Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun và Son Ye Jin nhiều khả năng hợp tác trong drama mới

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 20-8-2012 10:50:15 | Chỉ xem của tác giả
ss Son đóng nhiều phim hay ah

Chun già nên thử sức với nhiều thể loại khác nhau ah ~

Mà thấy phim gia đình chiếm được nhiều tình cảm của các khán giả lớn tuổi. Phim Hàn đến h thì thấy mấy bộ gia đình là hay nhất

Nói chung là hóng chờ phim này ~ Sự kết hợp của 2 bạn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 20-8-2012 10:51:31 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là mình cũng rất thích Chun, nhưng để đóng cùng với SYJ thì mình mong một người có khuôn mặt già dặn và buồn hơn thế. Chun già thêm khoảng 8-10 tuổi nữa thì có lẽ rất hợp vì mặt bạn ấy cũng hơi buồn nhưng nhiều khi vẫn thể hiện được sự hóm hỉnh, và giọng ấm.
Đóng cặp với SYJ thì mình thích 1 người thật vững chãi và già dặn cơ, huhu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 20-8-2012 10:58:52 | Chỉ xem của tác giả
ôi mới vào gặp ngay tin hót
mình cũng không thích xem phim bi cho lắm, buồn chết :( cơ mà nếu Chun comeback thì chắc sẽ xem
đóng với ss Son thì chắc cũng học hỏi được kinh nghiệm, còn chemistry thì đành đợi phim xem thế nào
tóm lại cứ hóng đã ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-8-2012 11:21:43 | Chỉ xem của tác giả
Chun siêng đóng film quá rùi
chắc vì đã mê mẩn cảm giác nhập vai đây mà
^^
dù sao đi nữa
gặp lại Chun sớm như vậy cũng vui roài ^^
mong chờ xem Chun sẽ như thế nào trong tác phâm mới ^^

Bình luận

cái quồn là bộ nào thế nàng  Đăng lúc 20-8-2012 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 20-8-2012 11:26:16 | Chỉ xem của tác giả
Mồm há hốc.
"I miss you" sao?
Đừng nói với ta là phim với những cảnh lấy nước mắt người xem là chủ yếu nhé.
Yoochun đồng ý chưa nhỉ? Cứ nghĩ CHun sẽ trở lại với vai sát thủ máu lạnh cơ. hờ hờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 20-8-2012 11:36:34 | Chỉ xem của tác giả
Nếu là melodrama thì Yoo Chun cũng nên thử đóng qua cho biết, loại này luyện kỹ năng diễn xuất bằng mắt tốt đấy ^^

Cơ mà ss Son Ye Jin sao Chuyện chênh lệch tuổi tác tạm thời đạp qua một bên, chị Son trên màn ảnh lớn hay nhỏ đều có thể được coi là veteran, Chun được diễn chung cũng tốt. Nhưng hy vọng nữ nhân vật này không có gì giống với vai diễn lần trước trong Personal Taste, mình cực kỳ thích Alone In Love của chị í, đó mới đúng là thể loại vai dành cho chị.

Bình luận

Chuẩn, ss Son chỉ nên đóng melo thôi, xem mãi cũng k thấy nhàm :)  Đăng lúc 20-8-2012 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 20-8-2012 11:45:32 | Chỉ xem của tác giả
thật tình là không thích xem phim bi. Cơ mà nếu Chun come back thì ta cũng hóng
Thôi thì để nâng cao cái tay nghề diễn xuất của Chun thì Chun đóng với ai cũng được, cho nó diễn xuất nó đa dạng, đóng phim là một chuyện còn cái ngoài đời kia lại là chuyện khác ;)). Hem bít là Chun có nhận vai không vì mới quay xong RP có 3 tháng à. Nhận cũng được mà không nhận cũng chả sao, cứ ngày ngày có tin của zai là được roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 20-8-2012 11:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem cái Personal Taste và thấy ko hợp

có phải vì bị ám ảnh bởi cái PT nên thấy ss diễn ko hay hay ko ???

Chun đóng phim, okie ủng hộ :")))

Chun đóng cùng với ss Jin, okie* nhỏ hơn 1 tý*

Chun đóng melo , antue * gào*

nói thực chứ mình chưa thấm Chun trong MR, h lại đến phim này

Biết anh muốn trở thành diễn viên giỏi, biết sẽ luyện được cách diễn bằng ánh mắt

Nhưng vẫn cứ không thích anh đóng melo là sao ????

Haizzzz

Thôi thì anh ạh

thế nào cũng đc

Chỉ tiếc cho ai đó lại đi soi từng cm thước phim thâu =)))))))))))))))))))

Bình luận

tình yêu theo kiểu định mệnh, yêu từ bé đến lớn, sống đi chết lại vẫn yêu. Ôi sến quá :))  Đăng lúc 20-8-2012 12:08 PM
MR melo nhưng Chun k phải nv chính nhất. Với lại nó k có cảnh khóc lóc mấy. Còn phim này chắc khác :)). Ss liên tưở g đến Hương mùa hè. Thích những  Đăng lúc 20-8-2012 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 20-8-2012 11:51:27 | Chỉ xem của tác giả
Đọc được một chút thông tin về kịch bản trên DC, đúng sở trường của ss Son
thấy nhiều fans của bạn YC phản đối nhỉ, mình cũng mong là nếu ss Son nhận đóng thì YC không nhận hoặc ngược lại.
Hi vọng bạn diễn của ss là một người có khả năng diễn xuất nội tâm tuyệt vời như Gam Woo Sung, Goo So  hay Kim Kyung Min.
Mà nhiều ng không thích ss Son nhà mình diễn cùng idols của họ cũng phải thôi, Mặc dù là " nữ hoàng phòng vé" nhưng rating phim truyền hình lại khá lẹt đẹt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-8-2012 12:05:31 | Chỉ xem của tác giả
Sao người người nhà nhà đều phản đối....giống mình vậy ))))))))))))
Cơ mà, mình chỉ đnag mong bạn Chơn chơn cb = dự án âm nhạc thôi, khéo ng ta quên mất là bạn biết hát đấy bạn ơi là bạn
Còn về film này, okie, mình thix, Son Ye Jin mình cũng thix, tên film thix luôn ----> Mình hóng film lày
Về chênh lệc tuổi tác thì mình k biết, còn về mặt diễn xuất thì phải chờ xem đã. Fan Chun thì gào, fan ss Son thì tự ái, khéo lại như miss ripley thì khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách