Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee - Phỏng vấn mới nhất về tình yêu và công việc: "Tôi ngưỡng mộ h

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 18-8-2013 08:26:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Mợ Hee đẹp thì khỏi phải bàn ròi...hum bữa đi đám cưới Lee couple xinh ko chịu nổi
Diễn xuất của mợ Hee thì chưa ổn định lém...chỉ thấy thích nhất hùi Công chúa...
Nhưng mà "Tôi nghĩ rằng tôi vẫn còn trẻ"...câu nì của mợ chí lí...mong mợ Hee ngày càng thành công
Thk bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-8-2013 08:38:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Kim Tae Hee xinh quá!! anh Bi thật là giỏi :) mong hai anh chị sẽ sớm thành đôi :) ủng hộ couple này lắm!! mong Bi sớm trở lại màn ảnh nhỏ Hàn quốc đóng góp 1 tác phẩm hay rùi sau đó rước sis về dinh :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-8-2013 08:39:08 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài phỏng vấn của chị xong thì biết rằng chắc còn chán chị mới lên xe hoa với a Rain quá. Chị trả lời hay thật.Mặc dù đóng JOJ bị chê về diễn xuất nhưng mình thấy chị đóng cũng được mà.Thay vì chê trách nên động viên mới phải
Vẻ đẹp quốc dân là chuẩn rồi.Nhìn chị thui là sáng cả khung hình. Mặc dù biết viển vông nhưng mong chị với anh Rain đóng chung nhau 1 bộ phim,không thì 1 quảng cáo mới cũng được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-8-2013 08:42:01 | Chỉ xem của tác giả
ss Kim Tae Hee đẹp quá đi, một vẻ đẹp thông minh, sắc sảo
diễn xuất thì càng ngày càng tiến b ộ qua các vai diễn
lại có một chuyện tình đáng mơ ước với anh Bi
em ngưỡng mộ mợ chết mất thôi à
mợ nhớ giữ gìn sức khỏe mợ nhé
Cảm ơn bạn chủ thớt nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-8-2013 08:45:48 | Chỉ xem của tác giả
Diễn xuất của Kim Tae Hee trong phim "Jang Ok Jung, lives in love" quá ổn, chẳng hiểu vì sao lại bị chê.
Nhưng thích phong cách làm việc của chị Kim Tae Hee, mặc kệ ai nói gì, chị vẫn cố gắng thể hiện trọn vai diễn đến cuối cùng, vẫn vui vẻ, đam mê theo đuổi nghiệp diễn đến cùng.
Chúc chị trong tương lai có nhiều vai diễn mới thành công hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 18-8-2013 08:46:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

mình rất ngưỡng mộ kim tae hee không chỉ bởi vẻ đẹp hoàn mĩ của chị mà còn vì tinh thần làm việc có trách nhiệm cũng như thái độ và cách cư xử với những người xung quanh rất đúng mực, hòa nhã.
chị không có tính cách kiểu ngôi sao mà rất hòa đồng thân thiện.
có thể nhiều người không hài lòng với cách diễn của kim tae hee nhưng theo mình thấy thì lối diễn xuất của chị cũng khá ổn.
chẳng qua là do quá nổi tiếng và xinh đẹp nên có thể khán giả khắt khe hơn trong việc đánh giá mà thôi.
cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 18-8-2013 08:52:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Từ hồi Kim đóng "Iris 1" , mình đã đọc vô số những thông tin về nàng  Ân tượng sâu đâm mà những thông tin

ấy đọng lại không phải là vẻ đẹp nghiêng nước nghiêng thành mà là trí tuệ của nàng Kim. Nàng Kim của chúng ta

sở hữu chỉ số IQ mà bất cứ ai cũng phải thèm muốn , khâm phục...

Và sắc đẹp vẹn toàn của Kim không phải diễn viên nào cũng có  

Thanks bạn dịch tin nhé .

Bình luận

em cũng thèm mún lun ạ  Đăng lúc 18-8-2013 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 18-8-2013 08:57:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Kim Tae Hee là một trong những mỹ nhân có nét đẹp tự nhiên ở xứ Kim Chi mà, biết chị từng thời chị đóng "Chuyện tình Harvard" cơ, phải dùng một từ quá tuyệt vời nói về vẻ đẹp và diễn xuất của chị trong bộ phim nên đã bắt đầu thích chị từ dạo đó ^^
Mặc dù bộ phim gần đây JOJ lối diễn xuất của chị gây ra nhiều tranh cãi tuy nhiên vẫn ủng hộ ss. Mặc dù bị áp lực từ dư luận rất nhiều nhưng ss luôn cố gắng làm việc với một tinh thần chuyên nghiệp nhất, hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình.
Rất thích cách trả lời phỏng vấn của chị, rất thông minh và sắc sảo. Mong được xem những dự án tiếp theo của chị
Cảm ơn bạn trans ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 18-8-2013 09:02:41 | Chỉ xem của tác giả
hây dà , đọc đến đoạn kết là'' đường dẫn đến hôn nhân dường như còn xa'' mà lại thấy buồn mới chết chứ !!
Giờ chỉ ngồi mong chờ anh bi với chị kim đóng chung với nhau 1 bộ phim tình cảm cho thiên hạ thỏa lòng ước mong thôi !!
dù sao vẫn luôn ủng hộ và dõi theo chị !!
cảm ơn chủ thớt nhóe , được bải phỏng vấn dài tóa {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 18-8-2013 09:07:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

" Vẻ đẹp quốc dân" không sai...không sai
Diễn xuất khỏi chê luôn, ngày càng tiến bộcố lên nhé, sự cố gắng của KTH sẽ được đáp lại mà thôicố lên!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách