ngưỡng mộ h

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 18-8-2013 10:21:17 | Chỉ xem của tác giả
Kim Tae Hee từng lot top 15 người đẹp có nét đẹp tự nhiên nhất thế giới, năm nay chị ý bao nhiêu tuổi rồi các bạn nhỉ ??? Nhưng phải nói là chị ấy rất có khí chất của công chúa nên đóng công chúa cũng hợp và thích phong cách quý phái {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 18-8-2013 10:21:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Hôm nay coi new, thấy có mợ xuất hiện là zui rồi. Từ dạo xem JOJ đến giờ còn day dứt lắm, vẫn thường hay coi đi coi lại những phân cảnh của mợ. Mợ Hee diễn là nhất ùi, k chê vào đâu được. Mợ phỏng vấn cũng hay nữa. Thích nhất ở mợ sự khiêm tốn và vô cùng cố gắng nổ lực vì vai diễn. {:308:}
Chúc mợ gặp nhiều thành công và luôn giữ tinh thần này nhé mợ! Mà câu cuối, mợ nói mợ vẫn còn trẻ á. Ngoại hình mợ thì lúc nào cũng xinh xắn hết á, nhưng mợ phải mau mau "chống lầy" để fan có tin vui nha mợ!
Mong mợ luôn hạnh phúc! {:292:}

Bình luận

vào nhà thường xuyên nha bạn ^^  Đăng lúc 18-8-2013 03:03 PM
hihi, tại mình lang thang tùm lum đó bạn, lâu lâu nhớ nhà, lại tìm về nhà ... nhà Hee là số 1 ùi ^^  Đăng lúc 18-8-2013 11:59 AM
hk thấy bạn hiền vô nhà Hee chơi nha, mà trú ngụ nhà Ruby nè  Đăng lúc 18-8-2013 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 18-8-2013 10:23:16 | Chỉ xem của tác giả
tea88 gửi lúc 18-8-2013 10:21
Hôm nay coi new, thấy có mợ xuất hiện là zui rồi. Từ dạo xem JOJ đến giờ còn day dứt  ...

bộ Jang Ok Jung kết thúc có hậu không vậy bạn??? để mình kéo về xem, nhớ hồi xem my princess đến bây giờ vẫn còn thích , xem đi xem lại hoài nè

Bình luận

bộ này thì sad ending đó bạn nhưng vẫn rất là hay :) bạn xem thử nhé!  Đăng lúc 18-8-2013 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 18-8-2013 10:26:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Hic, đúng vậy, ss chính xác là vẻ đẹp quốc dân
Sao bao nhiêu năm rồi mà trông ss vẫn trẻ đẹp đến đáng ghen tỵ như vậy
Mà ss cũng tham công tiếc việc quá đi
Vì lẽ gì mà khi nhắc đến hôn nhân lại bảo mình vẫn còn trẻ vậy trời
Hi vọng sắp tới sẽ được chứng kiến màn tái xuất của ss
Thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 18-8-2013 10:33:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

rikadoan gửi lúc 18-8-2013 10:23
bộ Jang Ok Jung kết thúc có hậu không vậy bạn??? để mình kéo về xem, nhớ hồi xem my ...

sad ending là ss Kim Tea Hee hi sinh hở bạn??? mình hok dám xem đau, vì xem xong là buồn nguyên cả tháng luôn ấy, mình hay bị suy nghĩ nhiều khi xem phim kết thúc buồn lắm, nên trước khi xem cứ phải hỏi trước xem là kết thúc nó có hậu hay không

Bình luận

um, đúng là xem xong, mình cũng bj vậy, hơi bj bùnnnn  Đăng lúc 18-8-2013 12:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 18-8-2013 10:43:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong bộ Tình Sử Jang Ok Jung thấy có nhiều xúc cảm.  Diễn xuất của Tae Hee rất tốt, mình nghĩ rất trọn vẹn rồi.  Thời gian đồng hành cùng bộ phim này cũng không nhiều, nhưng cũng đủ để làm cho chúng ta cùng sống và chia sẻ nỗi đau của Jang Ok Jung thông qua diễn xuất chân thật hết mình của Kim Tae Hee.
Tạm biệt nhé Jang Ok Jung.  Hy vọng sớm đồng hành cùng Kim Tae Hee trong những tác phẩm sắp tới.

Bình luận

^^ không thấy bạn vào nhà Ốc ^^  Đăng lúc 18-8-2013 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 18-8-2013 10:51:41 | Chỉ xem của tác giả
híc. còn tôi thì ngưỡng mộ vs sắc đẹp của chị đấy
Kim Tae Hee ah ~~
Xem rất nhiều phim của chị rồi và phim nào cũng thấy rất hay
Mà cái quan trọng nhất là chị quá đẹp nên k thể rời khỏi màn hình :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 18-8-2013 10:53:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Ủng hộ Hee đóng phim sát thủ, bắn súng hoặc gươm đao đều ok hết. E thích nhìn ss chạy nhảy lên mái nhà, đu dây , lái xe tốc độ kiểu Hollyut ạ  .
Những phim đã xem mà ss đóng đều đáng nhớ cả. Đó chính là dấu ấn mà ss mong muốn đó{:171:}
Chỉ còn mong đám cưới của ss nữa là chọn niềm vui {:142:}

Bình luận

Mình cũng thế, sát thủ cho đỡ bị bắt nạt , ghét ai pằng 1 phát là xong :P  Đăng lúc 18-8-2013 05:17 PM
mình cũng muốn mợ làm sát thủ ;))  Đăng lúc 18-8-2013 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 18-8-2013 10:55:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Ôi  nếu không biết tuổi chị thì vẫn nghĩ chị còn trẻ lắm thế nhưng mà biết tuổi  thì chỉ có thế thốt lên, sao chị đẹp thế, da đẹp, dáng đẹp, nụ cười tươi rói.

Thích chị từ hồi xem chuyện tình Harvard sau đấy sang Iris. Ủng hộ chị niều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 18-8-2013 11:01:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Ấn tượng với vẻ đẹp của ss Hee từ hồi còn đóng Nấc thang lên thiên đường ấy
Hồi đó còn nhỏ cứ thấy vai phản diện là phải nhảy vo ghét ah tại ông bà mình dạy thế{:180:}
ai dè thấy ss xong người chi đâu mà đẹp quá ghét hok nổi lun
Jang Ok Jung mình thấy ss hee đóng vậy là cũng ổn roy có tiến bộ mà
phải đẹp cỡ chị thì mới hớp hồn dc anh nhà vua chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách