Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shine88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won: "Joong Ki oppa quả là thiên tài học thuộc lòng"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-12-2012 12:38:33 | Chỉ xem của tác giả
nghe ss won khen anh ki mà mình vui ghê, anh ki là thông minh mà lị
không ship cp này nhưng nghe tin anh chị cũng hóng quá.
ki oppa, ss won fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-12-2012 12:42:41 | Chỉ xem của tác giả
"Joong Ki oppa thật sự rất giống thiên tài. Lời thoại khó như thế mà anh ấy chỉ cần vài phút để nhớ khiến tôi rất ngạc nhiên".

Lời khen dành cho Ki đây mà, Ki học giỏi mà nên chuyện học thoại rất dễ dàng. Chỉ khi nào lịch trình bận quá nên việc học thoại không tốt thôi. Như cái BTS Ki cũng không học thuộc thoại tốt lắm!
Để có thể hoàn thành vai diễn, hai người không còn cách nào khác ngoài việc cạnh tranh với nhau xem "Ai là người thuộc kịch bản tốt hơn".

Nghe cái này thấy hai người rất tâm huyết với nghề, muốn làm tốt vai trò của mình trong phim. Mà hai người thấy như là bạn bè thân thiết nên thi với nhau nhỉ? Không biết ai là người thắng ta? Ki hay Won, hay thấy Won chăm chỉ thế Ki nhường Won thắng.
Moon Chae Won thú nhận "Tôi phải ăn hạnh nhân và quả óc chó để ghi nhớ lời thoại nhưng oppa chỉ cần nhìn vài lần là thuộc ngay. Tôi không muốn bị thua cuộc nên đã chăm chỉ học kịch bản còn oppa thì nói "Tốt nhất em nên ngủ đi, trông em mệt mỏi quá". Tuy vất vả nhưng rất thú vị".

Cái này thì Ki cũng từng nói là Won rất chăm chỉ học thuộc kịch bản suốt đêm, còn Ki thì đi ngủ. Lúc quay cái này chắc cả hai ngủ tại phim trường luôn nên Ki mới biết Won thức để học kịch bản
Cô cho biết đây là lần lần đầu tiên đóng melodrama cùng một bạn diễn cùng trang lứa Thực tế thì Song Joong Ki lớn hơn Moon Chae Won 1 tuổi.

Lần đầu tiên đóng chung với bạn diễn cùng trang lứa, nên cũng là lần đầu tiên thấy Won thoải mái, vui vẻ với bạn diễn như thế!
"Tuy thời gian ngắn ngủi nhưng tôi đã tìm thấy rất nhiều niềm vui. (Gởi đến Song Joong Ki) Cám ơn anh vì đã phối hợp tốt và quan tâm chăm sóc em trong lúc đóng phim nhé".

Không biết Ki có đọc được mấy lời Won nhắn nhủ không ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-12-2012 14:12:16 | Chỉ xem của tác giả
a ý học thuộc lòng dễ cũng là cn bt thui ss ak
cứ nhìn vào cái bảng điểm A+++ đấy thì việc thuộc kịch bản nhanh dễ hiểu thôi mà
^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-12-2012 16:49:25 | Chỉ xem của tác giả
hay quá

IQ của Ki bn ai biết ko

ss ăn những cái quả thật kinh khủng( tên)

ss sẽ phải phục thù Ki                        
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-12-2012 22:59:58 | Chỉ xem của tác giả
hầy zà...thông minh học giỏi nay đc gọi là "thiên tài" rồi Ki nhé :))
người đâu hoàn hảo quá...nhắc đến chàng ta chỉ  biết khen thôi ^^
...
p/s: mình muốn xem mấy đoạn NG của nice guy mà k thấy có...bạn nào biết cho mình xin link với ^^

Bình luận

hức hức chuẩn bị tinh thần trước khi xem nha bạn ^^  Đăng lúc 6-12-2012 04:23 PM
vào đây nè bạn:http://www.youtube.com/watch?v=ORvRZG7QtdM  Đăng lúc 6-12-2012 04:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-12-2012 04:02:09 | Chỉ xem của tác giả
chết thật sao cô ý cứ khen anh hoài thế nhỉ ;;)
công nhận oppa học gê gớm quá, em ngưỡng mộ bội phần
mong chị cũng tìm được kịch bản phim ưng ý:)
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách