Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Vindy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Li Jia Hang - Lý Giai Hàng (李佳航)

[Lấy địa chỉ]
4651#
Đăng lúc 7-3-2012 22:13:13 | Chỉ xem của tác giả
http://player.youku.com/player.php/sid/XMzYxMzQyNDAw/v.swf

CliP FAN TQ chúc mừng sn Jean Jean
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4652#
Đăng lúc 7-3-2012 22:41:24 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật Jean có khác...quá trời clip luôn nà
http://player.youku.com/player.php/sid/XMzQ5NDU1OTQ0/v.swf
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4653#
Đăng lúc 7-3-2012 22:56:20 | Chỉ xem của tác giả
Mưa clip nà...

Giờ là Jean Jean và Lu Lu!!!!!!!!!!!!!

http://player.youku.com/player.php/sid/XMzQ1MjI4Mjg0/v.swf
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4654#
Đăng lúc 7-3-2012 23:22:24 | Chỉ xem của tác giả
Jean Jean

weibo

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4655#
Đăng lúc 8-3-2012 01:46:13 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday Jean Kaka...- tình yêu của em♥ tình yêu của Villa KhangVy- JeanLuLu♥

Hôm nay đối với em mà nói....là 1 ngày vô cùng đặc biệt...vì sao hử? vì hôm nay chính là ngày mà kaka của em được sinh ra đời...  Nhìn lại chặng đường em quen biết kaka....tuy không phải là 2 năm hay 3 nằm, 4 năm gì...em cũng không nhớ rõ ngày em thích kaka trong bao nhiêu lâu rồi.... ( dạo này em lu bu quá, trí nhớ cũng lẵn xẹt luôn)... Nhưng với em... thì kaka cũng giống như người mà em thích lâu rồi. Tuy em thích kaka không bằng em yêu Joong hâm của em..nhưng với kaka thì em yêu kaka thật.

Nhớ lại lần đầu tiên em nhìn thấy kaka...lần đầu tiên em xem phim Tân Hoàn Châu cách cách...nhớ lại sự xuất hiện của kaka vào tập 5, 6...em dường như bị kaka cuống hút...bị nụ cười của kaka làm rung động... Kaka à..có biết là kaka là người mà em thích sau 4 năm khi em yêu Joong hâm nhà em không? Vì thế có lẽ mà nói, kaka cũng là người quan trọng đối với em...

Em vẫn nhớ...vẫn nhớ từ nụ cười, từng giọt nước mắt, những niềm vui đâu khổ của KhangVy...Cũng chính nhờ đế KhangVy, nhờ đến Tân HCCC mà em lại biết đến ấy...

Em thật sự không thể tin được...nếu như không có Tân KhangVy, nếu như không có Tân HCCC thì bây giờ...có lẽ em sẽ chẳng đứng ở đây....nói chuyện và comt như thế này rồi... Nếu như không có kaka thì có lẽ em cũng chẳng quen biết đến mọi người trong Villa rồi, cũng chẳng thế quen biết được YTV tỷ, Nhatrang tỷ, Vindy tỷ, Nhiếp tỷ, Nary tỷ, Hằng tỷ, GiangBoon tỷ, và Koo thân yêu cùng toàn thể các mem trong Villa của chúng ta....

Em không biết nói gì hơn...em cũng chỉ biết cám ơn kaka, cám ơn kaka đã đem lại cho em những người chị, người em, người bạn thân thương và đáng yêu như thế. Cám ơn kaka đã là cầu nối kết nối lại những trái tim bé nhỏ này... đã giúp mọi người từ mọi miền đất nước đều trở thành 1 đại gia đình của nhau...

Em cám ơn kaka, cám ơn duyên fận đã đưa đây em biết đến và yêu mến kaka.. Cám ơn kaka đã sinh ra trên trái đất này...cám ơn kaka đã tham gia vào bộ phim Tân HCCC...cám ơn kaka đã là Nhĩ Khang mà em yêu mến...cám ơn kaka ...Thật sự cám ơn kaka lắm...Vì nhờ có kaka...em mới có thêm biết bao nhiều điều vui, nhiều điều thú vị...

Cám ơn ba mẹ của kaka...cám ơn đã sinh ra kaka và nuôi dưỡng kaka tốt đến như vậy... Cám ơn đã đem kâka đến với đại gia đình KhangVy chúng ta...

Chúc mừng sinh nhật kaka!!!

Em hy vọng kaka sẽ luôn gặp nhiều điều may mắn, hạnh phúc, vui vẻ và luôn đạt được những ước mơ và thành công của mình trong tương lai, trong cuộc sống này. Em yêu kaka nhiều...

Hy vọng anh sẽ mãi mãi mỉm cười như vậy...đừng bao giờ đánh mất đi nụ cười thiên thần này..

Chúc các tỷ tỷ thân yêu của Sunnie cùng với Koo ngày 8/3 vui vẻ..hạnh phúc...♥♥♥

Sunnie yêu cả nhà yêu lắm...!!!!

JeanLuLu No.1

Bình luận

hay quá đê nàng ơi !!!!!! :x:X:X  Đăng lúc 8-3-2012 08:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4656#
Đăng lúc 8-3-2012 07:28:35 | Chỉ xem của tác giả
happy birthday jean lee

Bình luận

thanks bạn nhé...rảnh tối vào tham gia game show cho vui nhen bạn :x  Đăng lúc 8-3-2012 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4657#
Đăng lúc 8-3-2012 10:33:17 | Chỉ xem của tác giả
Mang quà vào cho Jean nè...

http://www.youtube.com/watch?v=Ecvi3Dxs9as

Jean Lee- Lý Giai Hàng iu quý của em..

Lẽ ra em định mang món quả này cùng những lời chúc cho anh vào đúng thời khắc đầu tiên của ngày hôm nay..

Nhưng vì yếu tố khách quan nên đến giờ này em mới có thể mang đến đây được...

Anh biết không?..tình cảm e dành cho anh tự nhiên và cũng đột ngột đến chính e cũng ko biết được..e chỉ biết rằng...

dù thời gian gian đây, em có nhiều mối quan tâm khác..thì anh vẫn mãi là Tân Phúc Nhĩ Khang trầm tĩnh chung tình mà e yêu..

một Lý Giai Hàng mà em quý...

Cảm ơn anh đã xuất hiện trên cuộc đời này...

Cảm ơn mẹ của anh...

Cảm ơn anh đã mang đến cho một đại gia đình trong thế giới ảo...

Chúc anh sn vui vẻ và hp...

Mong cho những điều ước của e dành cho đều thành hiện thực..

HAPPY BIRTHDAY JEAN LEE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4658#
Đăng lúc 8-3-2012 10:53:44 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là ngày mọi người phải chúc mừng phụ nữ ....{:297:} {:297:} {:297:}

Nhưng anh lại được tặng quà nè...{:291:} {:291:} {:291:}

Chúc một ngày sinh nhật nhiều niềm vui nhé...chúc chàng được nhiều thành công trong công việc và cuộc sống....được nhiều điều như mong muốn ....{:306:} {:306:} {:306:} {:306:}

http://www.youtube.com/watch?v=Ws2a7Xhj6RA&list=UULi6_7UHbNPn_rae5zj6oFg&index=5&feature=plcp

HAPPY BIRTHDAY JEAN LEE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4659#
Đăng lúc 8-3-2012 12:20:16 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh mừng sn Jean nè'

baidu

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4660#
Đăng lúc 8-3-2012 12:21:39 | Chỉ xem của tác giả

baidu

Up xong là đi ngẩu

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách