Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Lee Kwang Soo - 이광수 - Baeshin House - ♥ Chúc mừng sinh nhật Hươu 14.07.2014 ♥

[Lấy địa chỉ]
1111#
Đăng lúc 12-7-2013 23:00:03 | Chỉ xem của tác giả
bichphuong2266 gửi lúc 12-7-2013 21:39
Lần đầu tiên làm ảnh về Hươu ^^
2 ngày nữa sinh nhật Hươu rồi
Lúc mới xem running ...

Nhà mềnh nên phát biểu cảm nghĩ nhân dịp sinh nhật Hươu mọi người ơi {:425:}
Năm nay quả thật ổng đã thay đổi rất nhiều luôn nhá
Đặc biệt là khoản ngoại hình ế
Càng già càng đệp mà {:418:}
Đúng là hồi đầu xem chả để ý ổng gì mấy đâu
Cơ mà tự dưng xem mấy tập đầu ( tại em coi ngược từ tập mới đến cũ ) lại nảy sinh tình cảm
Trúng tiếng sét ái tình là cái tập thi vs đội idol đó {:404:}
Thế là mới lần mò vô nhà mềnh nè
Cũng chưa đóng góp giề cho nhà nhìu lắm nhưng mà sẽ ko phản bội lại ngôi nhà "phản bội" này đâu
Hy vọng hội nhà mềnh ngày càng bự {:406:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1112#
Đăng lúc 12-7-2013 23:04:41 | Chỉ xem của tác giả
Cái nì là lineupdate hum nay của chàng {:440:}

Trời mưa to quá hà!!! Mọi người cẩn thận kẻo bị củm đấy. Good 9 nhá!!!

Cre: Line & Twitter

Bình luận

thương Hươu ở khoản này nè, quan tâm tới mọi người ^^  Đăng lúc 13-7-2013 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1113#
Đăng lúc 13-7-2013 13:06:52 | Chỉ xem của tác giả
Duyên nợ với running man và Hươu phản bội cũng hơi dài
Lần đầu biết tới running man và Hươu thiệt ra là xem phim To the beautiful you có dàn cast trong phim tham gia running man tập 129 nên download về nhưng làm biếng coi để đó
Rồi running man qua việt nam, thấy kites làm sub, xem trailer thấy cũng tuyệt, quay cảnh việt nam đẹp quá xá, down về coi cũng khoái khoái nhưng ko coi nữa. Coi tập 136 đầu tiên, ấn tượng về Hươu lúc đó, chẳng có gì hết ngoài câu "I like tree, and flower and viet nam" , thấy mắc cười với câu ấy thế nào á, cũng ấn tượng với cái cảnh được chú Yoo cứu xong cái chạy ra phản bội rồi phục tùng hết người này tới người kia ^^
Sau đó có coi vài tập như 134, 138, 129, 120, 121, 75 (xem khách mời chủ yếu). Cũng khá thích nhưng cũng ko ấn tượng Hươu là mấy ngoài chiều 1m90, cũng tại nhảy xem tùm lum với lại mình thuộc kiểu người thường ko quá chú ý vào mọi thứ, nhưng một khi chú ý thì thành ra thích luôn ( điển hình là hươu cao cổ đây)
Nghỉ hè qua nhà nhỏ bạn cùng nó xem tập 137 vui quá trời luôn. Nhỏ bạn thì ngồi cổ vũ Monday Couple, mình lúc đó thì lại cổ vũ con Hươu cao cổ mới ghê, ko biết tại sao nữa. thích cái khúc trong xe thì tối, hươu thì bật đèn chiếu lên mặt, nhìn vừa hài vừa ớn ớn, ôm bụng cười đau ruột luôn, khoái cái lúc Hươu đỏ mặt khi ăn bánh ppeppero nữa, và lúc chờ dc đeo nhẫn nhìn ngầu dã man con ngan
Sau bữa đó tự động về nhà kiếm xem từ đầu
Bắt đầu khoái xem running man
Mấy tập đầu Hươu rất nội tâm, nhút nhát
Sang tiếp mấy tập sau bắt đầu đặt điều nói xấu các thành viên khác, mình cũng khoái cái khoản chém gió thành bão của Hươu nữa, vu cáo người ta mà mặt ko biến sắc luôn ^^
Khoảng tầm tập mười mấy, hai mươi thì phải, Hươu bắt đầu bị ăn hiếp ko thương tiếc
Cái tập chú Yoo vs Kookie hai người gọi điện cho người khác để tạo đội ấy, Kookie gọi cho Hươu đầu tiên nhưng cuối cùng để Hươu đứng đợi suốt mấy tiếng mà thương gì đâu, vô cái thuỷ cung gì ấy, Hươu bị chuột rút ko ai quan tâm hết, tự nhiên coi khúc đó tội Hươu gì đâu, đó là lần đầu tiên và duy nhất mình coi running man mà khóc luôn ấy. trong mấy tập trước đó, chú Suk Jin bị chuột rút mấy lần, người đầu tiên chạy đến bẻ chân cho chú là Hươu đấy, thế mà lúc Hươu bị chuột rút ai cũng lo tới nhiệm vụ thôi, chú Jae Suk làm nhiệm vụ xong chạy lại bẻ chân giúp Hươu tưởng sao bẻ một cái Hươu lộn ngược té ra sao luôn, xem cảnh đó ko biết nên khóc hay cười nữa
Tập 43 là tập xui xẻo nhất của Hươu luôn, coi tập đó mình thấy ko vui được gì hết, nhà xa nên đến trễ, phải một mình một đội, một mình làm nhiệm vụ mà hai người làm chưa chắc được, gập bụng 60 cái 1 phút, đúng giết hươu luôn, phải nhờ người khác giúp cầm chân nữa chứ. Nhiệm vụ uống nước ngọt rồi quăng vào thùng, Hươu uống hết luôn mà ông trọng tài bảo ko thấy, bắt uống lại từ đầu, nhìn thương ghê luôn áh. Ngồi xe ai cũng có đôi có cặp, Hươu ngồi với VJ, tưởng gì quay sang VJ cũng ngủ luôn mới ghê chứ. Và trong cái sân vận động rộng lớn ko biết có bao nhiêu người mà nói đó, đôi giày có tên "Lee Kwang Soo" lại dễ dàng tìm được thì đời Hươu quả thật quá đen, ko còn gì đen hơn. Chạy thục mạng, cố gắng hết sức để làm nhiệm vụ mà hai người làm, cuối cùng vào tù ngồi khi chưa tới được sân vận động nữa chứ

Mình hơi buồn mỗi lần Hươu bị đem ra so sánh với Jong Ki. Nào là Jong Ki đẹp trai hơn, nhìn trẻ hơn, nổi tiếng hơn, nhiều cô gái thích hơn, thông minh hơn...Mình ko có ý ghét Jong Ki nhưng mỗi lần Hươu bị so sánh thì y như rằng Jong Ki cười tươi như hoa luôn ấy, nhìn ko thể thích nổi. Dù biết bây giờ hai người là bạn thân nhưng coi những khúc đó, thiệt tình chỉ thương Hươu nhiều hơn mà thôi. Thế nên thiệt có lỗi với những ai là fan của Jong Ki, từ khi Jong Ki rời đi, mình thích running man hơn, thấy vui hơn và hay hơn, thấy rằng Hươu ko còn quá nhiều áp lực nữa

Trong mấy tập đầu đó ít ai biết đến Hươu, khách mời dường như 100% ko quan tâm, fan cũng ko biết, mấy trò kí tên đủ 30 tờ ấy, thương Hươu quá trời luôn, ko ai biết đến, thấy chú Jae Suk với Jong Kook còn giật mấy tờ giấy của Hươu để đi xin chữ kí nữa chứ
Hươu lại là người hay cả tin, nhiều lúc bị lừa mà ko biết, bị chú Jae Suk lừa lần đó lạc đường ko biết đường ra luôn mới ghê. Có lần Hươu biết được gián điệp nên lén PD gọi điện tới nhà sách nơi mọi người đang làm nhiệm vụ để thông báo ai dè lúc thông báo tới mọi người vừa rời đi. Nhiều lúc dù cố gắng chơi nhưng thua mọi người đều đỗ lỗi hết cho Hươu. Vòng xé vảng tên chẳng mấy khi Hươu trụ được lâu, bắt đầu chưa được bao nhiêu là có loa thông báo:”LEE KWANG SOO, OUT. LEE KWANG SOO, OUT”. Rồi nào là mấy lần bị rách quần, mất nón 2 lần, bị sư tử biển phun nước vào mặt, được Hươu cao cổ thứ thiệt hôn, chơi mấy trò kéo búa bao hay loại từng từng người một ở mỗi chặng Hươu lúc nào cũng thua người ta hết trơn. Tập 109 tìm lọ thuốc nước, Hươu là người đầu tiên tìm được, mình nói :"Woa, sao hôm nay Hươu hên dữ vậy". Ai dè lọ màu đỏ làm bảng tên to ra, sau đó ai cũng tìm được lọ xanh giúp loại đối thủ bằng thế thân, rốt cuộc có mình Hươu tìm được lọ màu đỏ. Tập 143 đấu hông bằng khăn bông Hươu bị đập một bên mặt xuống sàn, lần đầu trong 30 quả trứng hên chọn được trứng chín, nhưng sau đó trúng trứng sống trong số 20 trứng, lần thứ 2 thì trúng trứng sống trong trứng đầu tiên luôn mới ghê. Rồi nhầm lẫn mì trộn với spaghetti. Chưa bao giờ được mang phận gián điêp thật sự, toàn là làm gián điệp xong sau đó sẽ bị khách mời xé ko à. Lúc nào cũng bị nghi ngờ hết, mặc dù rất nhiều lúc Hươu chả phải gián điệp hay x-man gì hết. Lần đầu được qua Thái chơi tưởng gì bị nghi là gián điệp xong xé cái roẹt, lần qua Trung Quốc cũng y như thế, bị xé ko thương tiếc. tập x-man 114 cũng bị nghi ngờ này nọ. tập 132 Hươu với Jae Suk cũng bị nghi là gián điệp mặc dù hai người hoàn toàn trong sáng, cuối cùng ông khách mời bàng hoàng khi biết mình nghi ngờ nhầm Hươu, tập 132 tuyệt vời, Hươu cứu cả đội luôn ^^
Thấy cũng tiếc cho Hươu là có vẻ chẳng có mấy khách mời thích Hươu hết, có người thì gọi là : "Kim" Kwang Soo mới ghê, lúc khách mời tự chọn cũng ko ai chọn Hươu, bốc thăm này nọ cũng chả bao giờ trúng được cái tên Lee Kwang Soo cả. Trong suốt khá nhiều khách mời cặp với Kwang Soo thật lòng mà nói có vẻ chỉ có Gyuri là thật sự quan tâm Hươu thôi, luôn hỏi han, đấm bóp cho Hươu khi cõng mệt nữa. Có người bảo là Yuri cũng được, nhưng thật lòng mà nói Yuri chả có vẻ gì là quan tâm Hươu cả, lúc ghép đôi cũng từ chối Hươu 2, 3 lần, vài lần lộ rõ nỗi thất vọng luôn, còn Shin Se Kyung thì thiệt là ba chấm, thấy chảnh với Hươu thế nào ấy
Chú Jae Suk thường nói Hươu được thần giải trí giúp đỡ, nhưng mình lại thấy Hươu quá ư là xui xẻo. trước giờ mình cứ nghĩ mình là người luôn gặp xui xẻo, nhưng số Hươu còn xui hơn, số Hươu chắc từa tựa cỡ Nobita chứ ko thua kém gì

Mình nhiều lúc bị Hươu làm cho bất ngờ như nhảy cầu 7.5m ở tập 3. tưởng Hươu nhát gan lắm chứ, sợ độ cao nữa, cứ nghĩ Hươu cùng lắm nhảy 5m àh, thì ra đánh giá sai, cái khúc Hươu cứ nhìn lên bục 10m trong tiếc nuối mà mắc cười ghê. Hay lúc nhảy Bungee ấy, ko  ngờ Hươu dám nhảy xuống, lúc nhảy xuống hồn bay phách lạc, chân tay run rẩy, ko mở điện thoại được luôn, khúc đó ko hiểu sao lại thấy Hươu rất tuyệt. Tập 86 giải vô địch thể thao running man ấy, Hươu chơi bowling được strike luôn. Vòng 2 đấu cầu lông tuy lúc đầu chơi hơi yếu bị Hổ la miết nhưng sau đó anh em easy đã hợp lực có hiệu quả và dành chiến thắng. Vòng 3 nhảy cao 1m40 Hươu lăn qua một cách rất dễ dàng, Tập olympic 104 khúc đầu chú khách mời bảo Hươu chạy vào lại và bản nhạc bất hủ dành cho Hươu vang lên, cười muốn chết với khúc ấy, vòng chạy đua đầu tiên Hươu cũng chạy được đó chứ, chỉ tại khách mời chạy quá nhanh đó thôi. Vòng 2 thi bóng chuyền hơi bất ngờ trước sức bật của Hươu cao 1m90, sau đó hơi bị thất vọng vì Hươu chơi khá tệ lúc đầu, nhưng khi được mọi người chỉ dẫn Hươu đã cứu bóng và ghi điểm được mấy lần luôn, rất là phục Hươu ở vòng hai này. Vòng ba thì tội cho Hươu cao làm chi toàn để người ta dùng làm cầu nhảy. Còn vòng cuối cùng cái khúc Hươu lo chạy làm sao tự xé luôn cái bảng tên của mình, thiệt tình là không nói nên lời với khúc đó luôn ). Tập 129 nhảy cầu kết hợp nhảy xa ấy, lúc Hươu mới bước lên toàn thân lẩy bẩy ai cũng cười hết cả. rồi HaHa nói :"Cách để thắng Song Jong Ki chỉ có lúc này thôi", ánh mắt Hươu đổi khác và nhảy được với kỉ lục xa nhất làm mình rất ư là ngưỡng mộ ^^.

Có nhiều cảnh Hươu rất là kute luôn. Thích nhất là tập 103 vòng đua công chúa ấy. Lúc Hươu ăn bạch tuột cay ở R3, ăn cay xong đi vòng vòng tay lắc lắc nhìn dễ thương~~~. Hay tập 148 lúc dùng lỗ tai để đoán vật gì ấy, lúc đoán hải sâm Hươu sợ nhìn rất mắc cười, lúc đoán quả dứa thì quằn quại nhìn rất rất dễ thương. Tập 143 Hươu để tóc mới với lại ăn uống nghỉ ngơi đầy đủ nên hơi béo ra, nhìn có da có thịt trông rất dễ thương, tiếc là chơi trò chơi toàn thua với xui thôi

Tập 108 Hươu được làm nhân vật chính trong phim truyền hình” Hẹn hò chứ đừng tản bộ”. Tuy là nói toàn bộ staff bỏ phiếu chọn ra Hươu. Nhưng nếu để ý thì hình như đó là lúc phim Nice Guy khởi quay, Hươu chỉ đóng vai phụ còn Jong Ki được đóng vai chính trong phim, có lẽ vì vậy mà mấy thành viên thương cho Hươu, ưu ái để Hươu được đóng vai nam chính. Trước giờ Hươu chưa từng được đóng nam chính, hi vọng trong tương lai Hươu có được một vai nam chính trong một bộ phim

Và dĩ nhiên vô cùng ngạc nhiên khi Hươu rất nổi tiếng ở nước ngoài. Lúc quay running man ở Hàn thấy chả mấy ai quan tâm Hươu, ko ngờ Hươu ở nước ngoài lại dc hâm mộ như thế. Hươu lại thuộc người thích dc cổ vũ, nhiều lúc nhờ sự cổ vũ của fan mà thành công trong nhiệm vụ nên lúc ra nước ngoài dc fan hâm mộ Hươu tối ngày cứ " Saranghee" miết thôi. Lúc Hươu sang Việt Nam mình ko nghĩ Hươu có nhiều fan tới thế. Mặc dù nếu fan xếp hàng ngay ngắn một chút, bớt la lối đi một chút có lẽ ấn tượng sẽ tốt hơn

Càng về sau Hươu càng lộ rõ cái mầm móng phản bội của mình ra. Nhiều người bảo không thích Hươu, ghét Hươu tối ngày sao cứ phản bội nhưng mình lại rất thích mỗi lần Hươu phản bội. Chương trình vui hơn, hay hơn, có cái đáng xem hơn. Sau rất nhiều lần lúc đầu bị xui xẻo và ăn hiếp, Hươu cao cổ đứng lên đấu tranh và phản bội cũng là lẽ thường tình thôi ) Tập 95 mình rất thích cái ám hiệu liên lạc” Chim sẻ : chic chic, gà con : chiếp chiép, hươu cao cổ : phản bội phản bội”. Tập 112 lúc Hươu lên kế hoạch loại Hổ nhưng Hổ tình cờ nghe được, một dòng ghi chú hiện ra khiến mình không thể không cười được :"Cứu sống rồi lại phản bội, thả cậu ta ra cậu ta lại phản bội, đồng minh cũng phản bội, giúp dỡ cậu ta cậu ta cũng phản bội. Chính vì cậu ta mà gần đây mà bọn trẻ đều cho rằng hươu cao cổ là động vật hay đi phản bội"

Hươu rất quan tâm tới mọi người, thích Hươu nhiều ở điểm này. Hổ nâng ta Hươu xoa thắt lưng, Hổ gập bụng, Hươu xoa bụng để ko bị căng cơ, có tập khách mời là ông danh hài nào ấy, lúc dùng côn đánh trúng cả chua, Hươu luôn đứng trước và dùng tay đỡ để ko trúng Ji Hyo, Ji Hyo vào tù ngồi Hươu liền đứng lên nhường ghế, mấy anh mệt là Hươu đấm bóp cho, khách mời nữ thì Hươu luôn dịu dàng

Lúc xem được [Vietsub] 120627 One Night TV Entertainment - Kwang Soo cut.mp4 ở đây https://docs.google.com/file/d/0B49JOnChN8KyaTJyLXk2ODdhRkE/edit
Mình biết rõ về Hươu hơn, hiểu về quá khứ của Hươu hơn, cũng có người khen dễ thương chứ bộ, có điều có 1 anh bảo là hơi bẩn thì quá đáng thật đấy. Cũng ngưỡng mộ Hươu vì cố gắng để có được hôm nay

Xét về khoảng ngoại hình, lúc Hươu mới tham gia vài tập đầu ko để râu nhìn rất ư là ngố tàu luôn, khoảng tập mười mấy thì để râu với kiểu tóc ko hợp, thành ra nhìn hơi bị xấu, tới tập 39 bắt đầu cạo râu này nọ, chải chuốt hơn một tí, nhìn trẻ ra. Rồi từ từ, thời gian qua đi lại là lúc hươu trẻ ra và đẹp trai ra. và dạo này thì cứ gọi là đẹp trai ko cưỡng lại được ấy, ko phải kiểu đẹp trai như hoa, mà là kiểu đẹp có sức hút mạnh mẽ

Đây là đôi lời cảm nghĩ của em về Hươu sau khi xem running man 1 lần. Rảnh sẽ coi lại lần nữa vì mỗi lần coi lại sẽ phát hiện ra nhiều thứ mà lần đầu tiên ko để ý ^^

Bình luận

Cảm ơn:D  Đăng lúc 13-7-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1114#
Đăng lúc 13-7-2013 14:56:57 | Chỉ xem của tác giả
saophale_91 gửi lúc 9-7-2013 12:11
GAME MỪNG SINH NHẬT MỸ NAM LEE KWANG SOO

ok ok 8h tối mai là ngồi găm máy tính thôi, không biết có dễ không nhưng phải thử xem hiểu hươu nhà mình tới đâu hehe :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :), mà mai hình như trên hn FC của hươu có tổ chức off thì phải, mình không đi đc

Bình luận

Sao không thấy bạn vào chơi game?  Đăng lúc 14-7-2013 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1115#
Đăng lúc 13-7-2013 20:33:00 | Chỉ xem của tác giả
bichphuong2266 gửi lúc 13-7-2013 13:06
Lần đầu biết tới running man  ...

Rép bạn vì bạn cmt dài quá ^^
Lần đầu biết tới running man và Hươu thiệt ra là xem phim To the beautiful you có dàn cast trong phim tham gia running man tập 129 nên download về nhưng làm biếng coi để đó
Rồi running man qua việt nam, thấy kites làm sub, xem trailer thấy cũng tuyệt, quay cảnh việt nam đẹp quá xá, down về coi cũng khoái khoái nhưng ko coi nữa. Coi tập 136 đầu tiên, ấn tượng về Hươu lúc đó, chẳng có gì hết ngoài câu "I like tree, and flower and viet nam" , thấy mắc cười với câu ấy thế nào á, cũng ấn tượng với cái cảnh được chú Yoo cứu xong cái chạy ra phản bội rồi phục tùng hết người này tới người kia ^^
Sau đó có coi vài tập như 134, 138, 129, 120, 121, 75 (xem khách mời chủ yếu). Cũng khá thích nhưng cũng ko ấn tượng Hươu là mấy ngoài chiều 1m90, cũng tại nhảy xem tùm lum với lại mình thuộc kiểu người thường ko quá chú ý vào mọi thứ, nhưng một khi chú ý thì thành ra thích luôn ( điển hình là hươu cao cổ đây)
Nghỉ hè qua nhà nhỏ bạn cùng nó xem tập 137 vui quá trời luôn. Nhỏ bạn thì ngồi cổ vũ Monday Couple, mình lúc đó thì lại cổ vũ con Hươu cao cổ mới ghê, ko biết tại sao nữa. thích cái khúc trong xe thì tối, hươu thì bật đèn chiếu lên mặt, nhìn vừa hài vừa ớn ớn, ôm bụng cười đau ruột luôn, khoái cái lúc Hươu đỏ mặt khi ăn bánh ppeppero nữa, và lúc chờ dc đeo nhẫn nhìn ngầu dã man con ngan
Sau bữa đó tự động về nhà kiếm xem từ đầu
Bắt đầu khoái xem running man

> Hồi đó mình cũng chẳng để tâm RM là mấy, lần đầu xem là ep 120, lúc đó xem là vì Park Shin Hye cơ, sau này chị mình bảo tải RM về xem thêm, mình cũng ngồi xem chung, chẳng biết từ lúc nào bị thích Hươu điên đảo, nhất là sau 124 >"<
Khoảng tầm tập mười mấy, hai mươi thì phải, Hươu bắt đầu bị ăn hiếp ko thương tiếc
Cái tập chú Yoo vs Kookie hai người gọi điện cho người khác để tạo đội ấy, Kookie gọi cho Hươu đầu tiên nhưng cuối cùng để Hươu đứng đợi suốt mấy tiếng mà thương gì đâu, vô cái thuỷ cung gì ấy, Hươu bị chuột rút ko ai quan tâm hết, tự nhiên coi khúc đó tội Hươu gì đâu, đó là lần đầu tiên và duy nhất mình coi running man mà khóc luôn ấy. trong mấy tập trước đó, chú Suk Jin bị chuột rút mấy lần, người đầu tiên chạy đến bẻ chân cho chú là Hươu đấy, thế mà lúc Hươu bị chuột rút ai cũng lo tới nhiệm vụ thôi, chú Jae Suk làm nhiệm vụ xong chạy lại bẻ chân giúp Hươu tưởng sao bẻ một cái Hươu lộn ngược té ra sao luôn, xem cảnh đó ko biết nên khóc hay cười nữa
Tập 43 là tập xui xẻo nhất của Hươu luôn, coi tập đó mình thấy ko vui được gì hết, nhà xa nên đến trễ, phải một mình một đội, một mình làm nhiệm vụ mà hai người làm chưa chắc được, gập bụng 60 cái 1 phút, đúng giết hươu luôn, phải nhờ người khác giúp cầm chân nữa chứ. Nhiệm vụ uống nước ngọt rồi quăng vào thùng, Hươu uống hết luôn mà ông trọng tài bảo ko thấy, bắt uống lại từ đầu, nhìn thương ghê luôn áh. Ngồi xe ai cũng có đôi có cặp, Hươu ngồi với VJ, tưởng gì quay sang VJ cũng ngủ luôn mới ghê chứ. Và trong cái sân vận động rộng lớn ko biết có bao nhiêu người mà nói đó, đôi giày có tên "Lee Kwang Soo" lại dễ dàng tìm được thì đời Hươu quả thật quá đen, ko còn gì đen hơn. Chạy thục mạng, cố gắng hết sức để làm nhiệm vụ mà hai người làm, cuối cùng vào tù ngồi khi chưa tới được sân vận động nữa chứ

==> Ừm, mình xem mấy tập đầu mà ức chế luôn, vì Hươu cứ bị ăn hiếp, bị chọc đủ trò này, ep 43 xem mà đến lúc HƯơu chưa đến sân vận động đã bị out, chả biết nói sao luôn, bực ghê gớm :( À, ghét nhất người đầu têu mấy trò đó luôn, cũng có 1 thời điên khùng suýt anti anh Hổ =))

Mình hơi buồn mỗi lần Hươu bị đem ra so sánh với Jong Ki. Nào là Jong Ki đẹp trai hơn, nhìn trẻ hơn, nổi tiếng hơn, nhiều cô gái thích hơn, thông minh hơn...Mình ko có ý ghét Jong Ki nhưng mỗi lần Hươu bị so sánh thì y như rằng Jong Ki cười tươi như hoa luôn ấy, nhìn ko thể thích nổi. Dù biết bây giờ hai người là bạn thân nhưng coi những khúc đó, thiệt tình chỉ thương Hươu nhiều hơn mà thôi. Thế nên thiệt có lỗi với những ai là fan của Jong Ki, từ khi Jong Ki rời đi, mình thích running man hơn, thấy vui hơn và hay hơn, thấy rằng Hươu ko còn quá nhiều áp lực nữa

==> Có một tập, Soo và JK đội nón giống nhau, anh Kook bảo là Soo bắt chước JK, lúc đó Soo có vẻ bực bội thật. Xem đến đoạn ấy, mình cũng bực phát khóc luôn T_T

Thấy cũng tiếc cho Hươu là có vẻ chẳng có mấy khách mời thích Hươu hết, có người thì gọi là : "Kim" Kwang Soo mới ghê, lúc khách mời tự chọn cũng ko ai chọn Hươu, bốc thăm này nọ cũng chả bao giờ trúng được cái tên Lee Kwang Soo cả. Trong suốt khá nhiều khách mời cặp với Kwang Soo thật lòng mà nói có vẻ chỉ có Gyuri là thật sự quan tâm Hươu thôi, luôn hỏi han, đấm bóp cho Hươu khi cõng mệt nữa. Có người bảo là Yuri cũng được, nhưng thật lòng mà nói Yuri chả có vẻ gì là quan tâm Hươu cả, lúc ghép đôi cũng từ chối Hươu 2, 3 lần, vài lần lộ rõ nỗi thất vọng luôn, còn Shin Se Kyung thì thiệt là ba chấm, thấy chảnh với Hươu thế nào ấy

==> Mình thấy anh em Easy thường bị bỏ rơi hết, biết khách mời muốn mình đc chơi vs chú Yoo, anh Kook, nhưng nhiều khi cũng cảm thấy tủi cho anh em Easy... vẫn hi vọng 1 ngày anh em Easy sẽ có 1 tập riêng :)

Có nhiều cảnh Hươu rất là kute luôn. Thích nhất là tập 103 vòng đua công chúa ấy. Lúc Hươu ăn bạch tuột cay ở R3, ăn cay xong đi vòng vòng tay lắc lắc nhìn dễ thương~~~. Hay tập 148 lúc dùng lỗ tai để đoán vật gì ấy, lúc đoán hải sâm Hươu sợ nhìn rất mắc cười, lúc đoán quả dứa thì quằn quại nhìn rất rất dễ thương. Tập 143 Hươu để tóc mới với lại ăn uống nghỉ ngơi đầy đủ nên hơi béo ra, nhìn có da có thịt trông rất dễ thương, tiếc là chơi trò chơi toàn thua với xui thôi

==> Từ lúc thích Hươu ko lúc nào là ko để ý Hươu, thực sự lúc đấy hắn làm gì mình cũng thấy cute, còn bạn bè mình thì "Soo xí trai quá >"<", nhưng mình thì ko thấy thế =

Hươu rất quan tâm tới mọi người, thích Hươu nhiều ở điểm này. Hổ nâng ta Hươu xoa thắt lưng, Hổ gập bụng, Hươu xoa bụng để ko bị căng cơ, có tập khách mời là ông danh hài nào ấy, lúc dùng côn đánh trúng cả chua, Hươu luôn đứng trước và dùng tay đỡ để ko trúng Ji Hyo, Ji Hyo vào tù ngồi Hươu liền đứng lên nhường ghế, mấy anh mệt là Hươu đấm bóp cho, khách mời nữ thì Hươu luôn dịu dàng

==> Cái này cực đúng, mọi người thường không để ý chứ chị Ji hay dựa vai Hươu ngủ lắm, mặc áo phao hộ Hyo Joo, đỡ anh Hổ, xoa bụng nói chung là cực kì "gentleman"

Lúc xem được [Vietsub] 120627 One Night TV Entertainment - Kwang Soo cut.mp4 ở đây https://docs.google.com/file/d/0B49JOnChN8KyaTJyLXk2ODdhRkE/edit
Mình biết rõ về Hươu hơn, hiểu về quá khứ của Hươu hơn, cũng có người khen dễ thương chứ bộ, có điều có 1 anh bảo là hơi bẩn thì quá đáng thật đấy. Cũng ngưỡng mộ Hươu vì cố gắng để có được hôm nay

==> Cái đấy mình sub, xem hơi buồn :)

BTW, chúc mừng sinh nhật cự giải thân yêu ngốc nghếch của em^^ Năm nay đã 30 tuổi Hàn rồi đấy, lớn chút đi, nhiều lúc thấy anh vẫn còn mè nheo trẻ con cute ko đỡ đc =

Bình luận

Soo thần thánh, làm kiểu j cũng cute hết <3  Đăng lúc 13-7-2013 10:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1116#
Đăng lúc 13-7-2013 21:31:10 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, là ngày mai rùi, sinh nhật đầu tiên mình celebrate Soo ngơ ♥
Éc cũng muốn edit và làm màu mè mấy cái hình trước ngày mai nhưng ko kịp, tình hình chắc mốt sẽ cố gắng up :(
Tập RM đầu tiên mình xem là tập ở Vn, 136, lúc ấy chỉ thắc mắc vì lí do gì mà bn Soo được hâm mộ nhìu ở Vn... Coi thêm mấy tập nữa, thì cũng ko biết từ lúc nào Falling in Love vs anh ấy :)
Dễ thương, xui xẻo, vừa ngơ vừa lanh thế nào í, rùi cả khoản tình cảm nữa chứ ♥ vs lại mình hay bấn các bn nam cao :3
Thích khủng khiếp luôn, hình như trong lớp có mỗi mình là fan của Soo thôi hay sao ấy (các bn kia thích Kookie~), thấy hơi tủi thân nhưng vẫn iu a Cự Giải này đến cùng, đến tận hnay ^^ Ship Soo cũng với mấy Rm rùi, đầu tiên là Ji Hyo (chắc tại là nữ nhân duy nhất của RM), sau này là chú Yoo và hiện là bn Kookie :x (đang bấn vì Kooksoo cp :P)
Hi vọng năm sau, 10 năm sau vẫn còn lên House nhà mềnh cổ vũ tinh thần Baeshin ~

Bình luận

mình cũng xem tập 136 đầu tiên, cũng thắc mắc sao Hươu nổi tiếng thế, và cũng thích Hươu lúc nào ko hay ^^  Đăng lúc 13-7-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1117#
Đăng lúc 13-7-2013 22:19:24 | Chỉ xem của tác giả

Đến sinh nhật Soo rồi!!!! >"< Chả biết nói gì, chỉ ước Hươu có 1 sinh nhật vui vẻ, hi vọng vai diễn trong GoF sẽ thành công ^^ Dù không biết đất diễn có đc ưu tiên hay không nữa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1118#
Đăng lúc 13-7-2013 23:33:54 | Chỉ xem của tác giả
atlibby gửi lúc 13-7-2013 20:33
Rép bạn vì bạn cmt dài quá ^^

Hồi đó mình cũng chẳng để tâm RM là mấy, lần đầu xem là ep 120, lúc đó xem là vì Park Shin Hye cơ, sau này chị mình bảo tải RM về xem thêm, mình cũng ngồi xem chung, chẳng biết từ lúc nào bị thích Hươu điên đảo, nhất là sau 124 >"<

Tập 124 Hươu được làm vua, lúc tiếp nhận sứa mạnh của đại lộ hươu cao cổ để làm bể chồng gạch Hươu nhìn rất tuyệt, khúc cắn cắn súp lơ cho nó nhỏ đi để thổi bay xa nhìn kute gì đâu luôn ^^

> Ừm, mình xem mấy tập đầu mà ức chế luôn, vì Hươu cứ bị ăn hiếp, bị chọc đủ trò này, ep 43 xem mà đến lúc HƯơu chưa đến sân vận động đã bị out, chả biết nói sao luôn, bực ghê gớm :( À, ghét nhất người đầu têu mấy trò đó luôn, cũng có 1 thời điên khùng suýt anti anh Hổ =))

Uk tập 43 là cái tập ức chế nhất luôn, cái số Hươu đen hơn mực luôn ấy. Mình cũng từng muốn anti Hổ, suốt ngày cứ chọc Hươu miết thôi, cái gì cũng đổ lỗi, lúc nào cũng la mắng, nhưng dần dần nhận ra hai người tuy khoái cãi cọ, Hươu tuy khoái phản bội nhưng Hổ với Hươu là cặp trời sinh, cũng thân thiết, dễ thương

> Có một tập, Soo và JK đội nón giống nhau, anh Kook bảo là Soo bắt chước JK, lúc đó Soo có vẻ bực bội thật. Xem đến đoạn ấy, mình cũng bực phát khóc luôn T_T

Mình cũng cực kì bực mình khúc đó, thấy Hổ có phần hơi quá đáng, thấy Jong Ki cũng vậy, cười tươi như gì vậy, chỉ thương cho Hươu, suốt ngày cứ bị so sánh, so sánh miết thành ra phát bực là phải. Có tập làm nhiệm vụ ở ngoài, gặp fan ngoại quốc, mọi người giới thiệu, fan biết Jong Ki, mọi người hỏi biết Kwang Soo ko, fan lắc đầu, mọi người thì cười, Hươu thì tủi thân, mình thì buồn :(((

> Mình thấy anh em Easy thường bị bỏ rơi hết, biết khách mời muốn mình đc chơi vs chú Yoo, anh Kook, nhưng nhiều khi cũng cảm thấy tủi cho anh em Easy... vẫn hi vọng 1 ngày anh em Easy sẽ có 1 tập riêng :)

Khách mời lúc nào cũng bỏ rơi anh em Easy hết, tập 68 anh em Easy tưởng đâu mình được làm gián điệp, ai dè làm kẻ dọn đường cho khách mời giết running man cuối cùng giết luôn anh em easy, nhiều lúc luật chơi hơi quá đáng, như trong tập này, anh em easy tưởng đâu mình thắng rốt cuộc bị khách mời cho out. Sao ko có tập Sherlock Holmes kỉ niệm 1 năm nhỉ, tập ấy rất phục chú Suk Jin luôn, sắp xếp như thánh, đúng là gừng càng già càng cay, tôi Hươu tập đó quên vé phải quay lại trong khi Hươu là người đầu tiên tới nơi, chú Suk Jin cũng nói sẽ cho Hươu sống tới cuối cùng trong tập này, số Hươu xui chứng kiến cảnh Suk Jin xé bảng tên Haha làm gì thành ra bị thủ tiêu. Nói chung là từ đầu tới cuối, trong mỗi tập Hươu đều xui cả, ko theo cách này thì theo cách khác :)))

> Từ lúc thích Hươu ko lúc nào là ko để ý Hươu, thực sự lúc đấy hắn làm gì mình cũng thấy cute, còn bạn bè mình thì "Soo xí trai quá >"<", nhưng mình thì ko thấy thế =

Soo đâu có xấu chẳng qua hồi đó để râu với tóc ko hợp thôi, bây giờ đẹp mà. càng già càng đẹp, càng nhìn càng thích, riết thấy Hươu làm gì cũng thấy dễ thương

> Cái đấy mình sub, xem hơi buồn :)

Xem buồn thật đấy. Tội Hươu lắm lắm luôn :((
Nhà mình sao ko tạo forum con ấy, để tạo trang riêng post mấy sản phẩm vietsub. Mình hình như chưa xem được hết các vietsub về Hươu

Bình luận

vietsub của Hươu cũng không nhiều đâu bạn, tiêu biểu là Star Date vs Gag concert bên 360 dịch thôi >"< mà nói tới tập 79, ngưỡng mộ chú SJ lắm luôn, chú thông minh cực.   Đăng lúc 13-7-2013 11:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1119#
Đăng lúc 13-7-2013 23:50:59 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday nhé Hươu cao cổ Lee Kwang Soo ^^
Chúc Hươu thành công trong sự nghiệp diễn xuất, có được vai nam chính trong phim truyền hình, nhiều lần trở thành vai chính trong running man hơn, gặp nhiều may mắn hơn, được nhiều người yêu quý hơn, có nhiều fan hơn, phản bội nhiều hơn, dễ thương hơn. Có điều anh cứ lonely dài dài là được rồi :)))

Cre; tự làm
P/s: à hi vọng phim Nữ thần lửa Hươu có nhiều đấy diễn nữa ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1120#
Đăng lúc 14-7-2013 00:07:41 | Chỉ xem của tác giả
"Bây giờ là 01h sáng ngày 14/07/2013 (tính theo giờ Hàn Quốc). Chúng ta cùng chúc cho người bạn thân nhất của Joong Ki - Lee Gwang Soo sẽ có một ngày sinh nhật ngập tràn yêu thương và hạnh phúc nhé?"

From KissHouseVietNam with love,

Bình luận

thanks ss ^^  Đăng lúc 14-7-2013 04:29 PM
Thanks bạn nhìu nhá!!! Nếu đc tối 8h bạn qua nhà chơi game nhá!!!! Thanks  Đăng lúc 14-7-2013 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách