Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Kim Soo Hyun: "Tôi đã thay đổi sau khi nổi tiếng sao? - Vâng, đún

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-5-2013 12:57:21 | Chỉ xem của tác giả
không quá đẹp trai theo kỉu mỹ nam, cũng không có chiều cao khủng như một số sao nam khác nhưng Kim Soo Hyun vẫn là một ngôi sao tuyệ zời với tớ iu cậu nhìu lắm Samdong àh
Kim đóng phim đa dạng mờ trả lời phỏng vấn cũng rất dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-5-2013 13:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp, đúng là Sài Gòn đang mưa, xem cái bài nó buồn 1, nhìn má Gem nó với Mít hâm mình buồn 10 haizzzz , nhìn quang cảnh đìu hiu nhà mềnh nỗi buồn nhân lên 20 haizzzz và giờ thì mình lại lảm nhảm, chẹp.

Vai diễn này hình như đúng là dành cho cậu nhỏ rùi vì sự thật cậu quá ngốc, ngốc nên mới suốt ngày suy nghĩ về những điều người khác nói, ngốc nên chỉ bik ôm khư khư cái nỗi buồn của mình, chẹp, vì quá ngốc nên trong mắt tôi và những người trong nhà Ngố, cậu rất đáng để iu xx

Cá nhân mình, mình chả bao giờ ác cảm với căn bệnh gọi là ngôi sao hay kiêu ngạo bla bla, đơn giản hơn nếu ko thik thì ko quan tâm, thế thôi ^^
Một con người đạt đến một đỉnh cao nào đó chắc chắn không thể không tự hào về bản thân và thêm một chút đề cao mình có thể mọi người bảo thế này là kiêu ngạo cơ mà theo mình điều này là hiển nhiên, chỉ là bản thân bạn đang hài lòng và thỏa mãn với những gì mình bỏ ra và những gì mình đạt được mà thôi ^^

Đừng vội đánh giá một ngôi sao chảnh hay không chảnh, bởi vì ai cũng có cái quyền ấy Kiêu ngạo hay thân thiện cũng chỉ là cách nhìn khách quan của mọi người vì bạn chưa bao giờ tiếp xúc quá gần gũi để hiểu và đánh giá họ.

Một khi bạn bỏ ra nhiều công sức và tâm huyết để làm gì đó, khi đạt được thành công, đừng ngần ngại cho phép mình kiêu ngạo một chút một chút thôi như Soo Hyun nhà mình đã làm kiêu ngạo nhưng không xem thường người khác ^^ thèn ku vẫn luôn được bạn bè và đồng nghịp của nó iu mến mà nhỉ ^^

Và cuối cùng, thèn ku ngốc *bốp bốp* si nghĩ nhìu này, cơ mà cậu à, cậu nhút nhát hộ tôi thêm xíu đi ) sao tôi chỉ thấy cậu bựa và nguy hiểm nhể ra đường cứ đội mũ thế cho tôi vì cậu đội mũ bị đệp cứ kiêu ngạo cho tôi nếu cậu cảm thấy muốn vì chẹp hơi đề cao một xíu rằng thì mà là tôi bik cậu sẽ ko bao giờ xem thường ai đâu, cậu nhỉ ^^ Và ờ thì, sarang heeeeeeee *chụt chụt* )

PS: bây bê à, ta hứa từ h sẽ chăm còm, ko lười nữa đâu, bà đừng dím hàng nha )

PS2: hên là lảm nhãm sau khi đã bị trôi dạt, chứ nhảm ở mặt tiền chắc ăn đạn ) giờ mình nhìn lại mình cũng chả hiểu mình nói gì ) cơ mà tiếc công gõ để đó làm kiểng chơi

Bình luận

=)))))) bà yên tâm, ta mắc bệnh lười nên ko manh động đâu =))))  Đăng lúc 30-5-2013 01:42 PM
*chỉ PS2* bà mà edit ta rết chừ xong ta warning bà *lườm* =))))))))))))  Đăng lúc 30-5-2013 01:30 PM
Đấy ta nói cái nhà này ta mà ko làm dữ là cứ tưởng ta hiền haizzz *thở dài* Mới tự kỷ có tí mà câu được cơ số tàu ngầm, Gem giỏi! *vênh* =))))))))))))  Đăng lúc 30-5-2013 01:24 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
gemangel + 3 Dạo này ngoan dữ =)))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-5-2013 13:27:49 | Chỉ xem của tác giả
P.v: Đóng vai kẻ ngốc có khó không?

Ngố: Tôi chính là kẻ ngốc rồi còn gì, sao phải đóng nữa, cứ bộc lộ bản chất của tôi là ok rồi!

P.v: Ngay cả khi đóng vai tên ngốc thì gương mặt bạn vẫn tỏa sáng. Chắc chắn không thể tránh khỏi việc khán giả khi xem phim sẽ nhìn thấy Kim Soo Hyun chứ không phải chỉ là một tên ngốc.

Ngố: Ngay khi gương mặt tôi tỏa sáng thì tôi cũng là 1 tên ngốc!

P.v: Sau khi bộ phim truyền hình “The Moon Embracing the Sun”, có nhiều người nói là bạn đã thay đổi thái độ sau khi nổi tiếng. Bạn có thay đổi không?

Ngố: Đúng, tôi đã thay đổi. Trước kia tôi là 1 tên ngốc đẹp trai đáng yêu, giờ tôi là 1 tên vô cùng ngốc, vô cùng đẹp trai, vô cùng đáng yêu!

Bình luận

=)))))))))))))))))  Đăng lúc 30-5-2013 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-5-2013 13:43:27 | Chỉ xem của tác giả
ui trời, hóng xem ngay lập tức, thích đôi mắt của a ý, nhìn cái là đổ rầm rầm lun, a ý thay đổi phong cách diễn cũng hay, nhưng mình thấy phong cách diễn tinh nghịch và tuoir trẻ thì hợp vs a ý hơn là trầm tính như trong the moon
ủng hộ nhiệt liệt {:311:}{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 30-5-2013 13:47:03 | Chỉ xem của tác giả
Vì đã xấc động tàu ngầm ngoi lên, nên mềnh cũng phải tự kỷ 1 bài cho dứt rầu còn mần chiện khác haizzz

Biết là nổi tiếng luôn có cái giá của nó. Biết là thằng pé nhà mình đủ mạnh mẽ, đủ giỏi giang để vượt qua hết, biết là mình từng nghĩ, ai nói gì kệ họ, mình làm fan chỉ việc 1 lòng ủng hộ cậu là được. Nhưng mà.

Đọc xong thấy thương thằng pé quá!

Kiêu ngạo sao? Một thằng pé ngoan hiền, gặp đàn anh đàn chị toàn cúi chào trên dưới 90 độ, gặp phóng viên báo chí toàn tươi cười niềm nở, gặp bạn bè đồng nghiệp lúc nào cũng thân thiện hòa đồng. Một thằng pé, dù người ta tung nó lên tận mây xanh, trăng sao gì đấy, nhưng trừ khi đi event, làm việc, ngoài ra toàn thấy mặc mấy bộ đồ cũ từ cái thuở hai lúa chân quê, tỉ năm mới thấy nó thay được bộ đồ. Vâng, rất đáng để kiêu ngạo, nên kiêu ngạo vì nó quá tuyệt vời như thế!

Đời mà, chín người mười một mười hai ý =.= Sống làm sao mà vừa lòng hết thảy thiên hạ được. Chỉ thấy thương thằng pé, một người từng bị bệnh tim phải phẫu thuật, một thằng pé từng bị trầm cảm, sống nội tâm, từng dồn ép mình đến mép vực, mà nay trở thành một thanh niên ưu tú, một diễn viên tài giỏi như thế, nó đã phải cố gắng đến cỡ nào. Thằng pé quả thật rất kiên cường. Thấy nó mạnh mẽ như thế, mình cảm động mà tức những kẻ gato gì đâu!

Cứ là chính mình đi Ngố. Cậu lúc nào cũng là Kim Soo Hyun của chúng tôi!

Sua khi tự kỷ xong, bạn Gem hâm sẽ comeback và đề nghị bạn Mít Điên, bạn Hat Liều hãy chấm dứt sụt sịt đê, không là từ nay chị dím hàng tiếp! *hứ* =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-5-2013 14:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Cố gắng lên Ngố à! Người nào mà trong trường hợp của cậu mà không thay đổi mới lạ! Mình biết mình ra sao được rồi! Thành công, nổi tiếng đương nhiên sẽ đi liền với những tin đồn và sự ganh ghét, nhưng cứ là chính mình là được! Cứ cố gắng mà tiến! Mặc kệ antifan lẫn gatofan đi! Cứ vui vẻ mà sống á! :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-5-2013 14:33:23 | Chỉ xem của tác giả
sự nổi tiếng của bộ phim trước cùng với kỳ vọng của phim mới đã trở thành gánh nặng quá lớn của anh rồi {:261:}
nhưng điều đó cũng làm mỗi người trưởng thành hơn rất nhiều, anh cũng vậy, trở lên mạnh mẽ hơn {:290:}
"Tôi rất thích. Cuộc sống của tôi đã thay đổi sau “The Moon Embracing the Sun”. Bất kể là đi đâu tôi cũng đều phải tỏ ra trầm tĩnh. Tôi thích diễn xuất trong “Secretly Greatly” bởi vì tôi có thể trút bỏ hình tượng trong tác phẩm trước. Thật thú vị khi xem xem tôi có thể đưa bản thân mình đi đến đâu." Hỏi nhỏ chứ bộ phim này có làm ảnh hưởng đến cuộc sống thực của anh không? xem RM thấy anh chỉ có chạy, chạy và chạy mà em chết cười, nhưng hơn cả là luôn thấy được sự nỗ lực cảu anh {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 30-5-2013 17:14:46 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ đơn giản là khi nổi tiếng thì phải cẩn thận khi đi ra ngoài ăn nói vv và đó sẽ là bị kêu là kiêu ngạo hờ
dù sao thì vẩn ủng hộ SH hết mình.xem tập RM của SH cười bò {:438:}
Thanks vì đã dịch tin .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 30-5-2013 19:53:52 | Chỉ xem của tác giả
Hớ hớ, anh đóng vai hợp ngốc rất hợp mà, ngốc nhưng rất cute, đẹp trai nữa nên cực thích à.{:306:}
Ngốc thành thương hiệu của anh rồi, he he. Chàng ngốc đẹp trai.
Hóng phim này lắm à nha, cứ mong subteam làm sub để còn xem thôi.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 30-5-2013 23:24:50 | Chỉ xem của tác giả
Cũng biết là có người gato nói này nọ nhưng nghe cậu tự bộc bạch mình thấy buồn buồn sao ấy
MoonSun là bước ngoặc lớn như thế, ai trong hoàn cảnh đó mà ko thay đổi mới là lạ. Lúc đó ra đường cười nói zui zẻ thì bị cho là huênh hoang, trầm ngâm ít nói thì gọi là chảnh, mệt wa nhỉ. Kệ mấy ngưới đó Ngố ơi! {:429:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách