Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenpea
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 21/11: "The Heirs" lại xác nhận kỷ lục mới

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 22-11-2013 08:37:55 | Chỉ xem của tác giả
eo ơi, kinh nhể
rết cứ tăng vù vù thế này
mà mình tưởng 16 tập hóa ra 20 à
chờ mệt phết nhể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 22-11-2013 08:41:21 | Chỉ xem của tác giả
Từ sáng đến giờ lượn ra lượn vào chỉ để hóng news ep 14 với con rết của nó, thiệt là hạnh phúc, con rết quá chi là béo múp míp{:291:}
Chúc mừng nhà TH đã xác lập kỷ lục mới.^^
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 22-11-2013 08:45:45 | Chỉ xem của tác giả
Rate lại tăng rồi, mừng quá. Hy vọng 22% này sẽ tiếp tục theo dõi những tập tiếp theo :))
Chả dám mơ cao, cứ trên 20% này là mãn nguyện rồi, để mất công mấy thành phần Gato lại kêu bom xịt.
Công nhận là BK Kim càng về sau lại càng chắc tay, không bị đuối như BK các phim khác.
Khúc đầu có vẻ hơi chán và rắc rối nên có nhiều ý kiến trái chiều nhưng càng xem càng vỡ ra, càng thấy ngấm.
Cái hay là những gì khán giả thắc mắc, phản ứng dần dần đều được giải quyết.
Tập 14 hôm qua quá xuất sắc. Đến lúc này đừng ai nói Sang yếu đuối, nhu nhược nữa nhé.
Cái kết quá ấn tượng, lần đầu tiên thấy đạo diễn quay chậm mà thấy hay như vầy :))
Mong đến tuần sau quá. The Heirs cố lên nào ^^

Bình luận

Vầng, dân Hàn mê nó như điếu đổ ấy =)))  Đăng lúc 22-11-2013 09:27 AM
Không cần quần áo đẹp, đầu tóc, make up thì Sang vẫn đẹp lung linh như công chúa ấy. Chị vẫn thấy Sang đẹp nhất phim, em ra ngày càng xuống sắc :))  Đăng lúc 22-11-2013 09:10 AM
cái kết em xúc động đậy gần khóc =)) Sang nó qá đẹp chị ạ :'(  Đăng lúc 22-11-2013 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 22-11-2013 08:54:50 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là quảng cáo cùng những bài báo liên tục được tung ra đã có hiệu quả {:173:}
Cơ mà cũng phải cảm ơn "thiên thời' khi mà sau scandal cũng chưa nhìn thấy phim nào xuất sắc {:180:}

Bình luận

like mạnh  Đăng lúc 22-11-2013 09:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 22-11-2013 09:09:12 | Chỉ xem của tác giả
TH đang đến đoạn cao trào, mình nghĩ dù Secret chưa kết thúc thì TH vẫn chứng tỏ được mình thôi.
Nhưng không thể phủ nhận Secret kết thúc khiến con rết của TH mập "đột biến" vậy :))
Phim càng ngày càng bá đạo và không biết diễn biến tiếp theo của phim sẽ theo chiều hướng nào.
BK Kim thật giỏi tung hứng mà. I Like It!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 22-11-2013 09:20:11 | Chỉ xem của tác giả
Sáng mái thấy, cả 4 bên đều tăng hết đấy nhé. hãnh diện ghê cơ
Phim làm mưa làm gió năm 2013 chính xác là đây
The Heirs cứ chơi chiêu úp úp mở mở thì rating còn tăng dài dài
hóng vietsub tối nay e luyện hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 22-11-2013 09:21:06 | Chỉ xem của tác giả
cứ hằng ngày cập nhật rating The Heirs mà choáng
không ngờ rate càng ngày càng béo như vậy
cứ đà này con rate cán mốc 30% sẽ không phải là quá khó nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 22-11-2013 09:21:41 | Chỉ xem của tác giả
Đây sẽ là một khích lệ rất lớn đối với các diễn viên và nhân viên đoàn làm phim...  Minh hi vọng phim sẽ thu hút them that nhiêu người xem nữa vì đối với mình những tập phim vừa qua that nhẹ nhàng lãng mạn không làm cho mình mệt mỏi khi xem.

Phim that hay, thanks bạn đã translate news này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 22-11-2013 09:22:29 | Chỉ xem của tác giả
Ôi The Heirs sao mà tăng chóng mặt thế này

Chúc mừng nha hihi, hi vọng sẽ còn tăng thêm nữa

MTT và phim anh Suk cố lên nhé

Tks chue thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 22-11-2013 09:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất mừng vì con rết nó tăng lên mỗi ngày chứ không phải bự bự 1 2 tập đầu (do PR) rồi cứ thế giảm dần đều (do phim quá chán)

Ngược lại TH càng ngày càng chứng tỏ rằng "Đường dài mới biết ngựa hay" .. Đến giờ phút này bộ phim đạt được con số này là do nội dung chứ không phải do PR.. mình hạnh phúc vì điều đó :)

PR chỉ có tác dụng trong tập 1 tập 2, người ta xem thử xem cái phim này nó như nào mà PR nhiều thế, và có quyết định xem tiếp hay ko là do nội dung phim chứ ko phải do PR nữa. Nếu chán thì người ta bỏ lâu rồi chứ cũng chả vì PR mà xem tiếp đến tận tập 14 :D

Hy vọng là phim vẫn giữ vững đc phong độ như này cho đến khi kết thúc :)

Còn Bờ Mờ, giá như con rết to hơn tập trước chắc niềm vui của mình sẽ chọn vẹn hơn :)

Cũng chả vui lắm khi niềm vui của mình lại là nỗi buồn của người khác.. mà người khác lại là những người mà mình rất yêu quý..

Hy vọng BM sẽ thành công hơn ở những tập sau vì thấy phim cũng khá hay :D Nội dung cũng k đơn giản như cái tên của nó.

Suk Hye phai tênh :x

Bình luận

sắp rồi, vèo vèo 6 tập nữa :(  Đăng lúc 22-11-2013 10:29 AM
Hye Suk đụng nhau cũnv buồn, hi vọng hết Heirs rết sẽ tăng  Đăng lúc 22-11-2013 10:28 AM
Hye Suk đụng nhau cũnv buồn, hi vọng hết Heirs rết sẽ tăng  Đăng lúc 22-11-2013 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách