Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee - Phỏng vấn mới nhất về tình yêu và công việc: "Tôi ngưỡng mộ h

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-8-2013 03:25:10 | Chỉ xem của tác giả
nói đến Kim Tae Hee là nói đến cụm từ con dâu quốc dân
cũng dễ hiểu khi mà cô Hee đẹp thế, vẻ đẹp tự nhiên
và học vấn cao nữa
đó là những yếu tố rất được đánh giá cao ở hàn
nhưng mình thích nhất có lẽ là tính cách cố gắng hết mình
k ngừng cải thiện bản thân, biết bản thân thiếu xót gì
có thể cô Hee k có tài năng bẩm sinh như nhiều dv khác
nhưng cứ nỗ lực hết mình rồi cũng đc mọi người công nhận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 18-8-2013 04:09:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

nhắc tới KTH thì dường như đầu tiên là nhắc tới nhan sắc, chả phải mà KTH là nữ hoàng quảng cáo mà ko phải là nữ hoàng điện ảnh. Phim nào của KTh cũng có coi qua, nhưng thực sự mà nói KTh ko để lại nhiều ấn tượng về diễn xuất với mình. Mọi cảm xúc dường như chỉ có một kiểu diễn đạt ( ko thích nhất là đôi mắt và hàm răng của KTH T_T) Chủ quan mà nói là thế!... Biết là trong đó có bao nhiêu nỗ lực và công sức... nhưng cứ cảm thấy vai diễn ko được trọn vẹn... Hi vọng vào vai sau, vai sau nữa. Chứ nhan sắc thì cũng tàn phai theo thời gian, nàng phải có tác phẩm để đời thì mới được nhớ đến như là một diễn viên thành công chứ ko phải là nữ hoàng nhan sắc như giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 18-8-2013 04:55:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Thích Kim Tae Hee từ hồi Chuyên Tình Havard
Chị ấy có vẻ đẹp rất hài hoà và thanh khiết
Nhiều người chê diễn xuất chị ấy mà mình thì sao cảm thấy khác nhỉ???? Diễn xuất rất nhập vai và có hồn, nhất là trong vai Jang Ok Jung gần đây {:139:}
Thôi mặc người ta nói, cứ cố gắng làm việc chăm chĩ, đóng thêm mấy phim cho em xem nữa nha chị. {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 18-8-2013 04:57:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Hee đúng là có vẻ đẹp nữ thần
Vừa toả sáng về nhan sắc về học vấn
Tuy diễn xuất của ss không phải đỉnh cao nhưng luôn có tinh thần cầu tiến
Ngưỡng mộ ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 18-8-2013 05:31:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Kim Tae Hee luôn được mọi người nhìn nhận và trầm trồ vẻ đẹp, nhưng có vẻ cô ấy muôn mọi người xem cô ấy như một diễn viên thực thụ nên chị ấy ngưỡng mộ Isabelle Huppert. Chị Kim Tae Hee nếu có công mài sắt sẽ có ngày lên kim. Nếu có quyết tâm, chăm chỉ tiến bộ. Chị có thể trở thành một Isabelle Huppert của Hàn quốc. Cố lên chị nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 18-8-2013 06:09:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

đó là một chặng đường dài của sự nghiệp diễn xuất của chị kim, sau các trai nghiệm của mình chị đã chọn được thần tượng mà mình ngưỡng mộ, ai cũng thế chũng ta nên ngưỡng mộ một ai đó chứ không lại cho mình là nhất thi mệt. Nói thật mình chẳng biết gì về cô isabelle huppert. nên cũng không rõ được người chị hâm mộ đó như thế nào, vây nhưng mình vân tin rằng tài năng của chị ấy sẽ dần được khẳng định thêm thôi, mặc dù mọi người có thể chưa công nhận về diễn xuất, nhưng ai cũng phải công nhận về cái vẻ đẹp tự nhiên mà khi sinh ra bố mẹ chị ý đã ban tặng 1 món quà tuyệt vời cho chị ý. {:434:} Có vẻ vì vẻ đẹp đó mà mọi người mong chờ ở chị những điều giỏi hơn nữa, mong sao tới đây chị sẽ có những dự án mới hay hơn nữa và có nhiều mặt hơn nưa như chị nói ởi trên để người hâm mộ có thể công nhận tài năng của chị. {:424:} À quên mất chúc chị hạnh phúc và tim được nửa kia của mình nha,
thank ban đã dịch tin mới nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 18-8-2013 06:35:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Ss Hee cũng áp lực nhiều về diễn xuất của mình
Mình thấy phim ss Hee đóng rất ổn, mình thấy cũng không đến nỗi để chỉ trích
Dù sao thì mình vẫn yêu thích ss Hee qua các vai diễn của ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 18-8-2013 06:38:54 | Chỉ xem của tác giả
hiếm người vừa xinh đẹp lại vừa thông minh như Kim Tae Hee
mấy phim chị đóng đều không tệ nhưng k hiểu sao mình không thích lắm
có thể là mình k thích cách diễn của chị
nhưng vẫn ủng hộ chị hết mình vì thích tính cách của chị
cái "Tae-pueda" cute thế ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 18-8-2013 06:45:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Thích chị ấy từ hồi coi nấc thang lên thiên đường, dù lúc đó chị đóng vai ác nhưng chả biết sao cứ mong tới cảnh của chị. Cái đó phải nói là do sức hút đặc biệt của chị ý rồi. Sau này coi Love in Harvard nữa, thú thật là thấy chị diễn cuốn hút lắm mà sao các bác  phê  bình cứ chê chị hoài ấy, chắc là mấy bác ấy trình độ cao ngất nên nhìn cũng khác người thường. Mong chị sớm nên đôi với anh Bi, sinh baby rồi tận hưởng cuộc sống  :D. Mà phải nói phim mới của chị thuyết phục lắm, hay nữa, mong các bác bên Hàn bớt khắt khe với chị

Thanks bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 18-8-2013 06:46:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chưa dám xem "Jang Ok Jung, lives in love "  vì đã xem 3 phim về Jang Hee Bin, biết được rằng kết cục nhân vật này sẽ chết trong đau khổ. Mình lại thích ss diễn vai Lee Seol trong My Princess. Mong ss tiếp tục tìm được những vai diễn mới thể hiện được sự tiến bộ trong diễn xuất.
Đọc được câu trả lời cuối của ss, thiết nghĩ chắc Anh Rain còn phải phấn đấu dài dài để vừa lòng nàng đây^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách