Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieuyet1011
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho cảm thấy hạnh phúc vì được tham gia "The Heirs"

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 14-12-2013 16:06:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Và tiếp tục chia sẻ rằng: " Tôi đã đi đến tận cùng nỗi đau của Kim Tan, nên khi quay trở thành một người bình thường, tôi cảm thấy rất khó khăn. Đây thật sự là một tác phẩm đánh dấu bước ngoặc quan trọng trong sự nghiệp diễn viên của tôi, từ lúc debut đến giờ, đây là phim mà tôi phải khóc nhiều nhất."

Lời tâm sự của Ho về vai diễn này thật sự là HO đã đặt rất nhiều tâm huyết để diễn nội tâm của

Kim Tan, mặc dù mình chưa xem, và thể loại này mình cũng không thích lắm nhưng chính sự diễn xuất chân thành

của Ho và mn khiến mình sẽ xem bp này

Thanks bạn dịch new.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 14-12-2013 16:07:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bộ phim thật sự rất tuyệt vời ~
Cả dàn cast và cả dàn ekip {:161:}
Từ bộ phim mà bao nhiêu câu bất hủ ra đời, chẳng hạn "Kim Tan là Kim KHÔNG KẾT TỦA" {:184:}
Và thật sự nó đã tạo cho ng xem 1 số "hội chứng" nhất định
Mà bự nhất là "hội chứng Kim Tan"
Thank chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 14-12-2013 16:08:48 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ho một năm đóng có 1 phim à
Mà phim của năm nào cũng hot hết
Từ đó là biết khả năng của anh rồi
Mong chờ movie mới của anh
Tks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 14-12-2013 16:12:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

the heirs kết thúc nhưng những điều mà bộ phim mang lại có rất nhiều ý nghĩa
Tuổi 18, là tuổi có giấc mơ to lớn {:161:}
Nếu không nghĩ được tương lai sẽ làm gì thì hãy nghĩ ngày mai sẽ làm gì cũng đã là đủ
Cảm ơn Lee Min Ho, Park Shin Hye và rất nhiều người đã tạo nên 1 bộ phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 14-12-2013 16:13:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình thực sự rất vui khi xem phim này, dù nội dung có nhiều cảnh diễn viên phải khóc rất nhiều, nhưng vì diễn xuất của các dv quá tuyệt vời, và nội dung có nhiều điều khiến mình phải suy nghĩ.
Bạn Ho càng ngày càng đẹp trai và diễn xuất tài năng hơn. Chúc bạn sẽ ngày một nổi tiếng và thành công hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 14-12-2013 16:13:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Anh cảm thấy hạnh phúc khi hóa thân vào KimTan trong The heirs thì fans cũng cảm thấy hạnh phúc khi anh xuất hiện trong đấy đấy anh ạ.
Cuối cùng thì phim cũng kết thúc trong tốt đẹp với thành công cho mọi người thừa kế, chúc anh cũng có được nhiêu thành công và đột phá mới trong những dự án sắp tới nhé.
Cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 14-12-2013 16:14:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

TH thành công ngoài mong đợi như vậy bảo sao Ho chả ko thích
Ho diễn trg phim này hơn hẳn Personal Taste, BOF, cảm xúc đa dạng hơn rất nhiều
phim hội tụ nhiều bạn diễn cùng trang lứa nên việc diễn cũng diễn ra suôn sẻ hơn nhiều
chúc mừng TH nói chung và Min Ho nói riêng nhé
thank chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 14-12-2013 16:14:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ho à vai diễn đã mang lại thành công hơn nữa trong sự nghiệp diễn viên của Ho nè
The heir thật là tuyệt bác BK Kim quá tuyệt vời khi  thêm vào bộ sưu tập của mình một tác phẩm hay nữa
hóng mv Gangnam 1970 của Ho nhưng cuối nắm 2014 mới chiếu
năm sau nhớ chọn cái drama nữa đi nhé, chứ chờ lâu buồn lắm hihi
cảm ơn em nè ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 14-12-2013 16:14:45 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình thằng nhóc Hô này làm mình tối tăm mặt mủi và ngất ngây với vẽ đẹp của nó. người chi mà đẹp đến lạ. Thiệt là phân cảnh cuối cùng của hai đứa nó sao mà rồ man tíc thế không biết. cười đẹp quá.
Lại tiếp tục ngóng tiếp movie của nó rồi. Khả năng diễn xuất thì khỏi bàn. Nhập vai Tan càng ngày càng ngọt. quên mất là Lee Min Hô
Tks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 14-12-2013 16:15:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

kết thúc năm nay quá thành công với anh! Chúc mừng anh Ho với The Heirs đã kết thúc thành công rực rỡ thế này! thích anh k chỉ vì anh đẹp trai mà còn cả diễn xuất của anh nữa! thích nhất 3 nhân vật và diễn xuất của anh trong 3 phim BOF, CH vs TH.
phải nói diễn xuất của anh Min Ho ngày càng hoàn hảo! anh nhập vai siêu thật í, mỗi nhân vật mỗi tính cách riêng biệt đều được khắc họa rõ nét!
nv Kim Tan quá daebak, quá hot, dịu dàng, ấm áp, hoàn hảo từ ngoại hình đến nội tâm!
Chúc mừng anh 1 lần nữa! Cám ơn diễn viên cũng như đoàn làm phim TH đã đem đến 1 bộ phim tuyệt vời!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách