Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MH_MinYoung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won: Không thường khóc ngoài đời. Hi vọng cho giải thưởng Best Couple

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-12-2012 09:48:49 | Chỉ xem của tác giả
Thôi, chậm chân qua trang 2 mất rồi. T.T

Hí hí, thôi Wonnie ko tham gia show tạp kỹ cũng được, cái tính e thẹn ngại đám đông đấy thì chắc chả đú nổi.

Già roài mà ăn chơi kinh thế, hát hò thâu đêm thì còn gì là cổ họng nữa hả Won? Chơi bời đến tận sáng sớm thế có ai tềnh nguyện đưa về nhà không nhể? ;))

Cái giải Bét Cúp pồ hai anh chị mà ko được thì còn ai được nữa đây :-j Đằng nào cũng mất công mơ, sao chị ko mơ cái gì cao cao tí, kiểu như đột nhiên năm nay KBS thêm cái giải Hottest Kisses nhể =)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-12-2012 10:07:47 | Chỉ xem của tác giả
ss Moon ngày càng xinh đẹp ra ...ss quẩ là người tận tâm với nghề nghiệp, chỉ mún tận tâm với nghiệp diễn xuất, chỉ muốn khán gải nhớ đến mình thông qua các bộ phim chứ ko phả thông qua các chương trình khác ^^^^
Nhưng mà..hic hic, mềnh mún ss tham gia Running Man cùng Ki oppa quá đi à...huhu mún 2 người cùng xuất hiện lần nữa
Tiêu tan hi vọng ùi :(((((((((((((((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-12-2012 11:24:58 | Chỉ xem của tác giả
đó đó
mình nói không sai mà :))
đợt trước JK muốn giải best couple vào cuối năm
giờ tới phiên CW lên tiếng cũng muốn giải đó
2 người sao cứ tung hứng với nhau làm những shipper ChaeKi phải điên đảo thế nhỉ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-12-2012 16:09:51 | Chỉ xem của tác giả
thấy ss đóng phim nào là Best Couple phim đó k à

em k nghĩ là ss lại ham cái giải này đâu nhá ^^

cơ mà cũng thích cuối năm ss và Ki oppa đc giải này lắm

hy vọng mong muốn của ss thành sự thật :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-12-2012 18:35:39 | Chỉ xem của tác giả
Cuối năm Won muốn đạt giải nào đó
Nếu đạt giải cặp đôi thì cũng rất tuyệt
Won cũng được mấy lần giải này rồi
Nhưng năm nay mình thích Won được trao giải cùng với Ki
Hóng kinh khủng luôn, thích hai người ghê
Cuối năm lai gặp nhau rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-12-2012 22:14:14 | Chỉ xem của tác giả
Dù mình rất thích các chương trình truyền hình thực tế nhưng bản thân cũng phải công nhận bạn gái nhà mình hoàn toàn không hợp với các show đó.Bạn gái rất thận trọng trong lời ăn tiếng nói và hành động,cái lần xem Strong Heart tập của bạn gái mà vừa buồn cười vừa thương quá,cứ im im e dè không dám nói nhiều vì sợ mình không hài hước :))
Vậy là khoảng tháng 1 nàng sẽ quyết định xong cho dự án tiếp theo.Hiện mình đang hi vọng nhiều vào movie có chiều sâu hơn drama (thời đại bão hòa drama này theo mình rất khó để lựa chọn 1 kịch bản phù hợp trong tiến độ nàng mong muốn).
Hiện tại cứ nghỉ ngơi vui chơi đến Tết Tây đã em gái à ^_^ nghe tin em sức khỏe không tốt cũng lo lắng lắm.Để thực hiện nghĩa vụ của người diễn viên trước hết phải giữ gìn sức khỏe thật tốt đã chứ ^_^ Chae Won cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách