Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6044|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun – Lee Min Ho – Jung Suk Won – Choi Woo Shik, sự ra đời của F4 thời

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Park Yoochun – Lee Min Ho – Jung Suk Won – Choi Woo Shik, sự ra đời của F4 thời đại Joseon?

Trong bộ phim mới sắp trình chiếu vào thứ Tư- thứ Năm của tháng Ba trên đài SBS, “Rooftop Prince” sẽ có sự xuất hiện của bốn mĩ nam triều đại Joseon.
Thủ lĩnh F4 Joseon là chàng hoàng tử Lee Gak- Park Yoochun, cùng với anh chàng thần đồng kiêu kì Song Man Bo- Lee Min Ho, anh chàng cận vệ lãnh đạm Do Ji Sun- Choi Woo Shik, chàng trai ngây thơ Yu Yong Su- Jung Suk Won. Bên cạnh đó còn có anh chàng playboy ở thế kỉ 21 Yu Ho Jun- Lee Tae Sung, đã tạo nên sự xuất hiện của một rừng mĩ nam.

1.        Park Yoochun

2.        Lee Min Ho

Kể từ SKKS của đài KBS cho đến bộ phim đang được ưa chuộng hiện nay The Moon That Embraces The Sun thì sự xuất hiện của những mĩ nam này dường như mang lại cho bộ phim một nửa của sự thành công. Vì thế Rooftop Prince đã đạt được sự mong đợi to lớn từ phía khán giả. Đây là câu chuyện kể về một hoàng tử thời Joseon mất đi vị hoàng phi của mình và đã mang theo những trợ thủ đắc lực tới Seoul của thế kỉ 21, tại đây anh đã gặp một người phụ nữ có khuôn mặt hoàn toàn giống với hoàng phi của mình và câu chuyện tình yêu bắt đầu từ đây.
Park Ha- Han Ji Min người con gái xinh đẹp, mới mẻ sẽ có những hành động đối nghịch với Lee Gak- Park Yoochun. Joo Se Na- Jung Yoo Mi một người con gái xinh đẹp, thông minh sẽ có những âm mưa chống lại Park Ha. Các diễn viên đã có một buổi đọc kịch bản vào ngày 31/1 vừa rồi.

3.        Choi Woo Sik

4.        Jung Suk Won

5.        Lee Tae Sung

Source: sportsseoul
Credit: loveissammi
Shared by: jyj3.net
Vtrans: love_chun@KST

P/S: Toàn mĩ nam thế này có chết người ko cơ chứ. Đã mắt quá.Hehe

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-2-2012 13:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Ta lại bị xịt máu mũi rồi đơi
Thích dàn diễn viên nam trong fim mới này hơn là dv nữ chứ
Nhất là nam chính mà ai cũng biết là ai rồi ý
Hy vọng từng ngày đến ngày fim khởi quay rồi khởi chiếu, giờ mới lộ thêm được tí tin tức
Thật là dễ làm cho khán giả đau tim mà

Bình luận

phim gì mà cả rừng mĩ nam thế nài? cho đa vào đóng có hay ko =))  Đăng lúc 6-2-2012 09:19 PM
Mê zai quá nha...Thích dàn nam hơn =))...Em cũng như ss =))  Đăng lúc 6-2-2012 04:14 PM
à.. đóng phim trời trăng đó đó ảh ss? em đang tính vài bữa nữa thi xong coi nè.. tại phim đó có anh Jung il woo em like mà..  Đăng lúc 6-2-2012 01:57 PM
lần đầu em gặp Ho bé đấy ạ! ^^  Đăng lúc 6-2-2012 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-2-2012 13:20:07 | Chỉ xem của tác giả
hôm trước thấy tin này của zai trong box PYC
hôm nay ss mới mang ra ngoài news này
nhìn F4 này lại nhớ đến thùy diên tứ nhân bang
toàn mỹ nam cả thế anyf
fan tha hồ mà ngắm
chúc phim mới của zai sẽ thành công
Lee Gak 5ting

Bình luận

uk.Hi. Nhất định thành công! ^^  Đăng lúc 6-2-2012 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-2-2012 13:29:33 | Chỉ xem của tác giả
hihi.vui quá.lang thang lại gặp news về phim mới của Chun
mình đang hóng lắm đây.nghe nội dung hấp dẫn quá. lại còn thể loại xuyên không nữa chứ
nhìn F4 này lại nhớ đến Tứ bang ngày nào.Mối Mọt Kiệt Lâm ơi...
ủng hộ hết mình cho Chun:x
chúc Rooftop Prince sẽ thành công rực rỡ.hehe^^

Bình luận

^^  Đăng lúc 6-2-2012 01:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-2-2012 13:30:58 | Chỉ xem của tác giả
haizzzz, nhìn cái tên số 1 xấu nhất =)))
chà chà, nói thực ra thì cũng k thik cái gọi là F4 lắm
nếu lại là F4 thì lại cứ thấy nó giống giống con drama cũ
cứ chờ xem thế nào

Bình luận

Thế mà có đứa đâm đầu vào thích tên xấu nhất ấy. Chậc chậc  Đăng lúc 7-2-2012 09:03 AM
hay là Dê 4 cũng được, thằng đứng đầu là Dê chúa ^^  Đăng lúc 7-2-2012 12:30 AM
Nhìn lại mặt hàng đê!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 6-2-2012 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-2-2012 13:32:05 | Chỉ xem của tác giả
Oái..
phim mới nì toàn zai đẹp..  
hè hè.. kết nhất Chun với Lee tae sung..
cơ mà Lee Min hO trên cái pic kia..
nhìn mẹt lạ quớ... {:441:}

Bình luận

Đúng rồi đó e, thi xong xem ngay đi e ạ đảm bảo hay ơi là hay lun hí hí  Đăng lúc 6-2-2012 02:01 PM
LMH này đóng trong phim Trời Trăng đang hot, e k xem à. Xem đi e hay lém í  Đăng lúc 6-2-2012 01:52 PM
Đây là Lee Min Ho bé mà e ^^  Đăng lúc 6-2-2012 01:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-2-2012 13:49:30 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là toàn mĩ nam, hóng nhất vẫn là bạn dép lào

Tháng 3 hóng phim mới của Chun với The King

Đúng là 2 đối thủ, mà toàn phim hay thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-2-2012 14:05:54 | Chỉ xem của tác giả
Sao dạo này lắm F4 thế nhỉ

Ngày trước ta điên đảo vì F4 trong SKKS (nhắc đến lại nhớ Nữ Lâm rồi

Bây giờ ta lại điên cuồng vì F4 bé trong TMETS (lại nhớ Nắng nhỏ của ta nữa

Cứ F4 mãi thế này, tim ta sao chịu nổi.

Mà thằng bé Lee Min Ho kia, từ F4 này sang F4 kia kiểu này là giết người không dao đây mà

Dù sao, vẫn hóng, có cả Micky cơ mà

Bình luận

uk, khi rảnh t sẽ xem :)  Đăng lúc 6-2-2012 04:24 PM
vậy bạn xem đi, t khuyên bạn xe, warrior baek dong soo hoặc iljimae trước đi. hay thật mà :D  Đăng lúc 6-2-2012 03:09 PM
thế à, toàn phim t chưa xem, nhưng mà thấy bạn này rất quen, ko nghĩ ra được.Hix  Đăng lúc 6-2-2012 02:44 PM
bạn xem Iljimae chưa? thằng bé đóng với Mưa nhỏ luôn đấy. Thêm Warrior Baek Dong Soo và Giant nữa... bạn xem thêm Tazza đi, hay lắm...  Đăng lúc 6-2-2012 02:29 PM
bạn ơi, ava của bạn là Nắng nhỏ, ngoài film ấy ra còn đóng film nào ko?Mình nghĩ ko ra. mà ko ra thì ko thể ngừng nghĩ.Hix  Đăng lúc 6-2-2012 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-2-2012 15:05:56 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay nhiều chuyện bực & buồn quá, mìh ghét nhất là đi làm bị ăn mắng, mà lại chuyện vớ vẩn mới điên, chẳng liên quan gì tới cv... haiz, vào đây xả xì trét mới dc
F4 đầu tiên mìh biết là Sao băng Đài loan, rồi tới Hàn Quốc, riêng năm ngoái tới nay có kg biết bao nhiêu cái F4 nữa, SKKS, Trời trăng, Ramel Soup, Shut up flower boy band, Rooflop Prince ... công nhận bên Hàn zai đẹp nhiều nhờ, đóng hoài mà chẳng bao giờ hết thấy tạo hình hiện đại của mấy bạn trẻ này đỡ hơn lúc cổ trang, thấy mặt ai cũng hầm hầm, mìh mong là film kg quá căng thẳng, hài hước nhẹ nhàng, căng thẳng vừa đủ, riêng Chun thì cố gắng diễn xuất hơn nhiều nhiều ngen, đừng làm mìh buồn đó

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-2-2012 16:15:43 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là thấy anh nào anh nấy cũng phong độ...Nhất là Chunnie nhà em ^^
Anh ơi,anh đóng hâm đơ chút cho em cười cái nghen chứ đóng với nữ chính em không có thích rồi đó ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách