Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ilove_ruisheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Li Sheng - Lý Thạnh (李晟)

[Lấy địa chỉ]
2251#
Đăng lúc 14-6-2012 09:32:00 | Chỉ xem của tác giả
ArtnG gửi lúc 14-6-2012 09:25
tấm hình hôm nọ em post, Thạnh Thạnh post trên weibo xong lảm nhảm như này

Em cũng nghĩ là hóa trang cho Hoa sương, chứ từ ngày nàng tham ja fim trường của cụ Kéo tới h, mọi công tác họp báo, quảng bá album, tham ja sự kiện, show ca nhạc... ít hẳn lại chứ ko dày đặc như đợt trước, mà hôm đó nàng lại mặc đệp thế kia, làm tóc thế kìa => chắc chắn đi tập tành quay fim cụ Kéo roài ché ợ...
Nếu mà tạo hình của Thạnh trong HS như thế này thì đúng là lung linh thật, nhìn rất có cá tính... Có khi là cảnh nàng gặp chàng lần đầu tiên => sét đánh ái tình cũng nên...
Cơ mà nàng lảm nhảm cái j thế nhở, sao lại có Mai Siêu Phong cô nương ở đây...
Em hóng tạo hình của bé Duệ, ảnh nào fanh áo khoe bo đì càng tốt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2252#
Đăng lúc 14-6-2012 13:54:53 | Chỉ xem của tác giả
ArtnG gửi lúc 12-6-2012 21:09
trời ơi, ss mắc cái bệnh k0 bít đi la cà cả nhà ạ
trước thì dí mặt trong nhà THC, ...

P/s: tình hình là THC có tên trong danh sách các phim TH đc đề cử cho giải Kim Ưng, giải thưởng phim truyện to vật vã nhất của TQ đại lục, cơ mà nhiều vào cái danh sách dài lượt thượt đó ss hết cả dũng khí đi vote, có ai muốn vote k0 để ss bê về nào?

Ché PS ở cái góc bé bé thế này em làm sao mờ thấy...
Giải Kim Ưng lun à ché, đâu sao em ko thấy bọn nó kêu gào trên Weibo nhở, ché tung lên cho bọn em hóng vs...

Bình luận

cái giải kim ưng này lại cong mông cong máy lên mà vote, mệt lắm, thôi nghỉ dưỡng sức mà chờ phim Thạnh đi em :(  Đăng lúc 14-6-2012 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2253#
Đăng lúc 14-6-2012 15:50:09 | Chỉ xem của tác giả
Kenshin_dng gửi lúc 14-6-2012 13:54
Ché PS ở cái góc bé bé thế này em làm sao mờ thấy...
Giải Kim Ưng lun à ch ...

như thế này có thể coi là chúng ta đã cầu được ước thấy k???? TRAILER!!!!!!

mau xem đi thôi, tận 46 phút cơ nhé, hí hí, k0 khác j một tập phim
ss đi xem đơi, lát xong comt sau

http://v.youku.com/v_show/id_XNDEyOTMyNDIw.html

http://player.youku.com/player.php/sid/XNDEyOTMyNDIw/v.swf

vụ vote cho THC kia tạm gác đó ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2254#
Đăng lúc 14-6-2012 16:26:17 | Chỉ xem của tác giả
ArtnG gửi lúc 14-6-2012 15:50
như thế này có thể coi là chúng ta đã cầu được ước thấy k???? TRAILER!!!!!! {:475: ...

Trời ơi, em vừa mới xem xong...{:418:}
Hay quá ché ui, hay và cảm động hơn trong truyện nhìu...{:414:}
Tĩnh Hiên vs Mỹ Ly là nhất kiến chung tình, iu nhau sâu đậm chứ ko phải Hiên chán ghét Ly như trong truyện...
Tình cảm của 2 bạn thật là sâu sắc, dù bao nhiu thế lực ngăn cản...
Ôi, fim đỡ ngược hơn truyện bao nhiu, Tĩnh Hiên cũng đỡ đáng ghét biết bao nhiu...
Em thích quớ ché ợ, mong có sub để coi ghê gớm...
Anh Hà Thạnh Minh vào fim cũng rất ngọt, rất men chứ ko bị xấu, hí hí, Thạnh cũng đâu bị dìm hàng lắm đâu, vẫn xinh lung linh mà... Bạn Hách thì dễ thương cực, bạn í cũng ko có thê thảm như trong truyện...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2255#
Đăng lúc 14-6-2012 17:15:10 | Chỉ xem của tác giả
Kenshin_dng gửi lúc 14-6-2012 16:26
Trời ơi, em vừa mới xem xong...
Hay quá ché ui, hay và cảm động hơn trong truyệ ...

ss cũng thật k0 ngờ những đoạn cải biên thêm vào này lại có thể hay và logic hơn nhiều thế này

hu hu, Tĩnh Hiên ơi là Tĩnh Hiên, thế này có phải dễ ghét hơn trong truyện k0, cứ cái kiểu ngược bạn Mỹ Ly tơi bời như trong truyện thì thiên hạ ném đá tơi bời cũng chả ai thèm ra bênh được

thực sự là hay, trước mang tâm trạng vì Thạnh Thạnh mà chờ phim, giờ thì vì phim mà chờ phim rồi

trailer tận 46 phút thế kia, k0 đến nỗi hàng lởm bọc đẹp nhở ^^

hồi trước xem ảnh công nhận thấy Thạnh bị dìm quá, quần áo xí quá này kia, k0 ngờ lên phim lại đc như thế, like!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

dù xem xong trailer, mắt mũi cũng bị sụt sịt, cơ mà cũng đáng lắm, ngóng tháng 8.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2256#
Đăng lúc 14-6-2012 17:50:23 | Chỉ xem của tác giả
Kenshin_dng gửi lúc 14-6-2012 09:32
Em cũng nghĩ là hóa trang cho Hoa sương, chứ từ ngày nàng tham ja fim trường của cụ  ...

nếu đây là tạo hình thật thì ss nghĩ, tương ứng với mỗi đoạn nàng tự miêu tả sẽ là một style trang phục

đây là một phim lớn của cụ Kéo, chắc k0 thể nào chỉ có mỗi một tạo hình để tuyên truyền đâu nhở?

hơn nữa Hoa sương là một 'lưỡng bộ khúc', một phần là hoa một phần là sương, cho nên dù thế nào ít nhất cũng phải có tạo hình khác nhau cho hai phần

hề hề, đoán thế mà hem bít đúng thế k0

k0 bít hôm khai máy có công khai tạo hình luôn k0 nhở?

p/s: em đọc cái tin weibo hôm nay đi, xem ra chưa chắc nội dung đăng tại báo hàn nhật đã là chính xác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2257#
Đăng lúc 14-6-2012 17:57:59 | Chỉ xem của tác giả
Bản tin weibo 14/6

Hôm nay dì Quỳnh Dao update tại weibo của Hoa sương nội dung như sau:
Gần đây có rất nhiều tin tức về Hoa sương, có một số tin tức tuy chúng tôi có chia sẻ lên weibo, nhưng k0 có nghĩa là nội dung chính xác (ak ak ak....... đánh đố nhau quá cụ Kéo ơi!!) Tôi muốn nói rõ một chút! Hiện tại đoàn làm phim đã bắt đầu bước vào giai đoạn nước sôi lửa bỏng, Trương Duệ và Lý Thạnh sẽ vào studio để thu âm ca khúc trong phim, những ca khúc này rất rất hay! Trương Duệ có một bài hát tên là "Hận vì tôi yêu em", ác chiến chứ? - Quỳnh Dao.

Và sau đó bạn Duệ đã đăng tại weibo của bạn í:
"Hận mình yêu em" (恨我爱你) là một ca khúc hát lên mà đau lòng, chắc chắn sẽ là một bất ngờ dành cho các bạn, bài hát này có một vị trí rất quan trọng trong tim tôi! Nóng lòng chờ đợi như các bạn!

Thạnh Thạnh cũng viết: Âm nhạc lần này thực sự rất hay!

--->> vậy là ngoài ca khúc chủ đề "Khóa chặt lãng mạn" thì giờ bít thêm một ca khúc khác trong phim là "Hận vì tôi yêu em", nghe đã thấy tan nát cõi lòng ít nào chưa hử nhà mềnh??

p/s: hôm nay vừa đc xem trailer mới tung của Khuynh thành tuyệt luyến, giờ cảm xúc đang rất chi là lẫn lộn k0 bít ra làm sao..........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2258#
Đăng lúc 14-6-2012 18:11:43 | Chỉ xem của tác giả
ArtnG gửi lúc 14-6-2012 17:50
nếu đây là tạo hình thật thì ss nghĩ, tương ứng với mỗi đoạn nàng tự miêu tả s ...

Nội dung trên báo Hàn Nhật í hả ché? Là cái này chớ j...

Nội dung trên báo Nhật cũng giống vs mí cái ché dịch hum qua đấy, chú Mô sẽ đóng vai con trai trưởng của ông chủ người Hoa của 1 nhà hát Opera ở châu Âu. Hèn j mà cụ Kéo bẩu nv của chú Mô là ng` Hoa kiều, nhưng chưa từng đặt chân đến đại lục. Trong đó cũng nói về 4 cô nhi, hức hức... Ngoài thông tin đó ra thì chỉ nói về địa điểm quay, dự kiến phát sóng ở đài Hồ Nam, ko thấy j mới hết. Chả biết thế nào nữa...

Như vậy fim có liên quan đến âm nhạc nhở, ko biết làm thế nào mà Duệ và Thạnh lại quen biết vs chú Mô ta, ko lẽ đi coi opera roài tình cờ gặp?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2259#
Đăng lúc 14-6-2012 18:19:08 | Chỉ xem của tác giả
ArtnG gửi lúc 14-6-2012 17:57
Bản tin weibo 14/6

Hôm nay dì Quỳnh Dao update tại weibo của Hoa sương nội dung như sau:

Giết ng`...
Cái j mà "Hận vì tôi yêu em", nghe cái tên đã thấy não cả lòng mề...
Đợt trước nghe "Ngốc nghếch yêu anh, ngốc nghếch ko thể từ bỏ" của Thạnh Thạnh mà đã thấy bùn man mác roài... Bây h lại "Hận vì tôi yêu em" nữa chớ...
Bài này Duệ nó hát 1 mình hay song ca vs Thạnh hả ché?
À, như vại là có 1 điểm mềnh đoán đúng, OST của Hoa sương sẽ do Thạnh Duệ đảm trách...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2260#
Đăng lúc 14-6-2012 18:28:52 | Chỉ xem của tác giả
Kenshin_dng gửi lúc 14-6-2012 18:19
Giết ng`...
Cái j mà "Hận vì tôi yêu em", nghe cái tên đã thấy não cả  ...

thì bài báo nhật hàn đc đăng lên xong ở dưới dịch ra tiếng tàu rồi đăng tại weibo, ss vác về trans lại mà

ss thấy trong đó có đoạn nói '34 tập' chắc cần xem lại, dù j cụ kéo cũng nói đó, 'tuy là chúng tôi chia sẻ nhưng k0 có nghĩa là nội dung đúng hoàn toàn'

đúng là trời đã sương lắm lại bị tung hỏa mù! sao mà nhìn ra hoa j với hoa j đây.............

k0 thấy nói j chuyện bài đó có song ca hay k0, hề hề, dễ lắm, hai đứa nó hận nhau vì trót dại mà iu nhau mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách