Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieuyet1011
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho cảm thấy hạnh phúc vì được tham gia "The Heirs"

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-12-2013 15:19:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Diễn viên nào khi đóng vai họ đều rất yêu vai diễn của mình, vì thế mới tỏa sáng cùng nó được. Vai diễn này được tạo ra để ấn định cho lee rồi, chuẩn về ngoại hình tính cách và phong cách diễn. Bạn diễn phụ đóng cùng, rất hợp gu với anh, hai anh em đẹp cao và đẹp trai kim won and kim tan. Cùng với bà mẹ đầy cá tính, với chiều cao đúng để sinh một anh chàng như anh trong kịch bản. Nó còn là vai diễn khẳng định lại tên tuổi của lee để nó được bay xa hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-12-2013 15:21:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

LMH lại sắp có phim moi rồi ,nhanh thật
rất  thích nụ cười của anh mong phim mới sẽ thành công
thanks bạn dich tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 14-12-2013 15:22:29 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên là anh cảm thấy hạnh phúc rồi, đã đẹp trai rồi lại còn được diễn với cả rừng hoa đẹp nữa,cùng nhau khoe sắc thắm còn gì? hê hê, tuy cao tuổi nhưng lại diễn vai 18t rất tốt! phim toàn những cảnh, người và lời thoại đáng iu
chúc mừng Lee Min Ho, tks sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 14-12-2013 15:24:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đúng là anh Ho có khác. ^_^!
Thích cách làm việc của anh ghê.
Thích nốt những dòng cảm xúc cảu anh nữa
Nhưng mà phim này end cũng thấy hơi tiếc chút. Thôi chờ tác phẩm mới cảu anh hen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-12-2013 15:24:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lee Min Ho đã gửi lời cảm ơn sâu sắc đến biên kịch, đạo diễn, đồng nghiệp và toàn bộ staff của "Heirs". Lee Min Ho bày tỏ: " Tôi thật sự rất biết ơn biên kịch Kim Eun Suk, người đã tạo nên một câu chuyện tuyệt vời, đạo diễn Kang Shin Hyo, người đã dẫn dắt chúng tôi một cách hoàn hảo, khả năng diễn xuất của tôi cũng được đạo diễn khai thác, các nhân viên của đoàn phim, và những người bạn của tôi tại trường Jeguk, cảm ơn mọi người. Tôi sẽ rất nhớ mọi người.
cùng với những người hâm mộ ạnh, xin gửi đến anh lời cảm ơn, chúc mừng! anh thật tuyệt vời, 1 Kim Tan ấm áp, thân thương, hết mình vì tình yêu
và hạnh phúc của anh cũng là hạnh phúc của những fan! :D
tks sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 14-12-2013 15:24:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Giờ đi đâu cũng thấy hiệu ứng của The Heirs, của Kim Tan, hú hú

Nói chung thì đây là dự án thành công, ít nhất là về mặt doanh thu và danh tiếng

Chúc mừng Ho và đoàn làm phim vì những thành công đã dành được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-12-2013 15:25:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

bộ phim đã kết thúc nhưng dư vị phim đem lại cho khán giả vẫn còn đọng lại mãi
chúc mừng anh và cả đoàn đoàn làm phim nhé
và cảm ơn anh - Lee Min Ho đã đem đến một Kim Tan chân thành, tình cảm và cả tình yêu sâu đậm với Cha Eun Sang, khán giả sẽ nhớ Tan - Sang lắm
cùng với thành công của phim và diễn xuất ngày càng đc công nhận hy vọng cuối năm anh sẽ có đc giải thưởng lớn. Chúc anh ngày càng thành công, mong chờ movie tới của anh
Min Ho oppa fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 14-12-2013 15:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Ho cảm thấy hạnh phúc vì được tham gia phim The Heirs, ở đây cũng cảm thấy vô cùng hạnh phúc vì được coi The Heirs, được coi Ho hóa thân thành Kim Tan, một Kim Tan vì tình yêu mà từ bỏ tất cả, cái này phải nói là yêu mỹ nhân không yêu giang sơn.
Diễn xuất của Ho quả thật rất hay mà, đặc biệt là những cảnh khóc hay vô cùng , hi vọng trong năm mới năm 2014 sẽ gặp lại Ho trong một bộ phim mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 14-12-2013 15:27:30 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim mà mình cũng cảm nhận được nôĩ đau của Kim Tan, từ ánh mắt cho đến khuôn mặt, lúc nào cũng cô đơn. Phải nói Lee Min Ho đã hóa thân vào nhân vật một cách xuất sắc, một người con trai chỉ là con vợ lẽ,có người cha lạnh lùng, bị a trai coi là trở ngại, người bạn thân xem thường xuất thân, phải qua Mỹ sống như một người không có mục đích, đến khi gặp được người con gái mình yêu thì lại bị cản trở đủ điều, suốt những tập phim, chỉ thấy toàn nước mắt của người con trai chưa qua cả cái tuổi 20, phải nói đây có thể là thành công của anh khi đóng phim này. Hy vọng sẽ gặp được anh trong những phim khác nhé.{:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-12-2013 15:28:52 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng bạn Ho
bộ phim rất thành công
Ho sẽ càng ngày càng nổi như cồn
bao h Ho sang Việt Nam đây, lần trước bị mừng hụt 1 lần rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao