Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shine88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo và Moon Chae Won tái ngộ tại Lễ trao giải Rồng Xanh

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 5-12-2012 11:15:59 | Chỉ xem của tác giả
ha ha ha. won trả lời khéo kinh dị.. xem tpm thì ứ có cảnh hot như nice guy... đứng tim mỗi lần xem đoạn chaeki mi nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-12-2012 19:58:04 | Chỉ xem của tác giả
ngóng mãi mới được cái tin về 2 người, em nhớ 2 người nhắm nhắm mà chưa thấy hội ngộ phim nào cả, đầy chơi "mánh lẻ" với từng người 1 vậy. hehe. Chị ấy với anh SJK cũng đẹp đôi, còn anh Hoo thì trc giờ thấy anh có hơi đẹp đôi với nàng công tố viên à, chưa thấy ai hợp với anh hơn chị Moon nhà mình ^_^. Chúc mừng 2 người hội ngộ cho giang hồ zui ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 7-12-2012 11:43:46 | Chỉ xem của tác giả
MCW nói năng thẳng thắn nhưng ko kém phần dí dỏm nhở!
Nhìn nàng có vẻ mập hơn!
Rạng rỡ hơn nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 26-3-2013 13:15:28 | Chỉ xem của tác giả
bất ngờ luôn. lúc đầu tưởng 2 anh chị này yêu giả thôi cơ, vì cả 2 đóng phim tình yêu và sự cách trở mà, sau này mới biết 2 ng` đó từng là 1 đôi chứ. mà rõ ràng anh Hoo ghen, mà sao họ lại ct nhở. ,mất hứng quá sao 2 ng` đó ko quay lại đi{:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 28-3-2013 15:49:42 | Chỉ xem của tác giả
anh Park Shi Hoo hợp với chị woon nhất. cá nhân mình là fan thấy vậy đó. vụ hiếp dâm rùm beng vừa rồi ko biết anh hoo có nản ko. dù gì vẫn mong anh hoo yêu chị woon chứ đừng là moon geun young là đc, ghét con đó ghê luôn. cũng mong chị woon thích anh hoo chứ đừng thích anh Ki nữa. {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 30-3-2013 12:07:31 | Chỉ xem của tác giả
đúng là trai tài gái sắc. hợp đôi ghê. yêu 2 người này nhất. taij sao cả 2 ko yêu nhau nhỉ. trông meny thế cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách