Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Peace96
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung khiến các thợ lặn chuyên nghiệp bất ngờ vì khả năng bơi lặn khác th

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-11-2013 16:21:09 | Chỉ xem của tác giả
con bé xinh quá, cười duyên thế :3
công nhận giỏi, mới ít tuổi mà diễn xuất tốt k thua j các tiền bối đi trước
còn cậu bé đóng trong Good Doctor phải không nhỉ
2 chị em so lovely
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-11-2013 16:26:19 | Chỉ xem của tác giả
2 chị em siêu kute
Dễ thương quá
Nói thật chứ phim Yoo Jung sinh ra là để làm diễn viên ấy chứ
Em ý quá tài năng
Hôm nay lại thêm phần khâm phục nữa rồi
Diễn xuất hay, thân thiện , dễ thương, phương ngữ giỏi,giờ bơi lặn nữa
Em có ý định đóng phim hành động đánh đấm trong tương lai thì chị vẫn tin em làm tốt
thanks chủ thớt trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-11-2013 16:39:12 | Chỉ xem của tác giả
Bé Jung xinh thật, nụ cười hiền, khuôn mặt phúc hậu
tuổi còn trẻ mà đã là diễn viên tài năng rồi
ngưỡng mộ bé này quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-11-2013 16:51:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Yoo Jung giỏi quá, em làm gì cũng nghiêm túc và rất tốt nhỉ, đúng là năng khiếu trời cho, kiểu như sinh ra là làm diễn viên ấy, đóng phim nào cũng được đánh giá cao!

Cơ mà oppa TOP nói đâu có sai nhỉ, hihi, em đang lớn dần lên và ngày càng đẹp ra, vẻ đẹp nhìn rất phúc hậu! mà nhìn tiếp tấm cuối thì ôi Jung ơi, đang đạp xe mẫu giáo à Jung? {:180:}

Nhìn cảnh em đạp xe đạp này lại nhớ cảnh oppa của em chở em bằng xe đạp hôm trước!

P/S: Shi Oh bé nhỏ cực kiu, mà thằng bé có vẻ thích Yoo Jung lắm nhỉ, bảo vệ Jung quá cơ, nghe mà buồn cười mà iu iu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-11-2013 16:55:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
bé út đáng yêu của mình, sao mà yêu thế không biết nữa, cái điệu cười, khóc cứ làm chị đây xao xuyến, iu lắm cơ.
Cám ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-11-2013 16:59:32 | Chỉ xem của tác giả
Chà chà, bé Woon dễ thương quá, chỉ Yoo Jung dỗ được cậu bé thôi à!

Yoo jung hay thật, làm gì cũng tốt, mấy oppa thích em thì không nói làm gì, đến đứa bé cũng thích em ấy đến vậy, mà con nít rất thuần khiết, nó cảm nhận ai thế nào nó sẽ như thế đó với họ. Thật sự, thấy Yoo Jung có vẻ gì đó rất ấm áp và dịu dàng, cho người ta cảm giác dễ chịu mà lại muốn bảo vệ nữa, Woon nhí cũng muốn bảo vệ Yoo Jung đấy thôi! hì hì thật là đáng yêu quá mà!

Phim gia đình, chịu khó theo dõi thì thấy rất hay và ý nghĩa! :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-11-2013 17:08:39 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi phim này hay lắm ý, mình đang theo dõi tới tập 3 rồi, chờ Sub tiếp nè. Nói thật chứ coi phim mình cũng thích 2 chị em nhà này dã man.

Cậu bé có kiểu hôn gió đáng yêu vô cùng,

Còn Yoo Jung đóng phim thật sự rất hay. Lúc vui, buồn, giận giữ, hạnh phúc...tất cả đều thể hiện trên ánh mắt và khuôn mặt em đầy cuốn hút khiến mình xem phim cứ bị cuốn vào, mà mỗi cảnh em Jung khóc mình cũng khóc theo luôn. Coi tập 2 thương em Jung ghê, khóc sưng mắt luôn.

Yoo Jung ai tiếp xúc cũng thấy quý mến, và hết lời khen ngợi em ý. Đúng là em ý sinh ra là để đóng phim. Tự hào về Yoo Jung quá, em ý là diễn viên đầu tiên mà mình hâm mộ và mình hi vọng se được nhìn thấy em ý thật nhiều trên phim.

Rất vui vì đọc tin này, cảm ơn bạn dịch tin rất nhiều {:161:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-11-2013 17:14:59 | Chỉ xem của tác giả
“Hẳn là Yoo Jung đã tìm đến học hỏi bí quyết của các Haenyeo (những phụ nữ cao niên chuyên lặn mò hải sản ở Hàn quốc). Em ấy rất nghiêm túc, lại chịu khó và có cả năng khiếu nữa. Chúng tôi rất hài lòng vì em ấy đã thể hiện rất tự nhiên trong diễn xuất của mình”
em í tuyệt vời lắm mừ, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-11-2013 17:35:00 | Chỉ xem của tác giả
Oh lại phát hiện thêm 1 năng khiếu của em nữa nhaz công nhận em giống như 1 viên ngọc thô

vậy ah nếu được mài giũa thì sẽ tỏa sáng thoy. Trời lạnh thế này mah bắt em nó lặn thì khổ cho em

roy. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 14-11-2013 17:38:41 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem ep 1 thấy bình thường
xem đến ep có dàn diễn viên nhí thì mê luôn
bé nào cũng siêu đáng yêu
Yoo Jung càng lớn càng xinh, lại tài năng nữa
mong drama này sẽ thành công :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo