Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: newview
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngôi sao Hallyu BoA xác nhận mình là người hâm mộ lớn của quốc bảo Kim Yuna

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 21-8-2013 14:36:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Chủ thớt hâm ghê =)). Sướng thì cứ nói là sướng, cứ ngồi dìm em nó mới chịu cơ =)).

Ta thì ta thấy chắc bất kể người Hàn nào cũng hâm mộ em nó hết á, tinh thần dân tộc mà. Giống như VN mình có Nguyễn Tiến Minh, mặc dù chưa No.1 thế giới nhưng mà ai cũng ngưỡng mộ hết :)).

Ta là ta nhắc vậy, nên là chủ thớt cứ cẩn thận đó nha, gọi Quốc bảo của người ta là... dễ bị ăn gạch đá lắm =)). Tốt nhất sau này đừng có nghĩ tới việc du lịch HQ =)).

Cá nhân ta thì thấy thích cả bộ đôi idol và fan :)), ta thấy trừ đôi mắt còn đâu chị BoA và Na có nhìu nét giống nhau á. Hehe

Bình luận

Cái chữ nàng tô trắng là giề? Thớt đáng iu? Thớt xênh xắn? Thớt tốt bụng? :"> Khen ta thì cứ tự nhiên nàng ợ, ta nhận hết, hông cần giấu thía, đừng ngại :))   Đăng lúc 21-8-2013 06:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 21-8-2013 14:41:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

BOA nói đúng quá nhỉ keke, mình thấy BOA sis đã giỏi rồi nhưng Yuna còn giỏi hơn nữa ý!
Cả 2 đều xứng đáng là gương mặt đại diện cho Hàn quốc
Đúng là quốc bảo nên ảnh hưởng không nhỏ hehe  {:179:}
Tks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 21-8-2013 14:45:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

không ngờ chị Bò lại là fan bự của em Na ,

mà em Na cũng thích chị Bò thì phải ?

hồi trước không quan tâm lắm nhưng dạo gần đây cũng để ý tới em rồi , rất nổi tiếng nhưng cũng cực kỳ đơn giản
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 21-8-2013 14:55:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Nói thật em thấy cái tin ở trên chả hấp dẫn bằng cái clip ở dưới. Chuyện ss Na làm idol mấy anh chị ca sĩ diễn viên nó cũng trở nên quen quen r, k lạ
Chỉ thích cái clip, cái biểu cảm mặt mũi, tay chân múa máy, không ngờ cũng một thời như bao teen girl khác, đi tụ tập hát hò. Dưng mà bây giờ hết rồi, khuôn mặt vẫn kiểu baby, vẫn đáng yêu mà chả được vô tư như cái hồi trước.
Đoạn cuối cười đã nhá, k có tủm tỉm toe toét

Bình luận

Haha chắc vậy, cũng phải giữ hềnh tượng chớ, xao mờ vừa hát vừa hét như rứa nữa =))  Đăng lúc 21-8-2013 10:39 PM
còn nhưng k đc 100% ss nhỉ?  Đăng lúc 21-8-2013 08:45 PM
Có thể vẫn còn nhưng ko đc quay lại thâu =))  Đăng lúc 21-8-2013 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 21-8-2013 15:02:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Yuna giỏi mà còn là quốc bảo nữa nhìu fan cũng đúng thôi
mà fan của ss ấy toàn fan bự hok ta
đc nhìu  người nổi tiếng thích thích thật
Cám ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 21-8-2013 15:13:19 | Chỉ xem của tác giả
Quốc bảo của Hàn Quốc mà. Mình còn rất rất hâm mộ Yuna nữa huống chi người Hàn Quốc.
Yuna thật tài năng và đáng yêu.
Thanks bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 21-8-2013 15:46:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

mình thấy kim Yuna rất là dễ thương, tuy là star lớn z nhưng vẫn giản dị, mình còn nhớ trong 1 news nào đó, bạn đã đích thân đi đến bắt tay với 1 fan lớn tuổi điều đó lun để lại 1 cảm giác ấm áp, hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 21-8-2013 15:55:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Nếu là Kim Yuna thì không có gì ngạc nhiên cả
Cô ấy liên tục đứng nhất về các bảng xếp hạng, thế nên có một fan bự là một ngôi sao bự như BoA cũng không có gì là điều bất thường
Càng thêm hâm mộ bạn Yuna :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 21-8-2013 16:01:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

KYN là quốc bảo mà, Boa hâm mộ cũng là điều đương nhiên.
Bạn ấy xinh đẹp tài giỏi mà lại giản dị, gần gũi thế cơ mà <333
tks b dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 21-8-2013 16:02:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Kim Yuna hút lắm fan thế :)) có khi đến 1 nửa idol nam đều rất ủng hộ bạn này thì phải :x
BoA trông vậy mà có vẻ mau nước măt, xem Kpop Star cũng hay thấy ss vì cảm động hoàn cảnh thí sinh mà khóc không ngừng được. Đúng là dù có nổi tiếng cách mấy, bỏ ra nhiều nghị lực và mồ hôi nước mắt để bg đứng ở vị trí này trong Kbiz nhưng mà ss vẫn là 1 người phụ nữ đa cảm :x Riêng điểm này làm mình càng thích ss hơn nữa ;x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách