Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leedahae_lovely
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Moon Chae Won trên TV Daily: "Nice Guy" đầy thử thách

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-12-2012 20:50:45 | Chỉ xem của tác giả
chung quy lại là tâm sự của chị trong nice guy là hết sức phức tạp: tính cách nó cứ đảo lộn lung tung
nên sức hút nó càng lớn, thể hiện được nội tâm của nhân vật là một thử thách lớn và chị đã hoàn thành nó một cách xuất sắc
mong chị sẽ có nhìu tác phẩm hấp dẫn để đời hơn nũa
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-12-2012 21:27:05 | Chỉ xem của tác giả
Whoa! hay quá! chờ từ ngày hôm qua tới giờ..........
Thanks bạn nhiều......
Đọc xong càng thấy thix ss và càng nhớ phim nhiều..........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-12-2012 21:36:11 | Chỉ xem của tác giả

n mi

"""Kết thúc của Nice Guy, 7 năm sau Maru và Eun Gi cùng nhau trải qua hạnh phúc của cuộc sống bình thường, đơn giản. Hình ảnh Maru mất trí nhớ chậm chậm trao cho Eun Gi đôi nhận 7 năm trước anh cất giữ khiến cho khán giả phỏng đoán rất nhiều. """

roài thế là mình đoán nhầm roài, mình vữn tưởng bạn Eun Gi sẽ điều hành TAE SAN song song với việc "giám sát" bạn MARU, nhưng xem ra hổng phải =)),
Cơ mà Won chính xác, bản thân Won còn nuối tiếc hình ảnh Eun Gi lạnh lùng thì hỏi sao khán giả ko tiếc nuối cho dc. Mình là mình bồ kết với mấy cái áo sơ mi Marc by Marc Jacob của Won, chẹp, chắc shopping hơi nhìu, nhưng đùng phát phải thay đổi trang phục để phù hợp với eun gi yếu đuối, cho nên dư nhìu đành phải tận dụng khi chụp phỏng vấn các tời báo vậy. Cơ mà i like it =))))

Hình tượng EUN GI làm điên đảo ko biet bao nhiu khán giả nhưng anh MARU SSI thì miễn nhiễm hahaha

Làm dv thoát khỏi hình tượng nv sau vừa kết thúc thì cũng hơi khó cho dv, đã vậy nếu nhận vật đó còn dc khán giả yêu thik, thì hình tượng đó sẽ còn dc nhắc mãi ^^ Cho nên việc tiếc nuối hoàn toàn là điều dễ hiểu hhehehe

P.S: bài dịch của bạn mình thiệt là tuyệt...nên mình cũng phải com dài dài chút hahaha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-12-2012 22:12:23 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, bài phỏng vấn dài khiếp! đọc phê! :D

Bây giờ thì chắc hẳn Nice Guy là 1 bộ phim khó quên đối với Gái rồi, không hiểu sao nghĩ tới Nice Guy toàn nghĩ đến những điều vừa ý, hay là mình dễ dãi quá chăng!? anyway, cũng k biết vì Nice Guy mà yêu thêm Gái hay vì Gái mà lại yêu Nice Guy nhiều như vậy!

Tks em Lee chăm chỉ! :))

Nói chung là giờ ngày nào lội vô đây cũng mong có news của zai của gái để đọc, dù là bất cứ news gì. Hy vọng sẽ được thấy Gái xuất hiện đều đều, xinh đẹp, rạng ngời, và trong năm tới sẽ chạm đến những cung bậc cao hơn trong khả năng diễn xuất và tiếp tục thành công! :x

Bình luận

Hi ss ^^, e mang cho nàng Kat mượn mặc cuồn rồi vài bữa nàng trả lại cho e ^^, ss thức muộn thế ?  Đăng lúc 4-12-2012 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-12-2012 23:17:40 | Chỉ xem của tác giả
Trước khi xem Nice Guy chưa bao giờ nghĩ sẽ cuồng film, cuồng diễn viên đến như vậy. Nhưng phải nói là bây giờ cuồng dữ lắm rồi ah. Bất kể khi nào thấy tin liên quan đến 2 anh chị ChaeKi này là phải nhảy vào hóng ngay =))

Đầu film thì lỡ trót mê anh Ki đẹp trai, nhưng càng về sau thì càng thích, càng yêu chị Won vì những nét xinh đẹp và khả năng diễn xuất tuyệt vời của chị. Sau Nice Guy, chắc khả năng diễn xuất, độ nổi tiếng và cả số lượng fan của chị Won sẽ tăng lên rất nhiều^^

Hi vọng sẽ được thấy chị càng ngày càng nổi tiếng hơn trong thời gian tới, và em quyết đặt cục gạch bên nhà fan của chị Chae Won để cập nhật tin tức của chị hihi

Thanks ss Lee đã dịch tin dài thế này^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-12-2012 01:37:09 | Chỉ xem của tác giả
Tôi hy vọng có thể thử sức ở những vai diễn đầy tính thử thách chứ không phải những vai diễn nằm trong phạm vi mà tôi có thể dễ dàng diễn xuất hoặc trùng với những vai mà tôi đã nhận trước đây, những vai diễn mà tôi có thể diễn tốt. Nếu như chỉ diễn những vai diễn quen thuộc thì còn gì là thú vị nữa? Đương nhiên là thử thách thì có thể thất bại, nhưng nếu lần nào cũng thành công thì tự nhiên sẽ thành thói quen của mình.

---> Xuất sắc!!!

Vậy mới xứng đáng là diễn viên duy nhất mình theo dõi sát sao mọi hoạt động chớ nhỉ *v*^^*v*

Hãy kiên định với suy nghĩ như thế về những vai diễn sau này của mình Chae Won nhé, hãy liên tục thay đổi, liên tục làm mới diễn xuất của mình, đó đều là những thử thách mà người diễn viên chân chính cần phải vượt qua. Tuy nhiên, không nhất thiết cứ phải từ chối hết tất cả những vai diễn khá quen thuộc, diễn lại một vai cũ rích, nhưng lại truyền cho nó một sức sống mới, giúp cho người xem tiếp cận nhân vật ở một phương diện mới, cũng là một thử thách rất thú vị đấy :">

Moon Chae Won, bạn sẽ luôn có được ủng hộ của mình *thumps up*

Pí ẹt :) Cảm ơn người dịch news :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách