Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
1941#
Đăng lúc 5-12-2012 22:07:53 | Chỉ xem của tác giả
hình Won đi thảm đỏ Rồng xanh, chụp bởi fans ở DC của nàng

Cr: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1942#
Đăng lúc 5-12-2012 22:08:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1943#
Đăng lúc 5-12-2012 22:09:13 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

ngày nào cũng lên forums, chỉ là ko nói, chừng nào đụng trúng cái cần nói thì sẽ nói  Đăng lúc 5-12-2012 10:15 PM
ss xuất hiện, cơ àm có sợ bị trùng pic k ạ ?? ;;)  Đăng lúc 5-12-2012 10:15 PM
Sao hôm nay nàng đổi gió up lên 4rum chứ ko phải FB thế hả nàng ;))  Đăng lúc 5-12-2012 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1944#
Đăng lúc 5-12-2012 22:58:50 | Chỉ xem của tác giả

as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1945#
Đăng lúc 5-12-2012 23:00:58 | Chỉ xem của tác giả

as tagged

Bình luận

ớ âu cái pic động kìa =))))))  Đăng lúc 6-12-2012 08:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1946#
Đăng lúc 6-12-2012 08:15:59 | Chỉ xem của tác giả
Sáng sớm vào thì đã có news của CW chúng ta rồi. ^^ bạn nào giúp mình dịch với Link

Tấm này nhìn đẹp quá trời  :''>

SR:soompi

Bình luận

uhm .em chờ tý đi nằm ở page cuối hay sao đó hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 6-12-2012 08:18 PM
m đừng dể ai chém huynh nhé :http://kites.vn/group-372-1.html  Đăng lúc 6-12-2012 08:11 PM
huynh có 1 pic bên nhà ếch đó .1 pic tự suớng hiiiiiiiiiiiiiii có ai qua copy đi .nhưng đừng chém anh nhé  Đăng lúc 6-12-2012 08:04 PM
cái mặt cảu huynh mà mang vào nhà TPM là hỏng hết hình luôn đó muội àh hiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 6-12-2012 07:52 PM
Sáng ra ngắm loạt hình lung linh này yêu đời quá đi, đợt này nhiều pic quá thik ghê, nice day nàng  Đăng lúc 6-12-2012 11:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1947#
Đăng lúc 6-12-2012 09:12:59 | Chỉ xem của tác giả
Tự thấy cái comt hơi nhảm, nên cần edit lại ^^

Hình như trong một lần trả lời phỏng vấn, Hyun Bin có nhắc tới Công chúa nhà mềnh. Ừ, thì… đại loại như … muốn hợp tác với Chae Won (vì lâu rồi, chả nhớ chính xác, giờ nghĩ ra thế nào thì nó là thế =)) ), anw, cái này cần kiểm chứng. Hyun Bin thì mềnh chưa xem tác phẩm nào hoàn chỉnh của anh í (miễn nhiễm với Secret Garden) nên không dám nhận xét gì. Dưng mềnh bị anh lính hải quân lục chiến Hyun Bin cuốn hút, đặc biệt thích hình ảnh mạnh mẽ, trưởng thành của anh í sau khi nhập ngũ. Cũng hy vọng anh, chị sẽ hợp tác trong movie/drama nào đó ;). Chúc anh sau khi trở về sẽ có thêm nhiều vai diễn hay trong tương lai.

Mới còm sáng nay thì lên mạng thấy cái này =))). Phải cảm ơn bạn prench pries lắm lắm ♥♥♥

-------

DC

Bình luận

oh...ai làm clip này thú vị thế, nhìn trong hình cũng rất đẹp đôi, ko biết tương lai có đc hợp tác với nhau ko nữa  Đăng lúc 6-12-2012 05:08 PM
xinh tóa <3  Đăng lúc 6-12-2012 02:32 PM
trong sáng,dễ thương,nụ cười hiền lắm ý ;;),  Đăng lúc 6-12-2012 10:04 AM
đại gia là phải cặp vs gái trẻ =)))), nữ thần nhà mềnh trẻ hơn ss Son Ye Jin mà, mặc dù e cũng like ss Son lắm ^^,nhìn ss ý cũng tựa như wonie nhà m`  Đăng lúc 6-12-2012 10:03 AM
cực hợp ý chứ =)),nữ thần wonie mà ss vs trai đẹp là hợp hết, hơ hơ,e cực like Bin ssi,thíc a ý từ hồi đóng " Iam Kim Sam Soon " ý ss ;;)  Đăng lúc 6-12-2012 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1948#
Đăng lúc 6-12-2012 09:33:23 | Chỉ xem của tác giả
Moon Chae Won sự quyến rũ kép , hơ hơ ic0n :(((((, e thấy từ quyễn rũ kép hay2, đấy là e tự dịch thành vậy=))), e biết là bài này trans rồi ;;),cơ mà vẫn thíc post lại ^^..

tóc thẳng dài, làn da hoàn mỹ , kích thích bản năng bảo vệ của nhiều chàng trai, nữ diễn viên Moon Chae Won (26), biểu lộ sự quyến rũ kép của mình qua sumok bộ phim truyền hình "The Innocent Man", đã trở thành người đại diện của những nữ diễn viên trong độ tuổi 20. Trong bộ phim, MoonChae Won đóng vai trò là Seo Eun Gi,  là cô con gái duy nhất của một công ty lớn , cô ấy là một người lạnh lùng và đa nghi ( từ này k rõ có đúng nv EG k nhỉ  ^^), người được lớn lên như là người thừa kế công ty của cha cô.. Eun Gi gặp và rơi vào tình yêu với Kang Ma Ru(Song Joong Ki) .Tuy nhiên, do sự phản bội của anh ấy, Eun Gi bị mất trí nhớ, từ một người thừa kế với trái tim lạnh đã trở thành một cô gái ngây thơ và tinh khiết, cô đã miêu tả thành công nhân vật với hai tính cách đối diện từ sự thành công của bộ phim truyền hình năm ngoái "The.Công chúa Man ​​"và sự chuyển đổi thông qua"  Nice Guy"năm nay, Moon Chae Won đã nhận được kỳ vọng trong các dự án mới của cô.

Bạn đã làm gì sau khi Nice Guy kết thúc ??
 Tôi đã đi xem ba phim liên tục "Gwanghae", "Wolf Boy" và " Iam a murderer". Song Joong Ki, Ryu Seong Ryong sunbenim và Park Shi Hoo sunbenim ,tất cả trong số đó là đồng ngiệp ngôi sao của tôi. Tôi cũng đã đi đến buổi ra mắt của movie  "26 năm"

Cảm giác của bạn về kết Happy Ending của bộ phim ?
Bởi vì kết thúc đã được hoàn thành ngay trước khi kết thúc, tôi đã nghĩ về nó rất nhiều. Tôi mong mỏi cho một kết thúc có hậu, và trực giác của tôi nói với tôi rằng "Đây sẽ là happy ending." Ở cuối phim, Maru bị mất trí nhớ của mình hay không? nó vẫn còn mờ với nhiều khán giả ,tôi nghĩ rằng sau 7 năm, Maru giả vờ có mất trí nhớ Khi anh ấy đưa chiếc nhẫn cho tôi, tôi đã bối rối phải làm như thế nào để diễn tả cảm giác đó. Cuối cùng, nó đã được quay theo đề nghị của biên kịch ,tôi thể hiện cảm giác pha trộn với chút bối rối trong cảnh này.. Bởi vì sự mơ hồ của nó, nó đã thú vị hơn không phải sa0 ???.....................

Tháng trước, 28 tháng 11, MS Team đã gửi những bao gạo mà Chae Won và LMJ (Lee Min Jung )nhận được từ người hâm mộ trong buổi họp báo của bộ phim truyền hình. Nó đã được tặng cho trung tâm y tế trẻ em Dasol..

SR :soompi

Bình luận

bớ @ss MY đi đâu mất tăm từ sáng hả??? :((((  Đăng lúc 6-12-2012 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1949#
Đăng lúc 6-12-2012 11:24:10 | Chỉ xem của tác giả
jujuju_naz gửi lúc 6-12-2012 09:33
Moon Chae Won sự quyến rũ kép , hơ hơ ic0n :(((((, e thấy từ quyễn rũ kép hay2, đấy là ...

ss đây rồi e, sáng giờ bận việc tối mắt tối mũi >.<
cái tin này e dịch đó à, thanks nhiều nhé :x, đúng là Seo Eun Gi tóc thẳng da đẹp thật ấn tượng
cơ mà càng về cuối kiểu tóc càng có xu hướng ko thẳng nữa thì phải
tiện đây thấy nàng Ú ship với anh HB, lại đưa cái ảnh to tướng của anh ấy ss cũng bình luận tí luôn ^^
anh HB hồi xem phim tôi là KSS thì ấn tượng lắm, nét mắt hiền, dễ mến. trong phim này nhìn anh giống hoàng tử ko ai ko thik. Nhưng khi ss xem mấy ep đầu phim SG thì ko thấy hình ảnh ấy nữa, phim này trông anh gầy nhom, khiến ss thấy ko bắt mắt nên ko có ý xem tiếp các ep sau, cơ mà chắc hay nên phim hot lắm, fan anh ấy từ phim này rất đông. Anh ấy sinh năm 82 nên cặp với Chae Won cũng hợp, một diễn viên tài năng nữa, dù rằng thực sự khi xem SG ss ko ấn tượng về anh lắm ^^

Bình luận

Đuợc kết hợp với Hyun Bin là anh ship ngay he he he...  Đăng lúc 6-12-2012 03:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1950#
Đăng lúc 6-12-2012 14:26:38 | Chỉ xem của tác giả
MH_MinYoung gửi lúc 6-12-2012 11:24
ss đây rồi e, sáng giờ bận việc tối mắt tối mũi >.<
cái tin này e dịch đó à, than ...

hnay ss lại bị xếp bắt gặp nên nhiều vc hay sa0 ạ ^^, hia hia, news này em dịch cơ mà có người dịch rồi, mà dài lắm ss,;;), lúc ss pm lại thì nhà em ăn cưm mới cả ngủ trưa nữa,;(((,về nhà là phải điều độ k như trên hn :D :D,hồi xem phin KSS em cực mê HB ,cơ mà xem SG em k thấy thú vị lắm,chỉ xem the0 phog trào thôi,ai dè phin h0t dã man c0n ngan =))),dù sa0 mog unie diễn mí oppa 1 lần,Bin ssi đẹp dai the0 kiểu lịch lãm,hi hi
pi /ết: h em mới để ý cuồn of ss ,shock toàn tập,sa0 đẹp khủng khiếp vậy @@,quá yêu luôn,cơ mà sa0 ss k lấy 1 pic thẳng mẹt unie ch0 e mừng ^^

Bình luận

he he,e sẽ cố ^^ :(((  Đăng lúc 6-12-2012 04:22 PM
E cố gắng viết bình thường như e đi thi ấy, vì các ss nhà mình ai cũng qua tuổi teen hết rồi =))))  Đăng lúc 6-12-2012 04:21 PM
em thấy nhiều lúc viết teen nó hài hước hơn đấy ^^,nếu quen rồi cũng thấy thú vị ;;)  Đăng lúc 6-12-2012 03:08 PM
chắc bên đó lắm chị tuổi như ss, chứ bên thớt cụ em thì rất chi teen,cả già lẫn trẻ nên chắc e quen như vậy,e luyện ở đó cũng đâu gần năm rồi ^^,  Đăng lúc 6-12-2012 03:07 PM
Cảm quan đẹp dễ tạo cảm tình mà ^^.  Đăng lúc 6-12-2012 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách