Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sandramoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Lee Jin Wook & Park Hyung Sik - Cuộc gặp gỡ với 2 Park Seon Woo củ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-12-2013 19:14:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa có thời gian xem nhưng cực kì tò mò không biết nội dung thế nào
Nghe nói rất hay, cũng thường xuyên thấy news về phim
Dự là rảnh phải down về xem ngay mới được (
Phim còn có Huyng Sik nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-12-2013 19:33:49 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước xem phim thấy diễn viên đóng vai PSW hồi trẻ cũng dễ thương, càng diễn càng nhập vai khiên mình cũng có cảm tình, sau mới biết là idol. Thế mới thấy idol đóng phim cho tvN rất nhiều và ai cũng diễn chuẩn (không hiểu vì sao tvN casting quá giỏi chăng)

Đọc mấy dòng anh LJW tự nhận mình ngoài đời cũng kiên định mạnh mẽ, lại còn hết lòng chăm sóc người mình yêu rồi anh lại còn là người rất lãng mạn và quan tâm người tâm (cái này thì tự bản thân mình đúc rút ra sau khi xem show của anh ) sao mà thấy ss CJW ngày xưa sướng thế. Giờ chỉ mong ss JYH cũng được như thế {:420:}

và đương nhiên, đoạn đáng chú ý nhất cái bài phỏng vấn này là đoạn kiss kiss. Hyung sik mà mời được sư phụ này dạy kiss thì chỉ 1-2 năm nữa, em nó lại thành một trong những diễn viên kiss giỏi nhất mất {:425:}

P/s: Chúc NINE thật thành công ở Nhật
@LJW: em rất mong ngóng tác phẩm tiếp theo của anh
@các bạn chưa xem NINE: đây là một bộ phim phải xem của HQ nhé ^^ đừng bỏ lỡ

Bình luận

xem NINE xong rồi, có muốn trong sáng cũng không được PSW cho phép =))  Đăng lúc 12-12-2013 05:37 PM
tâm hồn trong sáng, ng ta nói về cái kiss có tẹo mà thấy đáng nhớ nhất =)))))))))))))  Đăng lúc 12-12-2013 12:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-12-2013 19:44:18 | Chỉ xem của tác giả
chưa coi film này, hn đọc new thấy khen quá trời
làm sốt xình xịch ko ah=))
có cả bạn Myung Soo đóng nữa ah, dễ thương quá
thấy cái đoạn phỏng vấn 2 anh em đều có nhiều cảnh kiss chắc bạn MYung Soo sung sướng lắm =))
hóng film này thôi
tks bạn tran new nhé

Bình luận

chỉ có anh có kiss thoy, e k có nên đang chờ lĩnh hội bí kíp đó bạn ^^  Đăng lúc 12-12-2013 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-12-2013 20:31:50 | Chỉ xem của tác giả
UI Park Seon Woo của mình, mê cả phien bản trẻ cộng trưởng thành.Cả 2 đều đẹp trai và diễn xuất tốt.
Phim hay quá đến giờ vẫn nhớ như in ý.
2 chàng ngày càng hót nhé, hóng phim mới của cả 2
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-12-2013 20:41:52 | Chỉ xem của tác giả
anh Hyung Sik trong phim này nhìn hay cực, phong độ đẹp trai, chính nghĩa khác hẳn với hình tượng con gái út trong người thừa kế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-12-2013 20:51:41 | Chỉ xem của tác giả
h này năm ngoái Nine đang chiếu nhỉ :)
Hóng từng ep một :x
Nội dung quá hay và quá lạ, một bộ phim độc đáo mà bạn ko thể đoán được tập sau nó sẽ ra sao =))
Nói thật là tới h mình vẫn chưa hiểu lắm đoạn kết nhưng vẫn đang ám ảnh bởi Park Seon Woo :)))

Bình luận

hự, vậy là nhớ nhầm, chắc tại vì trong phim có ep cứ nhắc đi nhắc lại 31/12/2012 thành ra cứ nghĩ nó cuối năm ngoái đầu năm nai luôn ý :)  Đăng lúc 12-12-2013 05:29 PM
hự, vậy là nhớ nhầm, chắc tại vì trong phim có ep cứ nhắc đi nhắc lại 31/12/2012 thành ra cứ nghĩ nó cuối năm ngoái đầu năm nai luôn ý :)  Đăng lúc 12-12-2013 05:29 PM
Nine chiếu từ t3 - t5, "mới" kết thúc đc nửa năm thoy ^^  Đăng lúc 12-12-2013 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-12-2013 20:53:26 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem Nine xong mà mình ráng lội page xem các bạn bình luận
Cái kết thúc đúng làm nta thắc mắc nhưng cũng nhờ nó mà nhiều ng nhớ đến phim
Mình nghĩ nếu Nine mà chiếu khoảng cuối năm như này chắc sẽ nổi lắm cho xem
Dù sao cũng mừng phim thành công đc mỹ làm lại rồi bình chọn phim hay
Sau phim này thì càng chứng minh đc diễn xuất của Lee Jin wook và phát hiện tài năng khác là bạn Hyung Sik nhà ta
Cũng hi vọng 2 seon woo này giữ đc tình bạn hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-12-2013 21:50:35 | Chỉ xem của tác giả
Ơ phim này đang chiếu trên kênh Let's Viet nè, hay lắm cơ, đáng để xem lắm đóa
nhưng mình vẫn chưa hiểu lắm nên đang xem lại từng tập một
diễn xuất của 2 Seon Woo rất đang để xem
HyungSik khác hoàn toàn so với trong The Heirs nhiều rất phong độ, đẹp trai
mà phim này hình như được Mỹ làm lại nữa phải không ?
ám ảnh Park Seon Woo vs Jo Myung Soo của Hyung Sik quá zời
hi vọng HyungSik sẽ có kịch bản phim mới trong năm 2014
thanks bạn trans new, new dài lắm cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-12-2013 22:01:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình thây Huyng Sik đóng phim này rất ổn.
Có lẽ bởi vì tính cách của nó ngoài đời có lẽ giống với Seon Woo hơn, trầm tĩnh, chín chắn nên xem có thần, có hồn hơn vai "con gái út nhà họ Kim" bây giờ.
Tuy "cô Kim" rất đáng yêu nhưng Seon Woo mới cho thấy diễn xuất ổn định của Huyng Sik.
Mong thằng bé nhận thêm nhiều dự án hay hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-12-2013 22:48:44 | Chỉ xem của tác giả
Vừa nhìn thấy cái tít, chả cần nhìn nhiều đoán ngay ra tác giả ^^

Công nhận trong phim này, ngoài Seon Woo lớn (không khen Jin Wook ajjussi nữa không người ta lại bảo mình có mỗi cái comt đăng đi đăng lại), mình rất ấn tượng với Seon Woo nhỏ. Tuy là vai diễn đầu tay nhưng bạn Sik diễn khá tốt, ít nhiều lột tả được tâm lý nhân vật, đặc biệt là cực kỳ giống Jin Wook ajjussi.
Sang đến THs, tự nhiên thấy 1 Sik khác, lạ lẫm quá, xem mãi không quen được. Kiểu như đã mặc định Hyung Sik thì phải có tính cách của Seon Woo vậy. Đúng là hâm quá.

Nhưng mà thôi, bây giờ đi bắt đền chủ thớt. Đang ôn thi mà đọc bài này xong tự nhiên muốn xem lại phim. Tính sao đây chủ thớt???

Bình luận

hjhj, có những lần m post news nhưng do b # dịch đó ^^... To câu cuối: cảm giác của m lúc này là thích thú khi gây ra tội ác chăng =))))))  Đăng lúc 12-12-2013 12:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách