Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những ngôi sao truyền hình với quá khứ đủ để dựng thành phim

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 24-10-2013 20:02:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nghe mà thấy xót cho hoàn cảnh cũa mỗi người nhất là anh Bi ấy trải qua biết bao kho khăn mới vuơn tới đuợc thành công như ngày hôm nay

Còn Joong thì thật sự không biết anh đã từng bỏ nhà đi và suýt chết 3 lần nhưng với uớc mơ và nghị lực mà anh đã thành công như ngày hôm nay chúc mừng anh

Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 24-10-2013 20:03:18 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mà thấy hâm mộ những ngôi sao này quá.
Họ là biểu tượng của thành công, còn là biểu tượng của cố gắng không ngừng nghỉ để đạt được ước mơ của mình nữa
Thật đáng để ngưỡng mộ và học hỏi
Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 24-10-2013 20:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Bi Rain : ngôi sao của bộ phim “Ngôi nhà hạnh phúc” không nói gì nhiều về thời thơ ấu của mình, nhưng tuổi thơ của anh khá vất vả, gia đình nghèo, mẹ anh bị bệnh và không có đủ tiền để chữa trị. Có một khoảng thời gian gia đình suýt trở thành người vô gia cư, nhưng may mắn đã có một người họ hàng giúp đỡ.
Hồi trước mình coi show Strong Heart cũng có nghe nhiều sao kể về tuổi thơ của mình, đa số họ đều phải rất nỗ lực để có thể vượt qua hoàn cảnh và đạt được thành công như bây giờ, không ngờ là Bi Rain cũng như vậy, thật đáng để chúng ta ngưỡng mộ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 24-10-2013 20:09:30 | Chỉ xem của tác giả
Kiếm được tiền, Kim Hyun Joong không hoàn toàn chỉ sử dụng nó cho bản thân, khi gia đình túng thiếu, anh trai sắp bỏ học ở nước ngoài, anh đã tặng anh trai toàn bộ số tiền kiếm được để anh trai tiếp tục học.
Hix, đọc xong mà ngưỡng mộ anh gì đâu luôn, trước giờ chỉ biết anh là một chàng trai 4D hài hước và thú vị, không ngờ trong quá khứ cũng phải trải qua không ít khó khăn. Đã phải từ bỏ việc học, tự bươn chải để thực hiện ước mơ nhưng khi gia đình cần anh vẫn dằn lòng tạm gác ước mơ đó lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 24-10-2013 20:09:49 | Chỉ xem của tác giả
Nghe chuyện của anh Bi và Joong rồi nhưng mỗi lần nghe lại vẫn thấy buồn, đúng là sau ánh hào quang của showbiz thì nhiều ngôi sao đã phải rất vất vả để có được thành công như hôm nay
May mắn là giờ anh Bi và oppa 4D đều có 1 chỗ đứng nhất định trong lòng khán giả rồi ^^
Sis Ji Ah cũng vậy, mong sis gạt bỏ quá khứ và sau này tìm dc 1 người chồng thật tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 24-10-2013 20:12:43 | Chỉ xem của tác giả
ngưỡng mộ các anh chị.cuộc sống đầy khó khăn và thử thách.
Vẫn luôn kiên trì với ước mơ và vượt qua khó khăn là điều vô cùng đáng quý
chúng ta có thể học tập được ít nhiều từ nhũng bộ phim này:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 24-10-2013 20:16:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

không ngờ Joong có một quá khứ đáng sợ và đáng nể như vậy
3 lần suýt chết, mình mới chết hụt có 2 lần nên biết khoảnh khắc đối mặt với nó đáng sợ như nào
mừng vì anh đã có được sự thành công, với những nỗ lực như vậy anh sẽ luôn nhận được sự ủng hộ của mọi người {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 24-10-2013 20:20:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nghe mà thấy xót cho hoàn cảnh cũa mỗi người nhất là anh Bi ấy trải qua biết bao kho khăn mới vuơn tới đuợc thành công như ngày hôm nay
lâu rùi k có đc coi phim mới nào của anh mong a mau come back
phim cũng được mà nhạc cũng đc
thks bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 24-10-2013 20:21:03 | Chỉ xem của tác giả
Câu chuyện của Lee Ji Ah với KHJ có thể dựng thành phim thật ý.
LJA thì quá là ly kỳ với cs hôn nhân bí mật. KHJ thì 3 lần suýt chết.
Thực ra trong phim Hàn luôn có những tình tiết giống như những gì đã diễn ra trong cuộc đời của 3 người. Phim ảnh là tái hiện cuộc sống mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 24-10-2013 20:21:46 | Chỉ xem của tác giả
Những khó khăn vất vả ko làm họ nhụt chí mà ngược lại "tôi luyện & rèn rũa thêm ý chí & tinh thần bất diệt" của họ. Nhờ đó mà họ trưởng thành, thành công & thành công hơn nữa trong sự nghiệp & trong cuộc sống. Mình thầm cảm phục & thêm yêu mến hơn Bi Rain & Kim Hyun Joong. Chúc 2 a luôn có sức khỏe & cống hiến nhiều hơn nữa. Tks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách