Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leedahae_lovely
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won: "Trong đời thực, không muốn yêu người giống như Song Joong K

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-12-2012 22:16:41 | Chỉ xem của tác giả
đấychỉ là ước muốn of unie thôi, chứ tình cảm nó đến unie sa0 biết trc đc, hía hía ;;)
còn e thấy 2 nv Kim Seung Yoo và Kang Ma RU đều rất vì người mình yêu
em thíc 2 nv đó đều là ng đáng để ng khác trân trọng,quá tốt,
yêu KSY và KMR ,ngoài đời unie e yêu ai trog 2 oppa e đều ủng hộ nhiệt tềnh, hơ hơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-12-2012 22:29:46 | Chỉ xem của tác giả
hihi, bạn Moon trả lời thật thông minh và rất thẳng thắn nhé.
Nếu ngoài đời mà xuất hiện cả Kim Seung Yoo và Kang Maru thật thì khó nghĩ lắm đấy nhá.
Mình thật chẳng muốn ship bạn với ai cả trong hai người, chỉ là mong bạn tìm được ý trung nhân của riêng mình, nhưng đừng nói là làm, 11 năm nữa mới lên xe bông thì hic hic...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-12-2012 00:59:46 | Chỉ xem của tác giả
vầng,chị cũng đồng tình,đừng dính vào Kim Seung Yoo hay Kang Ma Ru vì lúc nào cũng mang nặng tâm lý trả thù,mệt mỏi lắm nhỉ em gái?:))
Mình cũng ủng hộ Chae Won chọn cái movie hành động hay kinh dị cho năm sau,thể loại yêu thích của mình :"> mong rằng bạn gái nhà mình sẽ chọn được 1 kịch bản phù hợp và đặc sắc để tham gia,kiểu như Blind của chị Sky năm ngoái ấy,xem bao phê luôn :">

à mà 39 tuổi lên xe bông là không định sanh con đẻ cái hay sao đây?T.T sanh con muộn là không tốt đâu em gái à....nghĩ tầm 4,5 năm nữa em lấy chồng là vừa rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-12-2012 04:09:03 | Chỉ xem của tác giả
dạo này có nhìu bài báo về chị ghê
nói chung là ss có thích ai hay đóng thể nào phim gì thì mình vẫn ủng hộ-đơn giản vậy thôi :)
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-12-2012 08:51:10 | Chỉ xem của tác giả
Kỳ xờ lạ thế chứ, cứ anh lặn thì chị nổi, giờ anh về thấy  nổi 1 tẹo thì chị lặn mất tăm!
Như ri thì iu đương chi được tê chớ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách