Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenpea
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 20/11: "Beautiful Man" bắt đầu cuộc chiến, "The Heirs

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 21-11-2013 11:09:13 | Chỉ xem của tác giả
nghe tin mà mình xúc động làm sao, con rết ko ngờ lại cao hơn cả secret lúc trước nữa, chắc là khán giả sau khi xem xong secret đã dồn wa xem the heirs hết rồi nên con rết mới tăng dữ vậy.
còn tới 1 nửa chặn đường nữa, nên ~ người thửa kế hãy cố lên cho con rết nó cao hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 21-11-2013 11:10:22 | Chỉ xem của tác giả
Oh yeahh, vậy là the heirs đã tận dụng được cơ hội để bứt phá lên rồi, tốt quá. Có link onl vivo tập 13 rồi cơ mà vẫn đang đợi link down của st, hóng quá là hóng. Hi vọng sau cú bứt phá này the heirs sẽ giữ vững được phong độ ở những tập sau. The heirs và st 5ting {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 21-11-2013 11:10:29 | Chỉ xem của tác giả
tung bông thui
secret kết thúc thì chiến trường không còn đối thủ nữa rùi
cứ thế mà thẳng tiến nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 21-11-2013 11:14:19 | Chỉ xem của tác giả
việc Heirs tăng rating là điều dễ hiểu vì Secret đã hết, tuy nhiên mình cũng hơi bất ngờ khi rating lại tăng đến trên 20%, vậy là có thể mơ tưởng đến 1 kết cục tươi sáng rating cho Heirs trên 20% rồi ấy để không phụ lòng tập hợp 1 dàn sao đình đám vào phim :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 21-11-2013 11:18:15 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện đó có ai ngờ =
Vẫn biết là The Heirs đang trên đà tăng rat nhưng đâu thể ngờ rằng nó lại béo bở nhanh chóng thế Mới đi hơn một nửa chặng đường mà rat đã hơn 20% rồi,thực sự đối với một bộ film thần tượng là quá đỉnh {:290:}
Mấy năm gần đây tưởng film thần tượng dính dớp rat lẹt đẹt rồi,ai mà ngờ mấy anh chị thừa kế của mình lại phong độ và đẳng cấp ngời ngời thế này
Tự hào quá đi mất Những người thừa kế của tôi ơi Những ep sau cố làm lên chuyện nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 21-11-2013 11:27:05 | Chỉ xem của tác giả
Ghê thật!
Mình nghĩ sẽ tăng vì Secret hết nhưng không ngờ tăng đột biến thế này. Vui quá là mừng đi mà
*tung bông**tung bông**tung bông*
Hóng sub của nhà mình quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 21-11-2013 11:40:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi! Con mừng quá cười suýt rụng răng luôn!
Qúa xá là ấn tượng!
Tập 13 nhiều tình tiết vui nhộn,
lại thêm hóa thân hoàn hảo của ho trong vai Tan,
Cười đau cả bụng với Tan luôn.
Cứ đà này mà thẳng tiến!
"The Heirs", fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 21-11-2013 11:43:43 | Chỉ xem của tác giả
rết tăng tận 4,7 cơ á @@
a chị lành nhau 1 tí là rết nó cứ tăng đều đều
liêu hôm nay có phá vỡ dc kĩ lúc ko ta @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 21-11-2013 11:45:50 | Chỉ xem của tác giả
Sáng ra vào xem rết tưởng m hoa mắt chứ, tăng phát lên 20% luôn, daebak
Cũng đúng thôi, phim đang hay mà secret cũng mới hết nữa
Cứ đà này rồi lại tăng vù vù cho coi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 21-11-2013 11:46:03 | Chỉ xem của tác giả
aa oh yeah vậy là quá tuyệt cho những tháng ngày mong đợi mòn mỏi. rating khi giảm lúc tăng thì tăng nhẹ. bỗng dưng hôm nay tăng vọt phát chạm vạch 20% luôn. đau tim quá trời ơi. mình cũng chắc mẩm sẽ tăng đấy. nhưng không ngờ tăng khiếp thế. ôi cuộc đời. chưa đến tập cuối mà đã vậy rồi. theo AGB thì tập cuối Master's sun là 21,8%, I hear your voice là 23,1%, That winter the wind blows là15,8%. thế này thì tập cuối The inheritors sẽ là bao nhiêu đây? cũng khoan mừng vội. pretty man khởi đầu thấp không có nghĩa là sẽ thấp mãi, secret khởi đầu cũng chỉ 5% mà sau đó thế nào thì ai nấy đều biết. liệu rating tối nay sẽ ra sao. thường thì tối thứ 5 rating tăng, không mấy khi giảm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách