Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anhhong1997
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lá thư từ một người bố gửi đến Suzy vì đã giúp cho con ông có hi vọng được sống

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 17-9-2013 12:35:03 | Chỉ xem của tác giả
Con  tôi bắt đầu yêu mến  bạn hơn sau khi xem Healing Camp, con bé ước có người chị giống như bạn vì nó là đứa con duy nhất mà. À  không chỉ mình con gái tôi, những đứa trẻ bị bệnh trong bệnh viện này cũng thích bạn rất nhiều.  Có lẽ với một đứa trẻ một người nổi tiếng là có trái tim nhân hậu , nồng ấm  và chân thành  Có thể còn rất nhiều người nổi tiếng tốt bụng khác, nhưng con gái tôi không thể sai trong việc yêu thích bạn như thần tượng của mình , Suzy àh , cảm ơn bạn rất nhiều, tôi thực sự cảm kích và do đó đã viết thư này cho bạn. Tôi không biết địa chỉ nên tôi đăng nó trên dc của bạn. Diễn xuất của bạn đã cứu được một sinh mạng, có phải  bạn là thiên thần của chúa trời gửi xuống đây chăng?
  iu su wa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-9-2013 13:09:05 | Chỉ xem của tác giả
chắc con bé Su phải hạnh phúc lắm, không ngờ một nhân vật Su đóng thế lại tạo nghị lực lớn cho em ấy lạc quan chống chọi bệnh không thể nào chữa được
điều này còn có ý nghĩa lớn lao hơn cả đạt được một giải thưởng cao quý nhất của 1 diễn viên
nó còn có lẽ là một động lực giúp Su có cảm xúc hơn nữa khi diễn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-9-2013 13:20:40 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cảm động quá, mình đã khốc giọt nước mắt rơi nhòe đôi mắt..
trên thước phim xem để lại rất nhiều điều trong cuộc sống của con người...
Nó tạo nên nghị lực sống, Suzy đã diễn và tạo nên nhân vật tuyệt vời...mang đến nỗ lực sống cho một đứa trẻ đó là điều tuyệt vời nhất mà Suzy đã làm được,
Hy vọng em sẽ khỏi bệnh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-9-2013 13:38:31 | Chỉ xem của tác giả
Lá thư từ người cha cảm động quá, chia sẻ với nỗi đau của người cha có con gái mắc bệnh hiểm nghèo.
Những bộ phim HQ k có sức mạnh thật lớn lao, không chỉ mang tính chất giải trí mà còn động viên tinh thần, nghị lực sống cho nhiều người. Có lẽ có rất nhiều người muốn cảm ơn.
Lá thư đại diện của người cha thực sự đã là món quà to lớn động viên tới Suzy, cho sự cống hiến, làm việc chăm chỉ hết mình để tạo nên những tác phẩm ý nghĩa như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-9-2013 14:03:26 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong cảm động quá TT.TT
Ôi, một vai diễn là tia sáng của một người nào đó quả là hạnh phúc nhỉ...
Suzy đọc xong chắc khóc dữ lắm đây :))
Thanks bạn dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-9-2013 16:13:00 | Chỉ xem của tác giả
Một bức thư đầy cảm động ,một bộ fim đã tạo nên kì tích cho một cô bé bị bệnh như thế ,
không biết cô bé bây giờ thế nào rồi ,Su đã đọc bức thư ấy chưa ?
thật vui khi biết vai diên của mình lại trở thành động lực cho người khác như vậy
cứ mãi như thế su nhé ,truyền cảm hứng và động lực cho mọi người nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 17-9-2013 17:10:52 | Chỉ xem của tác giả
Bức thư này cảm động quá, Su ú đọc xong nó sẽ khóc đây.
Không phải là quyên góp hay đến để động viên giúp đỡ em bé, chỉ là cố gắng hết sức diễn thật tốt vai diễn trong 1 bộ phim, với hình ảnh trong sáng, dễ thương, tốt bụng thân thiện và ấm áp kể cả trong vai diễn hay ngòai đời, Su nó đã tiếp thêm sức mạnh cho 1 em bé bị bệnh nặng. Ai bảo thần tượng 1 ai đó là chỉ ăn theo đua đòi, bắt chước là xấu, như em đó, vì muốn được như thần tượng của mình, em đã vươn lên để sống đó thôi. Bất cứ điều gì cũng phải nghĩ đa chiều thì mới nhìn nhận được hết.
Thank bạn đã dịch tin nhé. Tin rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-9-2013 18:19:43 | Chỉ xem của tác giả
bức thư thật cảm động..mình thật sự thương bác ấy..
hi vọng em ấy sẽ nỗ lực hơn...biết đâu sẽ có kì tích xảy ra..
không gì là không thể..cố lên..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-9-2013 21:24:16 | Chỉ xem của tác giả
Lá thư làm mình xúc động quá, đọc xong là muốn viết ngay vài dòng liền (mặc dù mình k phải là đứa hay comment)
Ngoài Kim Yuna thì Suzy là ng mình thích thứ 2. Thích sự nhiệt huyết, tham vọng và sự nỗ lức không ngừng nghỉ của bạn. Bạn giống như 1 tấm gương vậy, không chỉ cho cô bé mắc căn bệnh ung thư trên mà còn cả cho mình và cho tất cả những khán giả, những ng theo dõi bạn, yêu mến bạn. Mong sự nhiệt huyết của b tiếp tục lan toả ra nhiều hơn nữa.
Mãi cháy sáng nhé Suzy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 18-9-2013 00:19:59 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mà cảm động quá. Thương cho em gái đó nữa. Hy vọng có 1 phép màu đến với em :)
Suzy à, hãy đến thăm em gái đó nhé.
Chúc em ngày càng thành công và đem niềm vui, niềm tin vào csống cho mọi người.
Yêu em nhìu lắm gái của chị :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách