Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee - Phỏng vấn mới nhất về tình yêu và công việc: "Tôi ngưỡng mộ h

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 18-8-2013 09:09:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Rất thích Kim Tea Hee, không ai có thể phủ nhận chị ấy rất xinh đẹp, có IQ đáng ngưỡng mộ , chị và anh Bi vông cùng đẹp đôi, hi vọng chị và anh Bi mãi hạnh phúc và diễn xuất ngày càng tốt hơn.
Cảm ơn chủ thớt trans  ^^

Bình luận

mon iu *chụt chụt*  Đăng lúc 18-8-2013 03:02 PM
thiệt hk? ngưỡng mộ thiệt hk?  Đăng lúc 18-8-2013 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 18-8-2013 09:15:43 | Chỉ xem của tác giả
một người mà đầy đủ cả nhan sắc và trí tuệ :(
""Tôi ngưỡng mộ huyền thoại điện ảnh Pháp, Isabelle Huppert. Không chỉ đẹp về ngoại hình, mà đó còn là vẻ đẹp của một nữ diễn viên, để lại dấu ấn trong tất cả các dự án đã tham gia. Tôi mong muốn được như thế. "
và chị cũng là một người như thế mà :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 18-8-2013 09:17:42 | Chỉ xem của tác giả
Huyền thoại điện ảnh Pháp Isabelle Huppert, bà quả thật là người rất được nhiều người biết đến qua diễn suất không chỉ ở điện ảnh mà còn xuất phẩm truyền hình.
Nếu nàng có thể đóng phim điện ảnh nhiều chắc khả năng nhập vai sẽ tiến bộ rõ rệt, bởi phim điện ảnh, độ tập trung cao mà lại quay ở nhiều góc độ. Hi vọng trong tương lai sẽ được gặp nàng đóng phim nhiều hơn.
33 tuổi, ta thấy đến lúc để xây dựng hạnh phúc rồi, 2 người cũng không phải chỉ mới gặp mặt. Dạo này Rain bặt tăm không biệt ổng suy nghĩ sao khi nàng nói vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 18-8-2013 09:18:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

từ Nấc thang lên thiên đường cho đến h` ss càng ngày càng mặn mà & diễn xuất cũng ổn định hơn nhiều
người vừa tài vừa sắc thế gian khó kiếm nên có nhiều người hiềm khích, ghen tị, ganh ghét là chuyện đương nhiên, mong ss đừng vì những chuyện k đáng đó mà nghĩ trong lòng rồi mang nhiều phiền muồn.
chúc ss luôn vui vẻ, hạnh phúc và ngày càng thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 18-8-2013 09:24:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Vẻ đẹp của ss thì khỏi bàn rồi. Ai đứng trước mặt ss mà không ca ngợi cơ chứ
Còn diễn xuất của ss thì càng ngày càng tiến bộ thì khỏi nói rồi. Đi từ phim này qua phim khác nên khả năng cũng như kinh nghiệm càng tăng lên. Tin rằng với tinh thần cố gắng không mệt mỏi thì ss sẽ thành công thôi.
Cái nghiệp của người nổi tiếng là vậy rồi. Tốt xấu khen chê đều có cả. Ai vững lòng tin thì mới trụ lại được lâu trong thế giới giải trí này thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 18-8-2013 09:27:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

thấy khả năng diễn xuất của chị lúc thì hay lúc thì làm em không thấu được nhân vật và có cảm giác không thích lắm
Nhưng dù sao cũng thấy chị có cố gắng học hỏi để diễn xuất tốt hơn
Trông chị thì trẻ hơn tuổi nhưng mà thôi, kết hôn đi chị...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 18-8-2013 09:30:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

đúng là người trong nghề mới biết người trong nghề
mình không biết Isabelle là diễn viên nào hết
mình biết mỗi chị Kim Tae Hee có được không
anh Bi vừa xuất ngũ, chắc chị hạnh phúc lắm đây, hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 18-8-2013 09:32:07 | Chỉ xem của tác giả
Kim Tae Hee lúc nào cũng xinh đẹp
Diễn xuất của sis ngày càng tiến bộ.
mong chờ các tác phẩm tiếp theo của sis
Cám ơn vì đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 18-8-2013 09:37:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chị đã hơn 30 rồi mà vẫn nghĩ là mình còn trẻ, ko có tính nóng vội =)) quả là phong cách của ng đẹp =))
Công nhận là vai Jang Ok Jung của Kim Tae Hee bị ném đá nhiều quá dù ko đến nỗi như thế
Mong chị luôn cố gắng và xuất hiện nhiều hơn nữa trước khi cưới chồng chị nha >_<
Cảm ơn bạn trans news ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 18-8-2013 09:37:46 | Chỉ xem của tác giả
11 năm rùi sao, Hee ... thành cáo rầu nhỉ {:98:}
Nói chung thời gian chỉ cho thấy là Hee xứng đáng với tất cả những ánh hào quang chói sáng như ngày hôm nay. Cảm thấy rất tự hào vì là 1 fan của ss. Ủng hộ ss đóng phim sát thủ, hành động, chứ 19+ thì quá sức e xem ợ

Bình luận

do news thưởng xèng nên thế đó kelly, lần sau thức khuya tí đi, ngồi mặt tiền với mn cho zui ^^  Đăng lúc 18-8-2013 03:02 PM
saobij lọt tút dưới này thế kelly? :(  Đăng lúc 18-8-2013 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách