Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ilove_ruisheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Li Sheng - Lý Thạnh (李晟)

[Lấy địa chỉ]
2241#
Đăng lúc 13-6-2012 13:51:11 | Chỉ xem của tác giả
ArtnG gửi lúc 13-6-2012 10:49
Bản tin weibo nhà Hoa sương

Sau khi cụ Kéo tung danh sách dàn diễn viên trong mơ tại we ...

Duệ Duệ: Kịch bản này của dì đã thay đổi quan niệm tình yêu của tôi, khiến tôi biết yêu như thế nào, yêu là gì!

Nhờ Hoa Sương mà Duệ Duệ mới biết yêu là j sao... Yêu Thạnh chứ iu ai nhở...
Em nghi lắm, 2 bạn í nhập tâm yêu nhau, quyết làm cho khán giả đau đớn rụng tim thì ko chừng sẽ iu nhau thật đấy ché... *mơ*

Bình luận

khíp quớ, em lê la cái giấc mơ hết thớt này sang thớt khác :D  Đăng lúc 13-6-2012 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2242#
Đăng lúc 13-6-2012 16:33:33 | Chỉ xem của tác giả
Kenshin_dng gửi lúc 13-6-2012 13:51
Nhờ Hoa Sương mà Duệ Duệ mới biết yêu là j sao... Yêu Thạnh chứ iu ai nhở...{:472: ...

nhìn nè, tay Thạnh Thạnh hồi tới làm khách trong chương trình Show thời đại của đài Thâm Quyến
hai cái má phúng phính của nàng thật giống hai trái sơ ri hôm nọ của đoàn Create đi trèo cây hái về á {:418:}

Pi ét: vừa đọc đc tin cực hay hé lộ về nhân vật của anh Mô và thân phận của các bạn í, cơ mà tối tớ mới post cơ nhà mềnh ạ, giờ xì poi thế thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2243#
Đăng lúc 13-6-2012 22:07:38 | Chỉ xem của tác giả
ArtnG gửi lúc 13-6-2012 16:33
nhìn nè, tay Thạnh Thạnh hồi tới làm khách trong chương trình Show thời đại của đ ...

Trái sơ ri, sơ ri... Thạnh Thạnh nhà mềnh ký tên trên trái sơ ri này, thiệt là nhí nhảnh quá đê...

Chibi sơ ri lun...

Weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2244#
Đăng lúc 13-6-2012 22:21:54 | Chỉ xem của tác giả
Kenshin_dng gửi lúc 13-6-2012 22:07
Trái sơ ri, sơ ri... Thạnh Thạnh nhà mềnh ký tên trên trái sơ ri này, thiệt là nhí ...

Bản tin weibo

hôm nay weibo của Hoa sương đã đăng bài báo đưa tin về việc anh Mô tới TQ tham gia phim của dì Dao, có mấy điểm đặc sắc chia sẻ với cả nhà đây:

1. Bộ phim dài 34 tập do đài vệ tinh Hồ Nam đầu tư, đầu tháng 7 sẽ khởi quay, dự kiến quay trong 4 tháng.

2. Bộ phim có liên quan tới đề tài âm nhạc, và anh Mô là trưởng của một đoàn ca kịch người Hoa tại châu Âu.

3. Trong phim có 4 cô nhi

bài báo tại Nhật và Hàn:

---->>> may quá, 34 chứ hem phải 60 ^^
cơ mà bốn cô nhỉ là ai đây? sẽ là thế hệ của anh Mo và ss Như hay thế hệ của Duệ và Thạnh?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2245#
Đăng lúc 13-6-2012 23:04:44 | Chỉ xem của tác giả
ArtnG gửi lúc 13-6-2012 22:21
Bản tin weibo

hôm nay weibo của Hoa sương đã đăng bài báo đưa tin về việc anh Mô  ...

Báo đưa tin có 34 ep thoai á...
Coi chừng trúng báo lá cải chuyên xào nấu như bạn Mương nhà mềnh đới ché...
Cụ Kéo bẩu là 60 ep, chia làm 2 phần mà, 1 phần là "Ko phải hoa", 1 phần là "Chẳng phải sương" cơ mà... Dài, em thích dài vào, hóng cho nó phê...
Sao hum bữa bẩu là lq đến đề tài thể thao, h lại thành âm nhạc là thế lào...
Nói chung em chờ tin của cụ Kéo thoai ché ợ, tin vỉa hè hành lang ko nên tin vội...
Ngày xưa bọn tieba cứ bẩu Duệ ko abc vs con Cáo mà cuối cùng vẫn... đấy thoai...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2246#
Đăng lúc 13-6-2012 23:13:55 | Chỉ xem của tác giả
Kenshin_dng gửi lúc 13-6-2012 23:04
Báo đưa tin có 34 ep thoai á...
Coi chừng trúng báo lá cải chuyên xào nấu như ...

nâu nâu, bợn Ken nhầm rồi
cái này là rút từ chính weibo của Hoa sương xuống đấy, cái tin 60 tập là lấy trên tieba, độ tin tưởng ít hơn ^^
hơn nữa ngay dưới bài post này còn chình ình dòng chữ: Mọi nguồn tin chính thức có liên quan sẽ đăng tại weibo này! {:418:}

thôi 34 tập là đẹp rồi, tới lúc hậu kì cho tròn thành 40 cũng đc ^^

vụ âm nhạc thì là anh Mô thôi, tin do cty quản lí tung ra xong rồi còn đăng tại weibo chính thức của Hoa sương nên chắc k0 sai đc

đề tài thể thao thì là mấy tờ báo nói, cụ Kéo có nói bao giờ chưa nhỉ? mà bít đâu Duệ thể thao Thạnh âm nhạc thì sao?

trans nhiều tin quá giờ ss cũng bị lú lú lậm lậm rồi em ơi.........................................
ss đang lăn tăn vụ cô nhi, cảm thấy tò mò thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2247#
Đăng lúc 13-6-2012 23:22:34 | Chỉ xem của tác giả
ArtnG gửi lúc 13-6-2012 23:13
nâu nâu, bợn Ken nhầm rồi
cái này là rút từ chính weibo của Hoa sương xuống đấy,  ...

Ờ nhể, dù sao weibo cũng đáng tin hơn tieba, bọn tieba toàn tung tin đồn thất thiệt mị dân thoai...{:431:}
Mà cái vụ thể thao ấy là Duệ nó bẩu đấy ché, cái bài mà lão bẩu cụ Kéo bắt lão đi tập thể hình còn j...{:438:}
Thôi thì 34 ep cũng được, nếu Kites có làm sub cũng nhẹ nhàng hơn, hehee... Em là em hóng lắm đấy...{:418:}
Còn cái vụ cô nhi, j mà nhìu thế nhở... Nói chung fim của cụ Kéo thật là khó đoán...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2248#
Đăng lúc 13-6-2012 23:30:38 | Chỉ xem của tác giả
Kenshin_dng gửi lúc 13-6-2012 23:22
Ờ nhể, dù sao weibo cũng đáng tin hơn tieba, bọn tieba toàn tung tin đồn thất thiệt m ...

hê hê, cụ bắt đi tập gym cho người nó vạm vỡ man lì ra thôi, chứ cứ mảnh khảnh lẻo khẻo như hồi làm a ca thì sao đọ nổi với chú Mô

ss thấy vụ tập gym đó chưa thể chắc chắn là liên quan trực tiếp tới thể thao đc, jai bây chừ có anh nào là k0 lao vào phòng gym để mà mong có cơ hội nâng cao vóc dáng tiện bề cua gái chớ

thôi lại chờ đợi mò hoa trong sương thoai, ss ngẩu đơi, out thui em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2249#
Đăng lúc 13-6-2012 23:42:24 | Chỉ xem của tác giả
ArtnG gửi lúc 13-6-2012 22:21
Bản tin weibo

hôm nay weibo của Hoa sương đã đăng bài báo đưa tin về việc anh Mô  ...

Hô hô, h em mới để ý cái bài báo, ở Nhật nữa kìa, công nhận Hoa sương nhận được sự quan tâm rộng rãi quá, càng ngày càng hot...{:412:}{:412:}
"Jo Jin Mo, chuugoku dorama ni shutsuen kettei, rai getsu kurankuin- Joo Jin Mo quyết định tham gia đóng fim Trung Quốc, tháng sau sẽ khởi quay "

Chú Mô thuộc dạng Vip ở Hàn xẻng mờ, báo chí Hàn dễ j bỏ qua tin hot này... {:422:}{:422:}
Chẹp chẹp, vs dàn diễn viên trong mơ thế này, hy vọng sẽ đạt được thành công vang dội, ít nhất là chinh phục được khán giả châu Á...{:418:}{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2250#
Đăng lúc 14-6-2012 09:25:36 | Chỉ xem của tác giả
Kenshin_dng gửi lúc 13-6-2012 23:42
Hô hô, h em mới để ý cái bài báo, ở Nhật nữa kìa, công nhận Hoa sương nhận đư ...

tấm hình hôm nọ em post, Thạnh Thạnh post trên weibo xong lảm nhảm như này

Thạnh Thạnh Su: Xong việc, hôm nay từ trên người tôi nhảy ra mấy cái này, "bà chị vừa nhìn thấy mình giống đàn ông liền sợ bạc cả tóc", "*cái gì đó k0 hiểu* phong cách dân tộc", "nữ chiến sĩ trúng độc nổi tiếng TQ", "xuân cô nương Mai Siêu Phong", "chị gái lạnh lùng tung váy", và "cậu bé bút chì bán kim băng", mọi người về nhà mau ngủ đi nhé, ngủ ngon...

--->>> thật botay toàn tập với tràng tự miêu tự tả kia!!   và tềnh hềnh là sau khi nường đăng lên rồi thì các đấu sĩ lũ lượt suy đoán, đó là tạo hình của nường hôm đó đi hóa trang cho Hoa sương, phải k0 đây??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách