Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leedahae_lovely
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sao dự chiếu VIP movie Banchangkko (Go Soo, Han Hyo Joo) tối 11/12 (Jung Woo Sun

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 11-12-2012 19:49:21 | Chỉ xem của tác giả
Kim Hye Jin

Kang Kyung Joon

Lee So Yeon

Bình luận

ơ, bác giai đẹp giai quá, là ai mà sao giờ tui mới được gặp mặt.  Đăng lúc 12-12-2012 10:03 AM
ơ, bác giai đẹp giai quá, là ai mà sao giờ tui mới được gặp mặt.  Đăng lúc 12-12-2012 10:03 AM
ss xinh  Đăng lúc 11-12-2012 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-12-2012 19:53:00 | Chỉ xem của tác giả
anh Bae Soo Bin lâu quá ko thấy, ko ngờ dạo này lại bảnh tỏn đẹp trai hẳn ra :x
mong anh sớm comback :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-12-2012 21:14:05 | Chỉ xem của tác giả
Han Hyo Joo

cre: dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-12-2012 21:23:40 | Chỉ xem của tác giả
công nhận là nhìu người nổi tiếng đến xem phim quá
ai cũng bận đồ style cả, lâu rồi mới thấy anh Bae Soo Bin
cám ơn ss đã dich tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-12-2012 21:40:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có Go Soo và Hyo Joo của BH mà ít người của BH đến nhỉ :-? Thấy có mỗi anh Bae Soo Bin và cũng có thể thêm người khác mà mình không biết :D ss Moon Chae Won xinh quá, nếu đc thì vẫn mong ss và ss Han đóng chung 1 drama =)) Gwang Soo và Park Ha Sun rất đẹp đôi :D

Bên Hàn lạnh nên trông ai cũng ấm áp quá. Mong là bộ phim Love 911 cũng mang đến sự ấm áp cho người xem vào mùa đông năm nay \:D/

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-12-2012 22:23:35 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nhiều sao dự quá, kết nhất tất nhiên là Chae Won rồi. nàng ăn mặc giản dị quá, cơ mà vẫn xinh, với mình lúc nào nàng ấy cũng xinh hết ^^
kế đó anh LSY đẹp trai trong Nice Guy nè, hai người hội ngộ có ngồi gần nhau ko ta ??
được thấy một nhân vật chính là ss Han còn anh Go Soo của mềnh đâu sao ko thấy pic nào vậy chài ? ?

Bình luận

biết ngay là ss kết ai nhất mà :)) ss Won xinh nhưng dạo này chuộng cách trang điểm SEG quá, trông hơi nhợt nhạt  Đăng lúc 11-12-2012 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-12-2012 22:27:03 | Chỉ xem của tác giả
Event này chấm 2 bạn gái thân thiết nhà SM Lee Yeon Hee và Go Ah Ra.Hai em này xuất hiện là sáng cả khung hình ^_^
Chae Wonnie lười biếng chỉ thích đi xem phim thôi,dạo này thấy em xuất hiện trong mấy event công chiếu là chủ yếu (lần trước là phim của Son Ye Jin nhỉ ^_^) Nhìn mặt em lên hình hơi nhợt nhạt với mệt mỏi,không biết là do ánh sáng hay sức khỏe hiện không tốt nên như thế nhỉ T_T Dù thế nào đi nữa style của em quá dễ thương đi ♥
Cặp đôi Ha Sun và Hươu cao cổ là một bất ngờ lớn vì độ đẹp đôi của 2 người!!Cô giáo Ha Sun trong HK3 ngô ngố hiền lành đi chung với Hươu cao cổ vô hình trung lại xứng đôi ghê ^_^ mong sẽ có ngày thấy cả 2 đóng cặp trong dự án nào đó,hay Ha Sun tham gia Running Man tạo loveline với Hươu cao cổ hiệu quả ắt không ai ngờ đâu :))
Điều cuối cùng:rất thích tạo hình của Han Hyo Joo trong phim này,rất mạnh mẽ và cá tính chứ không có vẻ nhạt nhòa như những phim của em trước đây mình xem!Mong phim sẽ chiếu ở VN ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-12-2012 22:27:56 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaa
phim này toàn sao mình thích đi xem phim này nha
ss chae won nè, park ha sun nè, kwang so nè, luật sư Park đẹp trai Lee Sang Yeob nữa nè ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-12-2012 22:46:03 | Chỉ xem của tác giả

cre: dc

Bình luận

ss Han Hyo Joo cute quá, cười cũng tươi nữa :x  Đăng lúc 11-12-2012 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 12-12-2012 03:06:29 | Chỉ xem của tác giả
aww, ngóng anh bạn thân kia của sis mà ảnh lặn dữ wa'