Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieuyet1011
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho: "Tôi đã nắm được kĩ thuật hôn đẹp"

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 13-12-2013 12:37:27 | Chỉ xem của tác giả
Lộ rõ bản chất dê xồm
Cơ mà thấy anh ý hôn ai cũng đẹp hỷ hỷ
Moahhhhhhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 13-12-2013 16:14:44 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi giờ còn lên báo khoe cả mấy cái này
mà nghe giọng lão có vẻ tự hào ghê gớm chưa kìa đang khoe mình già làng để chọc tức Do Do đấy à
mà công nhận là phim nào của Ho cũng có mấy cảnh kiss nóng bỏng như này, mà cảnh nào cũng đẹp hết, nên chắc là có nhiều kinh nghiệm ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 13-12-2013 18:52:30 | Chỉ xem của tác giả
trời đất hôn giỏi cũng khoe kìa = Lee Min Ho nhập vai quá bị ngộ mất rồi =) nhưng mà rất thích cảnh hôn của 2 người trong phòng nhé {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 13-12-2013 22:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Lão nhà đang bị tự kỉ cuồng
Qua bao nhiêu sự được gọi là "hôn mãnh liệt" thì không giỏi mà được sao
Cậu ấm nhà ta hình như đang là Kim Tan trả lời phỏng vấn chứ Lee Min Ho hay ngượng lắm cơ mà phải không các bác???
Sao lại trở nên thế này hả cậu???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 14-12-2013 00:13:51 | Chỉ xem của tác giả
Bạn bị Kim Tan nhập rồi nên mặt dày y hệt bạn Tan
Tội bạn Young Do chưa có cảnh kiss scene nào tất. Ngay cả Chan Young còn được Bo Na kiss mấy lần nữa cơ hahah
Cơ mà thật lòng mà nói, mình thích kiss scene trong city hunter và Personal taste hơn. Còn nếu trong The Heirs nếu hỏi cảnh hôn nào của 2 bạn Tấn Sang mà mình ưng nhất là cảnh hôn môi đầu tiên của 2 bạn ấy trên sân thượng trường học ấy, lúc mà Young Do gọi cho Eun Sang rồi Kim Tan không cho nghệ, đè ra hôn liền một phát khiến Eun Sang một lúc sau như người thất thần ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 14-12-2013 17:06:16 | Chỉ xem của tác giả
Hahaha anh ấy có một sự tự tin không hề nhẹ, cơ mà em thích!!!
Lee Min Ho phải nói là "king of kisses" nếu bạn không tin? Mời xem tập 16 của The Heirs.
Có một chút bùn là Kim Tan & Eun Sang không được "passionate kiss" ở tập cuối, đợi mãi mà không có gì hết, nhưng dù sao cũng mừng vì sau bao chuyện, hai anh chị cũng đến được với nhau! LOVE~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 14-12-2013 21:37:20 | Chỉ xem của tác giả
Fin nào cũng làm quả kiss hoành tráng bảo sao lại không giỏi

cậu Bin ghen tị với anh khoản này nhất đó

chắc bk thương anh hay sao mà fin này cho anh kiss nhiều ơi là nhiều luôn

xem mà phê cả người ,quả nào là đáng quả đó luôn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 25-12-2013 19:40:43 | Chỉ xem của tác giả
cảnh hun quá bá đạo mà, Lee Min Ho đúng là Good Kisser, thánh hun.
mà coi cảnh hun đó đúng là vừa lên hình đẹp, vừa đạt đến cảm xúc cao nhất, mình coi mà đến h cứ bị ấn tượng mãi. Nụ hôn mãnh liệt trong đau khổ thể hiện tình cảm sâu sắc của Tan dành cho Sang, từng cử chỉ cũng thể hiện rất rõ tính cách quyết đoán của Tan ( hun bất ngờ và dữ dội quá làm Sang đứng hình lun)
, mình cúng thích cả sự dịu dàng, có chút e dè, sợ sệt ,bất ngờ, đau khổ nhưng cũng đầy yêu thương mà Park Shine Hye đã thể hiện rất đúng với cảm xúc của nhân vật Eun Sang.
nói chung là cảnh hun hoàn hảo. ủng hộ cả hai người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách