Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: newview
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Netizens bình chọn “Những ngôi sao hoàn hảo nhất Hàn Quốc”

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-6-2012 21:42:49 | Chỉ xem của tác giả
phiếu đầu tiên cho bác châu chấu
bị mê bác từ hùi FO1, 1 MC tài năng lun mang lại tiếng cười cho mọi người, mặc dù bị gọi là anh em ngốc và chỉ số IQ lè tè nhưng mà mình thì thấy bác lại thông minh lanh lợi zô cùng. Mặc dù nổi tiếng và đc đánh giá cao nhưng mà lun khiêm tốn, thân thiện và vui vẻ với mọi người. Vì bác mà mới xem RM...kết quả lại thêm bấn bác, bác ơi, mẫu hình lý tưởng của cháu đoá
phiếu thứ 2 cho ss Hyori
bít chị í qua FO và cũng mê từ đó, mạnh mẽ cá tính nhưng ko kém phần kiu te nhí nhảnh dễ thương, rất thân thiện và thẳng thắng, bộc lộ đúng bản thân, lại hài hước lém lỉnh. ss có thể hok phải là ca sĩ tài năng nhứt, nhưng rất lôi cuốn trên stage, làm tốt trong vai trò MC và khách mời trong các show giải trí và iu quý còn vì ss rất tích cực trong công tác từ thiện
phiếu thứ 3 cho papa Yang ( bà con nhìn zô chắc sẽ thấy ngay thiên vị, ừ thì cũng có chút thiên vị moà )
có thể papa hok phải là người hoàn hảo nhưng papa Yang chắc chắn là rất tài năng mới tạo nên các nghệ sĩ khiến mềnh iu đến vậy, từ già trẻ lớn bé trai gái ca sĩ nhà sản xuất dancer...
màn tự sướng đến đây kết thúc ( sung sướng nhứt là khi cái màn hình hiện cái màu cam cam +1 )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-6-2012 21:46:47 | Chỉ xem của tác giả
1 vote cho bác Dong Gun ... bởi lão Dok trong AGD quá hoàn hảo \:D/
1 vote cho bác CC ... thích sự thân thiện bình dị vui tính của bác ... hợp với Đại Ngốc nhà mềnh =x
1 vote cho cô tiên quốc dân ... vui tính, nhắng nhít, thẳng tính sống đúng bản tính cách của mình
tự nhiên lại nhớ FO1 quá :(((((((((((9
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 26-6-2012 21:47:35 | Chỉ xem của tác giả
đọc tới cuối cùng ko ngờ có bố Yang xe ôm, kick ngay cho bố 1 phiếu
bố bây giờ thật là sướng, chỉ có đếm tiền + chăm vợ và chăm con nhỏ thôi )

tiếp vote cho Bác MC Châu chấu
hồi đó coi FO mê bác lắm, tội bác nữa vì bác hay bị ăn hiếp
nhưng mà hài ko đỡ được
vote cúi cùng vote đại cho ai quên mất tiêu ròi

nhiều sao đỉnh quá đâm ra khó chọn >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 26-6-2012 21:52:46 | Chỉ xem của tác giả
Gía mà có gà cụa mềnh ở đâi mềnh sẽ vote k tiếc :))

nhưng trong đây ai cũng thích

trừ mấy ng=)))
thích nhất s hee với ss hyori :)))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 26-6-2012 22:05:18 | Chỉ xem của tác giả
À giờ mình mới vote, hé hé hé

Hồi xưa nhớ FO1 đã làm điên đảo trái tym pé pỏng íu đuối của mình suốt hơn 1 năm trời. Iux1000000 anh em nhà châu chấu với cô tiên, cặp anh em quốc rân này là couple đáng iu nhất nhất mình từng bik, đáng iu hơn cả các couple "tình iu" khác Bác châu chấu cái miệng tía lia ko ngừng lanh lợi nhanh nhẹn trước người khác bao nhiêu thì lại như "thỏ đế" trước cô em bấy nhiên, vừa sợ mà vừa thương Cô tiên thì đanh đá, làm "pà chằn" trước tất cả mọi người, chỉ trừ 2 đối tượng, đó là các chị gái và các ... em zai đẹp, thiệt là ko thể nào đỡ nổi độ ku te của 2 người
Vote cuối cùng, vâng, mình sao đành lòng bỏ wa được cái con pé con đang làm mình điên đảo bên cạnh Dù đang chết mệt với chú Jang của F4 thì cũng ko thể bỏ con pé đc, đành thất hẹn chú lần này Thik con pé nó cũng coi như là duyên số, khi mà trước đây mình lỡ ... anti nó Cơ mà, bik sao đc, tài năng thía lày, ku te thía lày , sanh đẹp thía lày, tự kỷ thía lày ... mình ko thể chống lại nổi sự thu hút của nó Dù sao thì, Na à, ta nói cho em nghe, ta sẽ thương em, ủng hộ em gấp 1000 lần nữa nếu em chịu ra ngoài chơi với bác Châu Chấu, ta hứa đấy, nghe lời ta, nghen
Wan trọng nhất là post để thử cái này, uy, tã giấy manse!

Bình luận

sign ấn tượng quá  Đăng lúc 27-6-2012 09:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 26-6-2012 22:08:47 | Chỉ xem của tác giả
Hehe
Bác Jea Suk :">
Chú Seung Won
Chị Hyori :))
3 tình yêu của lòng tôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 26-6-2012 22:09:43 | Chỉ xem của tác giả
mình thích bác Châu Chấu nhất
coi ep 100 running man cái bộ đồ xanh lá đẹp thiệt
không ngờ bác dám mặc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 26-6-2012 22:10:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình chết nhất là WonBin, hoàn hảo đến tận chân răng, tuy đôi lúc việc anh k có tin đồn tình cảm nào làm mình hơi băn khoăn một chút, hx. ss LYA là diễn viên mẫu mực người phụ nữ hoàn hảo về nhân phẩm nhất mà mình từng biết, KYA là nữ hoàng trượt băng kinh điển của HQ mà còn của cả TG nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 26-6-2012 22:19:05 | Chỉ xem của tác giả
em đã công tâm khi chọn ra 3 ngôi sao mà vẫn muốn click tiếp {:285:}.
ai cũng hoàn hảo mà.
thôi đành dành nhiều tình yêu hơn chút xíu cho bác Yoo, bố Yang và anh Bi vậy {:306:}.
thank chủ thớt đã trans mặc dù news dài nhé {:263:}.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 26-6-2012 22:20:43 | Chỉ xem của tác giả
Bác châu chấu, madam Lee, Dok Go Jin, bố Yg, ss Young Ae, Won Bin, Yuna :))
List của mềnh
Những ng` trên đây là hoàn hảo nhất, hehe
List này ko có Joo Won, hiện nay đang bị bấn Joo Won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách