Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun và Son Ye Jin nhiều khả năng hợp tác trong drama mới

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-8-2012 12:15:47 | Chỉ xem của tác giả
Chun comeback là vui rồi :x

Đóng với ai cũng được vì dù gì mình cũng ko được chọn :))

Melo, hành động hay romcom gì thì miễn có mặt Chun là xem tất :))

Bình luận

;))  Đăng lúc 20-8-2012 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-8-2012 12:21:16 | Chỉ xem của tác giả
Zai có film mới rồi :)

ss Son đóng melo rất tuyệt, mong anh đóng cùng có thể học hỏi thêm kn dx

Vấn đề đẹp đôi thì lên phim mới biết đc, như hồi đầu chọn ss Min chả bị chê ỏng eo đấy

Thôi tóm lại là hóng đã

Bình luận

Ờ đúng rùi, thấy ko chỉ fan mà cánh nhà báo hồi đầu cũng chê couple này ỉ ôi, điểm đánh giá cho có 6 thui. Haizzzzzzzzz. Nghĩ lại mà tội nghiệp cho Minnie hì hò   Đăng lúc 20-8-2012 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-8-2012 12:22:29 | Chỉ xem của tác giả
Hix, mới đang làm việc với diễn viên thui, mà couple này đã tạo nên “sóng gió” rồi!
Mình thấy nếu đó là nhân vật mà họ đã chọn, nghĩa là họ đã xem xét, đắn đo và si nghĩ thiệt kỹ trước khi ra quyết định thì 1 fan như mình sẽ ủng hộ đến cùng. Có thành công hay thất bại thì mình cũng cùng chung với quyết định đó.
Mình si nghĩ nhiều khi đơn giản, sự xuất hiện của họ, cùng cười cùng khóc, cùng tức tưởi hoặc hớn hở; sự thành bại phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố chứ không phải mỗi diễn viên thôi.
Nên mình lúc nào cũng tin tưởng, ủng hộ những lựa chọn và quyết định đó. Đôi khi có chút phá cách cũng hấp dẫn, chứ chưa chắc an toàn đã rực rỡ
Có phim coi là hớn hở rùi ^^

Bình luận

uhm, sợ seasang fan lắm, hơn cả antifan luôn :(  Đăng lúc 20-8-2012 01:02 PM
VN mình hiền hòa mà, tán qua tán lại về news thui chứ film ra ai cũng hớn hở như nhau! Vậy mà a ý ko chịu ghé qua VN 1 tý! Bùn!!!!  Đăng lúc 20-8-2012 01:01 PM
Mà bên đó có fan "quá khích" theo ngày dõi đêm, ghê! nhìu khi mình thấy họ phản ứng thái quá! Nói chung là Chun thấy fan như thế làm sao mà ko bị ảnh hưởng được!   Đăng lúc 20-8-2012 01:00 PM
hé hé! bạn hiểu nhầm ý mình rồi! ý mình nói bên Hàn ko phải phản đối như kiểu bên mình bình loạn trong news thế này, và khi chiếu phim sẽ hí hửng cùng nhau 8!   Đăng lúc 20-8-2012 12:56 PM
Ai bảo bên Hàn k thế bạn ơi, đã là fan thì ở đâu cũng giống nhau thôi, nghe nói tin này đã có cách đây tầm 1 tuần và fan phản đối dữ lắm  Đăng lúc 20-8-2012 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-8-2012 12:41:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tin hot này, ko ngờ Chun come back với drama sớm thế
Tưởng từ đây tới cuối năm chỉ tâp trung vào âm nhạc thôi, JYJ còn biết bao nhiêu kế hoạch mà nhỉ???
Sis Son là người rất tài năng, được đóng chung với sis ấy thì tuyệt rồi
Anyway kịch bản là melo thì chắc mình ko có hứng thú lắm rồi, căn bản là từ trước tới giờ ko hợp với thể loại này lắm
Dù sao cũng mới là rumour, chờ tin confirm đã
Nếu nhận lời thì chúc 2 anh chị thành công nhé. Chờ thể loại với nội dung chính thức mới biết là có đu theo hay ko? Melo thì chắc ko rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-8-2012 12:45:12 | Chỉ xem của tác giả
nói thật lòng nhé, các bạn ném đá mình chịu...
mình - 1 kẻ k biết gì nhiều về PYC, xem 1/2 SKKS, k xem MP, xem 1 ít RP, mình k biết gì nhiều về diễn xuất của bạn ấy, cũng k biết bạn ấy đóng thể loại phim này có hợp không.
và mình thực sự rất rất yêu quý diễn xuất của ss Son, xem phim của ss cực kỳ thích, phim này lại đúng thể loại của ss ý.
thế nên khi lượn lờ 1 hồi đọc cmt của các bạn fan PYC, k thể k buồn, hix, các bạn bảo k chê gì ss Son, nhưng như thế khác nào chê, mình cũng chẳng muốn PYC nhận phim này đâu, các bạn cũng nên nghĩ ngược lại 1 chút cho những kẻ như mình, muốn ss SYJ cb drama, muốn ss đóng cặp với 1 bạn diễn phù hợp, và k nên là 1 idol, sẽ rất rắc rối nếu có vấn đề phát sinh.
aygu, mong ss nhận phim này, thế thôi...

Bình luận

Ủng hộ bạn. Mình cũng rất thích phim ss SYJ nè. Nhất là các movie ý. Movie ss đóng toàn xếp vào hàng kinh điển không thôi. ss vừa xinh lại diễn xuất tuyệt vời nữa.   Đăng lúc 21-8-2012 09:01 PM
Pan
anw, vẫn chưa muốn chun nhận vai này, cảm thấy k cần thiết phải comeback sớm thế  Đăng lúc 20-8-2012 09:08 PM
Pan
dù mình là fan chun nhg phải thừa nhận việc việc phản đối kiểu này chả khác j chê ss ý =.=  Đăng lúc 20-8-2012 09:07 PM
Pan
like com :x  Đăng lúc 20-8-2012 09:05 PM
bạn ko có gì phải buồn, shipper kệ shipper còn sự nghiệp là dv của CHun vẫn phải tiếp tục, mình nghĩ hầu hết sợ phim melo chứ ss Son quá đẹp, diễn quá hay ai dám   Đăng lúc 20-8-2012 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-8-2012 12:57:32 | Chỉ xem của tác giả
Chun lại sắp có fim mới kìa

nghỉ chưa đc bao nhiêu lại hùng hục làm

cặp này có ss JIn cũng thích

chờ đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-8-2012 13:05:25 | Chỉ xem của tác giả
1 vote cho CHun k nhận phim này :(
có thể Chun muốn nhận vai nào sâu sắc hoặc bớt tính thần tượng đi 1 chút...cơ mà nếu là phim này thì iem vẫn k muốn :( hic dù vẫn muốn xem Chun đóng phim nữa nhưng mà....
anh í đã nói phải cố gắng đóng phim nhiều nhất có thể trc khi nhập ngũ vì có những bộ phim chỉ có thể đóng khi còn chưa qua 30... mong là anh í sẽ tìm đc kịch bản ưng í và phù hợp nhất :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 20-8-2012 13:06:50 | Chỉ xem của tác giả
ầy Chun lại sắp đóng fim ư
vẫn chưa quên dc Lee Gak - Park Ha, ottoke ??
h mún nghe về dự án âm nhạc hơn
thâu dù sao lúc nào cũng mún ngắm dép lào hết
nhưng mong hợp tác với SYJ chỉ là rumour
thấy 2 ng có vẻ k hợp nhau lắm

Bình luận

=))  Đăng lúc 20-8-2012 01:30 PM
em còn nhiều cuồn bựa lắm ss. mỗi ngày em thay mấy cái =)))  Đăng lúc 20-8-2012 01:15 PM
=)))  Đăng lúc 20-8-2012 01:15 PM
:)), cái quần e nhìn bựa quá  Đăng lúc 20-8-2012 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-8-2012 13:14:15 | Chỉ xem của tác giả
Chun tái xuất,hóng quá
lại còn đóng với ss Son nữa chứ
cp này thì yên tâm rồi
mà tới khi Arang hết mới chiếu,hơi lâu nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 20-8-2012 13:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết nên buồn hay nên vui

Vui vì sẽ gặp lại Chunnie trong bộ phim sắp tới
Buồn vì shipper như mềnh không muốn Chun yêu ai ngoài Min trên phim nữa trong hết năm nay
T__________________T

Bình luận

ss thì... cho đến hết đời, haha.. nhưng vẫn muốn thấy Chun trên phim nên đành chấp nhận.  Đăng lúc 20-8-2012 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách