Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun và Son Ye Jin nhiều khả năng hợp tác trong drama mới

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-8-2012 10:04:24 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ chỉ là rumor thôi. RP mới hết chưa lâu lắm mà, lão Chun chưa gì đã lao vào drama mới rồi á??
rất thích ss Son trong mấy cái movie, đặc biệt là The classic, cũng không nghi ngờ gì khả năng diễn lẫn vẻ đẹp nữ thần của ss, nhưng hình như ss không có duyên lắm với drama thì phải :(
dù sao thì cũng mong Chun cân nhắc kĩ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-8-2012 10:08:12 | Chỉ xem của tác giả
Thật là một tin cực kỳ nóng hổi mà. Yoo Chun come back!

Phim nào cũng hay hết á.

ờ, mà sao Chunnie cứ hay đóng phim với nữ diễn viên lớn tuổi hơn thế nhỉ

Cơ mà vậy ta mới yên tâm, và ai kia đoá (của Chun) cũng yên tâm. Nàng SYJ đóng phim với Lee Min Ho nhìn cũng hợp, mà hem biết đóng với Yoochun nhà ta có hợp không hén

Mà sao cũng được, Yoochun come back là ta khoái rùi. Lại có phim mà hóng, hy vọng sẽ thảo luận và casting nhanh chóng cho chúng ta mừng.

Bình luận

em ko thích :(((  Đăng lúc 20-8-2012 11:47 AM
Vâng ss ạ,Gấc Ha mãi là cp đẹp trong lòng e. Dù sau này Chun có đóng với ai khác cũng đẹp đôi đi nữa :)  Đăng lúc 20-8-2012 11:35 AM
Giữa tháng 9 quay rồi nên chắc sẽ confirm sớm thôi ss nhỉ :)  Đăng lúc 20-8-2012 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-8-2012 10:17:52 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra thì phim của Son Ye Jin ko phải phim nào rating cũng thấp, cái phim điện ảnh ma thuật gì đó đóng cùng Lee Min ki ấy, nó rất ăn khách ở Hàn =] Nhưng phải nói thật là mình cũng không muốn chị Son đóng với Yoochun. Mặc dù sau HTGM rất mong được nhìn thấy anh trở lại, nhưng chỉ nghĩ rằng Son Ye Jin có cái gì đó thưc sự không phù hợp với Yoochun.

H vẫn rất kết chị Ji min, ngoài chỉ ra cảm tưởng ai đóng với Yoochun hình như cũng hơi...bị khớp =))

Bình luận

me too=)).  Đăng lúc 20-8-2012 03:04 PM
mềnh cũng rứa =.=  Đăng lúc 20-8-2012 12:34 PM
đồng ý với bạn :)  Đăng lúc 20-8-2012 11:33 AM
vỗ tay bốp bốp  Đăng lúc 20-8-2012 11:04 AM
đồng ý 2 tay 2 chân với bạn :D  Đăng lúc 20-8-2012 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-8-2012 10:21:22 | Chỉ xem của tác giả
Son Ye Jin mình cũng thích ss, nữ hoàng phim bi mà lị. Thích nhất khi đóng Hương mùa hè, xem hay thế k bít. Mình k thích melo lắm nhưng nếu kịch bản hay thì mình ủng hộ.

Độ đẹp đôi thì còn phải hóng tí nữa đã, như RP thì bn người nói hợp lúc đầu mỗi mình mình nói k hợp . Hiệu ứng cp Gấc - Ha nó quá to lớn, nên giờ mọi người chưa có chấp nhận được ngay đâu. Gì chứ chỉ Chun - Min thôi à

Như MR thì cũng dạng melo nhưng mà Chun vẫn đóng dạng vai công tử truyền thống. Hy vọng lần này Chun và ss Son nhận lời tác phẩm này thì sẽ sướt mướt hết mức có thể . Mình là mình muốn khám phá khả năng diễn xuất của Chun ở khía cạnh khác nữa. Nên thôi có gì mình cũng sẽ ủng hộ

Bình luận

em thấy ss ấy trông già ấy, em xem Personal taste thấy ác mộng luôn T_______T  Đăng lúc 20-8-2012 11:51 AM
fan Chun đông như quân Nguyên mà, rumour lan truyền tốc độ tên lửa, nội dung kịch bản truyền đi vài phút sau rumour ss ơi =))) e cũng thích ss Son mà, nhưng thực sự  Đăng lúc 20-8-2012 11:50 AM
ss bá đạo quá :X. sign ko liên quan tới phim đâu ss, chuyện cá nhân em thôi  Đăng lúc 20-8-2012 11:47 AM
Hiệu ứng cp Gak-Ha làm sao có thể thay đổi trong tâm trí mình đây, ss dù sao cũng vẫn ủng hộ phim của Chunnie em ợ  Đăng lúc 20-8-2012 11:34 AM
đơn giản là muốn đọc cảm nhận của mn về 2 ng này thôi ss :))  Đăng lúc 20-8-2012 11:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-8-2012 10:26:18 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự ko thích Chun đóng với SYS đâu, hồi xem Person Taste đã ko thích hình tượng cưu sừng làm nghé

của ss ấy rồi. Làm ơn đây chỉ là rumor thôi nhé, hoặc là có nhưng mà đừng có nhận vai đấy.Huhu.Plz!

Bình luận

rumor,plz :(  Đăng lúc 20-8-2012 11:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-8-2012 10:36:02 | Chỉ xem của tác giả
trời, SYJ quay lại với drama sao
SYJ trước giờ vẫn là diễn viên yêu thích của mình, nhưng chuyên về phim bi, không biết phim này sẽ là kiểu gì
nhưng mà bạn diễn là Yoochun thì hơi trẻ quá.
2 người lệch tuổi tác, không biết tương tác cùng nhau kiểu gì
trước giờ ko thích xem phim tình chị em lắm, vì thường diễn viên đàn chị vẫn có cách nhập vai rất tốt nhưng diễn viên nam trẻ tuổi nếu diễn yếu hơn thì rất khó nhập vai. Nếu lại phim bi nữa, ko biết bạn Chun đóng thế nào.

Bình luận

Nên là kiểu gì cũng phải đóng cùng dv nữ già hơn mà thôi.  Đăng lúc 20-8-2012 12:20 PM
trở lên để hợp dv nam 8x đời giữa trở xuống thì điểm mặt có mấy ai đâu: Young, Moon và Moon :)  Đăng lúc 20-8-2012 12:19 PM
Nói thật phim giờ chị - em là điều thường ngày ở huyện, Bạn điểm những phim gần đây xem :).Vì dv nam tầm tuổi 8x đời giữa thì đông, dv nữ 8x đời giữa  Đăng lúc 20-8-2012 12:19 PM
thế thì bạn nhầm sang couple chị em cả ngoài đời, lẫn lên phim rồi. Phim này nếu Chun và ss Son nhận vai thì ko phải couple chị em trên phim nhé :)  Đăng lúc 20-8-2012 11:07 AM
thấy nhiều cặp "chị em" nhưng đóng "anh em" vẫn rất hợp. Ví dụ như Hyun Bin và Ha Ji Won cũng hơn kém 4 tuổi đó thôi. Nói chung tùy diễn viên.   Đăng lúc 20-8-2012 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-8-2012 10:39:51 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều bợn cứ còn ám ảnh Han Ji Min mà bài xích cơ hội khác quá nhở, thế trước kia nghe tin bợn Chun cặp với Han Ji Min thì sao? Dám cá ko ít bợn cũng la làng vì thấy khoảng cách tuổi, cơ mà ai ngờ được lại chemistry nó tung tóe vậy trong phim, nên túm lại là cứ chờ đi đã, rumour thì thôi khỏi bàn, còn nếu là thật thì cũng chả lăn tăn, thấy Nàng Kim Sam Soon ko, nhìn ngoại hình ai dám nói xứng, cơ mà làm mưa làm gió đới =))))

Cá nhân mình thì cực kỳ kết ss Son đóng melo, cơ bản là do nét đẹp của ss ấy nó hợp với melo, nhẹ nhàng, trong sáng, thanh tao, yếu đuối ... chưa cần tài năng diễn xuất thì ngoại hình đã là một lợi thế quá lớn cho việc đóng melo rồi, đằng này khả năng diễn của ss ấy là ko thể phủ nhận, drama chọn mấy tác phẩm ko hợp nên rating mới thấp chớ movie thì toàn "kinh điển" ko :)))))

Mong chờ dự án này, bợn Chun có nhận hay ko cũng được, ko thành vấn đề, cơ mà ss Son và kịch bản phải là thật đới nhớ, mình hóng :))))

Đến khổ, năm sau là cái năm giề mà các anh các chị lão làng đồng loạt quay lợi thía lày =)))) Người ta bảo sau cơn mưa trời lại sáng cấm có sai, nếu cuối năm nay mà ko tận thế thì đúng là năm sau bầu trời drama nó sáng quắc lun ấy =))))))))))))))

Bình luận

@lananh: Đúng rùi, ý ta chỉ đơn giản vậy thôi, có bạn cứ suy diễn quá, mệt thật nàng ợ ^^  Đăng lúc 20-8-2012 04:48 PM
Cho nên cứ phải xem trên phim cụ thể mới oánh giá được, không thể nghĩ rồi suy ra được! Haha...Nói chung cứ có phim là mình hóng và xem nếu hay! :)  Đăng lúc 20-8-2012 04:38 PM
Ngày xưa có news Chun đóng với HJM cũng nhiều người phản đối, cuối cùng bj lại nhiều người ủng hộ đấy thôi! Ship luôn couple này nữa là khác!  Đăng lúc 20-8-2012 04:37 PM
@haianh: À là mình nói về khoảng cách tuổi tác giống nhau trong 2 trường hợp thôi, so zì bợn ^^  Đăng lúc 20-8-2012 12:28 PM
common sense là nữ chính già hơn nam chính là ko hài hòa, ko hợp rồi (trừ trường hợp là cặp chị em trên phim như I do I do thì ko nói nhé). Stop ở đây!  Đăng lúc 20-8-2012 11:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-8-2012 10:44:04 | Chỉ xem của tác giả
Park Yuchun và Son Ye-jin cùng drama, thật tuyệt ^^
Mặc dù chưa xem drama của Yejin bao giờ nhưng có cảm tình với Yejin ^^
Mong sao tác phẩm sẽ thú vị và ý nghĩa ^^
Giờ chờ đợi tin xác nhận của 2 nhân vật chính ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-8-2012 10:46:31 | Chỉ xem của tác giả
không hiểu sao nhiều bạn phản đối thế nhỉ?
đọc xong tin này mình thấy rất vui, được đóng cùng Son Ye Jin là quá ổn rồi còn gì, mình thích chị này lắm ^^
nhưng mà không thích MBC, tại cái "dớp" Ripley làm mình vẫn hơi nản (nhưng chiếu sau Arang thì hi vọng được ké rating, hehe)
Chun thì vẫn muốn đóng một bộ melo cho ra trò mà
biên kịch cũng xịn nữa, viết toàn kịch bản ổn cả

Bình luận

Mình thấy ké cũng chẳng sai. Sự thật nó vốn thế mà, hễ đài nào phim trước rating cao mà phim sau chẳng được hưởng chút ít thành quả của người đi trước^^   Đăng lúc 20-8-2012 02:30 PM
mình ủng hộ bạn =)) *bắt tay cái*  Đăng lúc 20-8-2012 11:59 AM
hình như mình dùng từ ko đúng thì phải, làm nhiều bạn ý kiến quá ^^  Đăng lúc 20-8-2012 11:43 AM
ké?  Đăng lúc 20-8-2012 11:41 AM
là nếu rating Arang cao thì phim chiếu sau cũng sẽ được kế thừa lượng khán giả  Đăng lúc 20-8-2012 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-8-2012 10:47:42 | Chỉ xem của tác giả
Đừng mà
Đọc cái news mà hoảng cái hồn
Xin lỗi fan SYJ cho mình nói thẳng là mình không thích ss ấy đâu. Có lẽ mình không bắt được mạch diễn xuất của SYJ, phim nào có ss ấy mình xem đều không thấy thấm được *tại sao lại thế :((, có ai thấu hiểu nỗi khổ này ko :((*
Tuổi tác chưa lên phim thì chưa biết có chênh nhau lắm không, vì bạn Chun trông cũng già hơn so với tuổi thật của hắn
Về kịch bản, không thích cái kịch bản mô típ dư lày :((

p.s 1: cái ảo tưởng được nhìn hắn đóng vai sát thủ máu lạnh đang khóc lóc

p.s 2: sau 1 chút hoảng, giờ mình kê đít ngồi đây để : HÓNG =))

Bình luận

*gật gật*  Đăng lúc 20-8-2012 11:56 AM
@ss chích: đơn thuần là hóng cảm nghĩ của mọi ng về 2 ng này thôi ss :)  Đăng lúc 20-8-2012 11:55 AM
hóng giè :)  Đăng lúc 20-8-2012 11:54 AM
Me too... hem thích!  Đăng lúc 20-8-2012 11:52 AM
Sign có liên quan đến tin k thế e :)). Ss thì tin nào của Chun ss cũng hóng đến lúc k ai com nữa thì thôi hi  Đăng lúc 20-8-2012 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách