Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Peace96
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nụ hôn "siêu yêu" của Kim Yoo Jung và cậu út Choi Ro Woon trong hậu tr

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-11-2013 20:51:48 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái hình 2 chị em mi nhau cute ứ chịu được! Sao mà có thể dễ thương thế này hở!

Cậu nhóc có vẻ tự hào với Yoo Jung lắm đây, phảo chị đứng cùng mới chịu cơ, còn thơm vào má chị thật là ngọt! Chả bù với ông anh Oh Jae Mo, hahahhah, chỉ được thơm gió! Ai bảo chẳng cute bằng chị em làm gì!

Yoo Jung thích nhỉ, già trẻ lớn bé ai cũng có thiện cảm với em í!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-11-2013 20:57:44 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái bé kia dễ thương quớ :">
hình như đóng vai nhỏ của Joo Won trong GD hay sao ta :-?
lại còn phân biệt đối xử nữa mới cute lạc lối =))
Yoo Jung xênh thế kia cơ mà :">
chưa xem Golden Rainbow nên chả biết thế nào
ps: thk chủ thớt đã ới nhóe ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-11-2013 21:03:17 | Chỉ xem của tác giả
Thanks chủ thớt đã dịch news! :)

Nhìn cưng không chịu nổi! 2 chị em tình củm ghê nha, cái điệu thằng bé ngoắc chị vào đứng chung dễ thương gì đâu, lại còn hun má nhau nữa, ái dà, thiệt là khiến người ta ganh tỵ quá đi mà! Mà cái người ganh tỵ nhất chắc là cái anh Oh Jae Mo kia kìa, hoho, chỉ được hôn gió thôi anh ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-11-2013 21:04:05 | Chỉ xem của tác giả
Choi Ro Woon đáng yêu quá đi mất! :")

Lần trước đã thấy news em ý kêu yêu chị Jung và lại còn nghe lời mỗi chị Jung nữa chứ! :">

Nhìn cả 2 chị em đều dễ thương! :">

Thanks chủ thớt! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-11-2013 21:05:25 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi 2 chị em của lòng mềnh đây mà. Mỗi lần nhìn thấy chị em này mềnh lại thấy vui lạ nhé. Trong phim này cũng rất hay quay cảnh đáng yêu giữa 2 chị em làm mình bấn phim luôn. Nhất là nụ hôn gió của Choi Ro Woon rất tự nhiên và đáng yêu.

Con bé Kim Yoo Jung nhà mềnh từ già tới trẻ, ai cũng đều yêu quý con bé. Tự hào về em lắm Jung à.

Xem phim này càng ngày càng hay. Mà đúng là dàn diễn viên nhí yêu chít đi được. Không phải nói quá chứ dàn diễn viên nhí này chính là điểm nhấn của bộ phim, nó tạo không khí rất tự nhiên, thoải mái. Hết tuần này là dàn diễn viên người lớn xuất hiện rồi. Có một sự buồn nhẹ. Nhưng mà vẫn ủng hộ phim nhiệt tình. Mềnh đang hóng sub tập 8 nè {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-11-2013 21:08:59 | Chỉ xem của tác giả
PR mạnh luôn, ai chưa coi thì nhanh chóng coi phim này đi nha mọi người, hay cực cực kì kì luôn!!
Thiệt sự thì mình bị cuồng Ro Woon với Yoo Jung, 2 chị e no money này lắm lắm, coi phim mà cap hình loạn hết cả lên, không thể chịu nổi với cái độ cute của Young Won!! Tình cảm dễ thương của 2 chị em trong phim.
Sắp không được coi mấy đứa nhỏ nữa rồi, dư âm còn lại là điều không tránh khỏi.hic
Nhưng hi vọng diễn viên lớn ra trận sẽ kéo con rết cao cao lên!!
Chúc Golden Rainbow thành công!!
Hẹn gặp lại Yoo Jung, Ro Woon trong các tác phẩm tiếp theo
Hi vọng sẽ thấy 2 chị em ruột thật sự trong một bộ phim nào đó trong tương lai
Thằng bé nó quý Yoo Jung lắm, lúc nào cũng Yoo Jung nuna, Yoo Jung nuna trên phim trường không biết không đóng phim chung nữa thằng bé nhớ chị nó bao nhiêu nữa...
Tks bạn trans news!! :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-11-2013 21:13:11 | Chỉ xem của tác giả
Thằng bé này dễ thương thế :)))
con nít hay sao nên thấy diễn xuất tự nhiên, thích lắm cơ, đáng yêu chết đi được
Yoo Jung thì giờ lớn rồi, hồi đi cùng với thộn tới mấy buổi ra mắt phim mà thấy lớn nhanh quá, chẳng mấy chốc thành thiếu nữ rồi đóng phim tình cảm, đóng vai chính trong các bộ phim luôn í
hi vọng sau này Yoo Jung sẽ ngày càng thành công
trở lại bé No Money, thiên vị chị thế không biết, trong khi ông anh cũng xin nhóc hôn mà chỉ hôn gió thôi :))
ôi bé ơi, sao mà em khôn thế :v
tks bạn dịch tin nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-11-2013 21:20:48 | Chỉ xem của tác giả
Giật mình, đọc cái tít lại đang tưởng tưởng ẻm nó có cảnh kiss thật cơ.
Hóa ra là không phải vậy.
Hơ hơ hơ.
Đến khi nào thì mới có cảnh kiss thật nhờ.
Hơ hơ hơ, mình cũng thích Baek Won với ông anh không chung dòng máu cơ.
Hồi xưa xem May Queen đúng là ghét thằng cu này kinh lên được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-11-2013 21:21:43 | Chỉ xem của tác giả
hai ss em nhà này dễ thương dã man luôn á <3
Nhóc Woon lớn lên sẽ là một mĩ nam cho coi :))
Nhìn mấy cái pic của 2 ss em trong hậu trường tình cảm ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-11-2013 21:27:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Choi Ro Woon lại có một sự “phân biệt đối xử” hài hước khi chỉ “ban phát” cho anh chàng 1 cái hôn gió bằng tay dù anh đã hết sức năn nỉ Ro Woon dành cho mình 1 cái thơm vào má như với Kim Yoo Jung.

Ôi cục cưng của mình sao mà iu thế không biết, xem phim mà toàn tua đến đoạn của cưng thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách