Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: newview
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngôi sao Hallyu BoA xác nhận mình là người hâm mộ lớn của quốc bảo Kim Yuna

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 21-8-2013 10:48:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

hê hê, em nó là vip thì fan cũng phải thuộc dạng vip mới chịu
nhưng mà cái tấm hình so sánh nhìn 2 người giống nhau ghê, cái má phính phính như bánh bao
mà nói riêng với chủ thớt, con bé về nhà bán bánh bao chắc cũng lời dữ lắm, bánh bao nhân thịt sói á

Bình luận

thế thì thớt rết em nó đi, cho đủ lên cấp oi =)))))))  Đăng lúc 21-8-2013 10:53 AM
quả là best ideal trong ngày, rất xứng đáng đc rết :">  Đăng lúc 21-8-2013 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-8-2013 10:51:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

banhgao gửi lúc 21-8-2013 10:06
Không hổ danh là bảo quốc mà :D
Đọc tâm sự của BoA thật xúc động đúng là bất cứ  ...

khiếp cô nàng có một lượng fan đông đảo từ nước ngoài và bây giờ là rất nhiều ca sĩ diễn viên trong nước mến mộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-8-2013 10:56:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Yuna ngày càng có nhiều người hâm mộ nhỉ.
Yuna đúng là tấm gương sáng cho mọi người, một vận động viên tài năng của Hàn Quốc.
Yuna còn mang vẻ đẹp trong sáng, dễ thương nữa.
Chúc Yuna ngày càng thành công.
Cám ơn bạn dịch tin. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 21-8-2013 10:58:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Kim Yuna sướng nha, không những là vận động viên nổi tiếng, xinh đẹp, tài năng ở showbiz Hàn, mà còn được một ngôi sao Hallyu lớn như BoA còn phải hâm mộ nữa. Thích những câu trả lời của ss BoA, điều đó cho thấy BoA dành sự ngưỡng mộ lớn cho Kim Yuna.

Tôi cũng chỉ là một trong vô số ca sỹ Hàn Quốc may mắn được nhiều người nước ngoài biết đến. Nhưng Kim Yuna thì khác, em ấy là vận động viên Hàn Quốc nổi tiếng nhất thế giới, chỉ nghĩ đến thôi cũng đã thấy tuyệt vời rồi

Hy vọng ss Yuna sẽ ngày càng chứng minh được sự nổi tiếng của mình để tên tuổi bay xa khắp thế giới nhé. Chúc ss ngày một thành công hơn trong mọi lĩnh vực. Cảm ơn bạn đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-8-2013 11:09:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Kim Yuna dung la quoc bao cua Han Quoc den ca nhung ngoi sao noi tieng cung phai guong mo ve tai nang cua chi.

Bình luận

edit lại có dấu nhé bạn, mod del bài là sẽ bị caa3nh cáo ban nick đấy ^^  Đăng lúc 21-8-2013 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-8-2013 11:10:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích Kim Yuna!!! Vừa tài năng, vừa đẹp tự nhiên. Chị ấy mà chụp mấy bộ ảnh CF, mặt cứ sáng bừng bừng, đúng là ..quốc bảo luôn {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 21-8-2013 11:14:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

hô hô ^^ fan hâm mộ NA ngày càng bự nha ^^

chắc nàng vui lắm đấy ^^! chết chết ^^ có sức hút cả nam lẫn nữ thế này là sao NA iu ^^

em cũng bị NA hấp hồn mất rùi ^^ iu thế ai chả thích ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-8-2013 11:16:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

YuNa tuyệt như thế mà, ai có thể không yêu em ấy được chứ. Đúng là nhờ cô bé bảo bối này mà Hàn Quốc đã được biết đến nhiều hơn nữa .
Thanks chủ thớt nha, nhờ sự chăm chỉ của nàng mà ta mở mang thêm hiểu biết về tài năng và sự đáng iu của cô bé nổi tiếng này

Bình luận

Hé hé :">  Đăng lúc 21-8-2013 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-8-2013 11:19:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Không hổ danh là quốc bảo :3
Tới mình là đứa chỉ mê các idol vì nhạc + film thế mà cũng phải thừa nhận là thix bạn này vì dễ thương + cách nói chuyện khá đáng yêu :3 <3
Yuna đóng CF cũng siêu dễ thương nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-8-2013 11:19:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Hihi, đọc mấy tin này mới thấy BoA nổi tiếng xứng đáng, cô ấy tài năng, xinh đẹp lại còn khiêm tốn nữa chứ, mình thấy cả 2 đều xứng đáng là quốc bảo của Hàn Quốc..
Mơ ước được một lần xem trượt băng trực tiếp, ở Việt Nam đúng là ước mơ xa vời...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách