Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
13481#
Đăng lúc 22-4-2016 21:15:28 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là em mới đu BTS xong chị nhà bữa nay đẹp quá ạ
mà coi xong có cái thắc mắc, mọi người giải đáp giúp em
hình như bạn Ki nói chuyện với mợ nhà mình hình như ko dùng kính ngữ đúng ko ạ?
với lại là ko biết đầu óc em có đen tối ko, em thật là thắc mắc trong phim anh cứ qua nhà chị hoài, còn đi cắm trại qua đêm nữa, dậy thì 2 người có cái gì chưa ạ? (ôi cái đầu óc đen tối của em

Bình luận

dạ, giờ thì em phải công nhận em đen tối thiệt rồi haha  Đăng lúc 22-4-2016 09:46 PM
chưa có cái "viễn cảnh đen tối" đó đâu, toàn bị đuổi ra sofa mà=))  Đăng lúc 22-4-2016 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13482#
Đăng lúc 22-4-2016 22:11:04 | Chỉ xem của tác giả
chắc mị chết với mấy cái gif này

dc

Bình luận

ngồi trên đùi ngta sướng quá còn giề haha  Đăng lúc 22-4-2016 10:55 PM
phát hiện ra mợ hay vỗ đùi đen đét nhá=)))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 22-4-2016 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13483#
Đăng lúc 22-4-2016 22:13:10 | Chỉ xem của tác giả
no caption

Bình luận

không biết cap gì luông, mợ đáng yêu quá quá rồi :XXX  Đăng lúc 22-4-2016 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13484#
Đăng lúc 22-4-2016 23:02:19 | Chỉ xem của tác giả
Clip Behind The Scenes hôm nay

Bình luận

ok, k có gì, nhà Song đông vui thế này cũng hay:)  Đăng lúc 22-4-2016 11:12 PM
Được rồi, cảm ơn bạn nhé :D  Đăng lúc 22-4-2016 11:07 PM
bỏ code sau v= của link youtube vào code [utube]...[/utube] nha;)  Đăng lúc 22-4-2016 11:05 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13485#
Đăng lúc 22-4-2016 23:05:05 | Chỉ xem của tác giả
Cuối tuần đi nhậu với đủ ba thế hệ, trong cuộc trò chuyện có "vô tình" nhắc tới mợ và thật sung sướng vì cả 3 thế hệ đều biết đến và yêu quý mợ, tuy rằng theo các cách rất khác nhau

Ông bố 2 con 8x đời đầu thì chia sẻ: Chúng mày chưa xem All In sao? Đây là bộ phim Hàn cuối cùng mà anh xem đấy. Song Hye Kyo thời đó đẹp kiểu mộc mạc chân chất, tuyệt hơn bây giờ nhiều
Nữ 8x đời cuối: Full House một thời của chị mày đấy chứ đâu
Mình thì ngồi bô lô ba la về WW và Gió đông
Mấy em gái nhỏ: DOTS là số 1, DOTS vô đối!  LOL )

Chia sẻ chút chuyện cho vui cửa vui nhà. Để biết rằng dù có thi phi gì đi chăng nữa thì mợ đã có chỗ đứng trong lòng toàn thể con dân Châu Á nhiều thế hệ từ rất lâu rồi. Giá có bác già nào ở buổi nhậu nữa thì chắc nàng Eun Suh cũng đc lên sàn rồi, ahihi

Bình luận

Mẹ chồng chị cũng biết Eun Suh đó. Hôm bật DOTS trên HTV2 ra ngồi xem, cụ bảo ơ cái cô này đóng trong trái tim mùa thu này, sao cứ trẻ mãi ko già thế hả con ^^  Đăng lúc 25-4-2016 09:46 AM
mợ đã tồn tại trong lòng khán giả suốt 2 thập kỷ mà em, 7x biết, 8x biết, 9x cũng biết và bây giờ 10x biết lun :v  Đăng lúc 22-4-2016 11:41 PM
ừ tôi cũng chỉ mong mợ có một movie thành công nữa thôi. Bên drama thì lên cao quá ko kéo xuống nổi rồi =))  Đăng lúc 22-4-2016 11:11 PM
mà bên Hàn những bộ như vậy k nhiều, đã có thì kén ng xem, nên t chả quan tâm lắm đâu, cứ đôi ba triệu là ok, quan trọng là nó chất  Đăng lúc 22-4-2016 11:11 PM
chả cần loại khủng, movie Hàn của mợ đóng t rất thích, còn mây cái 10 tr lượt xem đc có 1 cái, cơ bản là movie mợ toàn ngang đất diến/ hơn đất diễn nam 9  Đăng lúc 22-4-2016 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13486#
Đăng lúc 22-4-2016 23:26:41 | Chỉ xem của tác giả
Haven gửi lúc 22-4-2016 11:05 PM
Cuối tuần đi nhậu với đủ ba thế hệ, trong cuộc trò chuyện có "vô tình" nhắc tới mợ ...

Quả thực phim của nàng Kyo thì đã xem từ khi còn bé. Vậy mà dạo này đọc mấy tin tức của ss ấy, đặc biệt những bài có tin đồn nàng với bạn diễn Joong Ki trong DOTS, không ít fan nữ nhảy ầm ầm lên, chê ss già, lại còn đa tình, không xứng đáng để gán ghép. Đúng là nói gì thì nói, giữa rất nhiều diễn viên mới, giữ được một chỗ đứng qua rất nhiều bộ phim, ghi nhiều dấu ấn với khán giả nhiều độ tuổi không phải là dễ dàng.

Trừ Gió Đông thì chưa xem, những phim khác của ss ấn tượng khá nhiều phim. Nhớ thời mô tuýp ung thư, máu trắng, kịch bản bi đát phim Hàn, xem Trái Tim Mùa Thu hay mà buồn man mác, SHK lúc đó quả thực đẹp trong sáng, tự nhiên. SHK lúc đó cũng mới 19 tuổi.

All In thì có xem, nhưng hình như lúc đó fim chiếu 11g tối nên vừa xem vừa ngáp, không nhớ lắm. Thời điểm đó ss Kyo đang quen Lee Byung Hun.

Sau đó thì đến Full House. Mình ko thích anh Bi mắt hí, nhưng phim này cũng nổi tiếng vì kịch bản dễ thương, trẻ trung. Kết điệu nhảy 3 con gấu và mấy kiểu tóc nhí nhảnh, rồi mấy cảnh cái đôi này ở chung nhà tưng tửng, buồn cười ko chịu được.

World Within là fim của ss mình thích nhất. Ấn tượng cặp đôi Joon Young - Ji Oh và tình yêu của ss ở ngoài đời với anh Bin này luôn. Tưởng đâu ss Kyo tìm đc người cuối cùng, không ngờ cuối cùng cũng lại là dang dở. Chàng đi xuất ngũ thì cũng thông báo luôn chia tay nàng.

DOTS hiện tại đang nổi, có chút gì đó gọi là phim thần tượng, soái ca, ngôn tình nữa, nên các em gái nhỏ cũng chết lên chết xuống. Tuy không cuồng DOTS, nhưng DOTS cũng khá nhẹ nhàng, dễ xem, không có tình tay ba tay tư nhập nhằng, lại khá cuốn hút. Thích những giá trị của phim như tình đồng đội, trung thành, lòng nhân ái, sự nghĩa hiệp...

Hồi trước có ship BinKyo, giờ chả ship ai hết Dù sao cũng cảm thấy Bin nhập ngũ mà công bố chia tay, người ở lại có phần thiệt thòi hơn, chỉ mong có người làm cho nàng ấy hạnh phúc thôi.

Về sự nghiệp, thì mong nàng ấy có thêm những vai cá tính, mạnh mẽ và bứt phá hơn, vì những vai diễn này có nhiều vai cũng có sự trùng lắp, mặc dù SHK diễn thì đúng là hay rồi.

Bình luận

bà gà rate thế này hết rate cụa người ta bây giờ=))))))))))))  Đăng lúc 25-4-2016 08:22 PM
Lại còn khoe khéo với em nữa =))) Đừng làm em thèm, đang trần như nhộng đây  Đăng lúc 24-4-2016 10:11 PM
Quần với avar cụa chị cũng đẹp mà  Đăng lúc 24-4-2016 05:37 PM
Trời ơi, cái quần với avatar của chị đẹp thế <3 <3 <3  Đăng lúc 24-4-2016 10:51 AM
Chào Gấu, chị vẫn nhớ Gấu nè *ôm*  Đăng lúc 24-4-2016 07:32 AM

Rate

ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 ở lại đây đi =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13487#
Đăng lúc 22-4-2016 23:37:26 | Chỉ xem của tác giả
Phỏng vấn Song Hye Kyo phần 2 “Cuộc sống của một ngôi sao hàng đầu”

Ngôi sao toàn cầu Song Hye Kyo đã tổ chức họp báo tại khách sạn Four Seasons (Seoul) vào thứ 4 vừa qua. Trang K-pop Herald đã đặt một số câu hỏi từ các độc giả trên khắp thế giới tới nữ diễn viên 34 tuổi họ Song và dưới đây là phần thứ 2 trong chuỗi bài phỏng vấn Song Hye Kyo.

Về thành công trong sự nghiệp diễn xuất: [được hỏi bởi Tú Ngọc (Việt Nam), Mỹ Hân (Việt Nam), Jenny Nguyễn (Việt Nam), Quỳnh Vũ (Việt Nam), Thủy (Việt Nam), Oanh (Việt Nam), Mai Phan Duyên Anh (Việt Nam), Đinh Thùy Dương (Việt Nam), Trần Văn Trung (Việt Nam), Kathlyn Laudit (Philipin), Venice Natividad (Philipin), Rafika Nilasari (Indonesia)]

“Diễn xuất chưa bao giờ và sẽ không bao giờ là điều dễ dàng đối với tôi. Hồi còn trẻ, tôi đã từng nghĩ rằng thời gian sẽ trả lời tất cả. Tuy nhiên khi có tuổi thì tôi nhận ra thực tế hoàn toàn ngược lại. Cho tới tận bây giờ, mỗi khi bắt đầu quay một bộ phim mới tôi đều cảm thấy lo lắng. Tôi trăn trở rất nhiều về nhân vật mình sẽ đảm nhận, thậm chí còn bị căng thẳng khi nghĩ tới việc làm thế nào để có thể hóa thân vào nhân vật một cách trọn vẹn nhất.”

“Thậm chí kể cả sau khi đảm nhận một vai diễn thành công thì cũng không có nhiều thay đổi. Tôi vẫn sẽ tiếp tục làm những gì mình vẫn làm. Tôi sẽ không thay đổi định hướng của mình trong sự nghiệp diễn xuất.”

Về cuộc sống của ngôi sao hàng đầu Song Hye Kyo: [được hỏi bởi trang K-pop Herald]

“Song Hye Kyo cũng giống như một người bình thường thôi. Hồi còn trẻ tôi từng có rất nhiều bạn, nhiều tới mức tôi không thể quan tâm tới tất cả bọn họ. Còn giờ đây, càng có tuổi thì tôi càng mất thêm nhiều bạn bè. Thậm chí tôi còn trở nên cẩn trọng trong các mối quan hệ tới mức chỉ chơi với những người bạn có thể chịu đựng được bất cứ việc gì tôi làm. Mỗi khi có chuyện tồi tệ xảy ra thì tôi khóc, khi khủng hoảng tôi đi uống với bạn, đi du lịch, thậm chí có khi còn trút giận lên những người bạn thân nhất. Điểm khác biệt duy nhất đó là tôi là người nổi tiếng và thế giới biết tới nhất cử nhất động của tôi. Ngoài điều đó ra thì tôi nghĩ mình cũng giống như bao phụ nữ cùng tuổi mà thôi.”

“Hiện nay, khi việc quay phim đã hoàn thành, tôi thường ở trạng thái “ăn không ngồi rồi”. Tôi đã rất căng thẳng và kiệt sức, tới mức cảm thấy ngẩn ngơ. Giờ là thời điểm để hồi phục và gạt bỏ tất cả mọi lo lắng.”

Về dự án mang tính cổ vũ tinh thần yêu nước với giáo sư Seo Kyoung Duk: [được hỏi bởi Intan Amandita (Indonesia), Meevie Love Toledo (Philipin), Lee Hyun Soo (Hàn Quốc)]

“Tôi và giáo sư Seo đã cùng thực hiện một số dự án yêu nước trong những năm vừa qua. Khi ghé thăm viện bảo tàng ở nước ngoài, tôi để ý rằng họ không phát cuốn giới thiệu về tác phẩm nghệ thuật bằng tiếng Hàn, trong khi đó lại có tiếng Nhật và tiếng Trung. Tôi đã hỏi giáo sư rằng tại sao lại như vậy vì tôi thấy thật không ổn chút nào. Tin tức về dự án của chúng tôi lan rộng và tôi nghĩ đó chỉ là việc làm rất nhỏ mà thôi. Tôi vẫn còn rất nhiều việc phải làm. Trợ giúp giáo sư Seo giúp tôi học được rất nhiều. Tôi đặt câu hỏi với giáo sư trong khi thực hiện dự án và được giải đáp, cứ như vậy tôi không ngừng được học hỏi. Tôi tin rằng mình đang đi đúng hướng, vì vậy tôi sẽ tiếp tục dự án của mình và giáo sư.”

Về vai diễn muốn đảm nhận và dự án trong tương lai: [được hỏi bởi Melina Tiarso (Indonesia), Cybelle Futalan (Philipin) Camille Aniguid (Philipin) Sharon Oh (Singapore) Virna (Indonesia) Amanda (Mỹ) Albina Atisheva (Kazakhstan) Carla Cruz (the Philipin) Venice Natividad (Philiinp) Kim Da-song (Mỹ) Ngân (Việt Nam) Mai Dung (Việt Nam) Kang So-eun (Hàn Quốc) Park Se-jeong (Hàn Quốc) Nichakamol Chaifu (Thái Lan) Lee Hwa-jeong (Hàn Quốc) Mix M. (Trung Quốc) Tiffany Yun (Hàn Quốc) Christine Chow (Singapore) Paige Lee (Malaysia) Caroline Orada và Manilyn Magcanam (Philipin) Cecilia (Hồng Kông) Neneng Fitriani (Indonesia) Angela Tao (Trung Quốc) Jennifer (Mỹ) Yangliu (Trung Quốc) Oh Min-young (Hàn Quốc) Regina Reyes (Philipin) Xin Yi (Singapore) Luna (Việt Nam) Meevie Love Toledo (Philipin) Putri Aisyah (Indonesia) Hansa (Indonesia) Thu Dng (Việt Nam) Mia Cajita (Mỹ) Fidah (Indonesia) Sun Lan (Trung Quốc) Choi Woo-jin (Hàn Quốc) Lee Hyun-soo (Hàn Quốc) Saba (Pakistan) Kou Xingxing (Trung Quốc) Jiayii Pan (Malaysia) Tinsley (Hồng Kông) An (Việt Nam)]

“Tôi vẫn chưa quyết định sẽ tham gia dự án nào. Tôi mong rằng mình có thể làm việc với những diễn viên và cộng sự có cùng chung quan điểm. Tôi cũng chưa chắc là dự án trong tương lai sẽ ở Trung Quốc hay Hàn Quốc.”
“Về vai diễn muốn đảm nhận trong tương lai – tôi mường tượng rất nhiều trong đầu, tuy nhiên bạn có thể thấy được là một nữ diễn viên Hàn Quốc chỉ có thể đảm nhận một số kiểu nhân vật cố định. Tôi có nhận được một số lời mời đóng phim trinh thám – thể loại phim tôi chưa từng thử bao giờ - tuy nhiên tôi chưa nhận lời vì còn rất nhiều điều cần phải cân nhắc, ví dụ như chất lượng của kịch bản chẳng hạn. Tôi ước rằng sẽ có thêm nhiều lựa chọn phong phú hơn cho nữ diễn viên cũng như cả nam diễn viên. Rất nhiều nữ diễn viên Hàn Quốc chưa được công nhận vì họ gặp phải giới hạn trong những vai diễn có thể đảm nhận. Tôi mong rằng các đạo diễn có thể mang tới những hình tượng nhân vật đa chiều và thuộc thể loại phong phú hơn.”

Về kế hoạch kết hôn [asked by Roxan Syska (Philipin) Sharon Oh (Singapore) Virna (Indonesia) Venice Natividad (Philippin) Tú Ngọc (Việt Nam) Mỹ Hân (Việt Nam) Jenny Nguyễn (Việt Nam) Quỳnh Vũ (Việt Nam) Thủy (Việt Nam) Oanh (Vệt Nam) Mai Phan Duyên Anh (Việt Nam) Uyên Phạm (Việt Nam) Aline Trần (Việt Nam) Minh Hằng (Việt Nam) Amoy (Indonesia) Trần Văn Trung (Việt Nam) Natasha Cecilia (Indonesia) Nguyễn Hạnh (Việt Nam) Đinh Thùy Dương (Việt Nam) Neneng Fitriani (Indonesia) Eiryazieliszya (Malaysia) Sandy Mok (Trung Quốc) Farah Sharon (Indonesia) Angela Tao (Trung Quốc) Hằng Trịnh (Việt Nam) Karen (Việt Nam) Thảo Hiếu (Việt Nam) Siwi (Indonesia) Nadya Zeane (Indonesia) Regina Reyes (Philipin) Lee Eun-ji (Hàn Quốc) Sun Lan (Trung Quốc)]
“Tôi đã đến tuổi yên bề gia thất rồi. Tuy nhiên tôi lại thấy mình không chịu ngồi yên một chỗ. Có hôm tôi nghĩ  “Mình phải lấy chồng sớm thôi” nhưng có hôm thì lại “Sao lại phải cưới? Mình là một cá thể độc lập cơ mà. Mình có thể đi tới bất cứ nơi nào mình muốn mà không phải hỏi ý kiến bất kỳ ai, thích gì làm nấy.” Nhưng tới một ngày nào đó thì tôi sẽ lấy chồng thôi.”

By Son Ji-hyoung ([email protected]) and Lee Ja-hye ([email protected]
Vtrans: Duong Thuy Le

ps: fan VN Mún chế cưới chồng lắm sao

Bình luận

đúng đúng, chưa ưng được chỗ nào :v mình thíc 38t mới là chín mùi cơ, tủi đó dv Hàn hay cưới lắm :)  Đăng lúc 23-4-2016 12:00 AM
Mợ là hàng hiếm, chưa thấy chỗ nào tống được đây =))) Không lẹ được =))))  Đăng lúc 22-4-2016 11:57 PM
chắc mún tổng mợ đi cho lẹ :v  Đăng lúc 22-4-2016 11:45 PM
Haha, fan VN nên suy nghĩ cũng rất văn hoá VN, đến tuổi này là nữ phải lấy chồng :3  Đăng lúc 22-4-2016 11:41 PM

Rate

ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 Ủng hộ 1 cái! :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13488#
Đăng lúc 22-4-2016 23:45:16 | Chỉ xem của tác giả
lolita_305 gửi lúc 22-4-2016 11:26 PM
Quả thực phim của nàng Kyo thì đã xem từ khi còn bé. Vậy mà dạo này đọc mấy tin t ...

Mình cũng xem phim của mợ từ bé, chính xác xem phim của mợ mà lớn lên luôn Giờ xem lại mấy phim cũ mới thấy bây giờ diễn xuất của mợ điêu luyện hơn rất nhiều rồi Ngày xưa trong Hotelier mợ cũng có khác gì bạn Kim Ji Won trong DOTS bây giờ đâu Ai cũng phải từ từ đi lên, nhỉ?

Cái mình thích ở mợ, không hẳn là vì diễn xuất, mà phần nhiều bởi con người mợ nữa. Có lẽ cùng là con gái nên mình luôn có sự cảm thông nhất định đối với mợ, đặc biệt là sau vụ breakup với anh HB. Trước đó mình cũng không hẳn là thích mợ như bây giờ, chỉ là thiện cảm thôi, xem WW trên VTV3 thấy đôi này yêu quá nên quay ra tìm hiểu mợ nhiều hơn, và lấn sâu không lối thoát, hihi. Cùng là chị em phụ nữ nên luôn cảm thông cho nhau mà

Hiện giờ thì Gió là bộ mình thích nhất của mợ. Diễn xuất của mợ trong Gió phải nói là đính cao và theo mình là vai diễn khó nhất của mợ cho tới lúc này Oh Young là vai diễn để đời của mợ luôn rồi Nếu bạn chưa xem thì xem đi, bảo đảm ko thất vọng ^^

Bình luận

Thanks bạn đã giới thiệu, khi nào có thời gian, mình sẽ xem ^^  Đăng lúc 22-4-2016 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13489#
Đăng lúc 23-4-2016 00:19:37 | Chỉ xem của tác giả
Haven gửi lúc 22-4-2016 11:45 PM
Mình cũng xem phim của mợ từ bé, chính xác xem phim của mợ mà lớn lên luôn  Giờ x ...

Mình cũng giống như bạn thích Gió nhất luôn. Lần nào xem lại cũng vẹn nguyên cảm xúc, cũng nức nở theo Oh Young hết luôn. Gió đc mình cho vào list film hễ tới mùa đông là phải xem lại :v

Diễn xuất trong Gió của Kyo phải nói là thần sầu luôn ý. Mấy cái màn nội tâm, đau khổ hay vui vẻ gì đó thì mình không bàn tới nữa, vì ngôn từ để khen hầu như mình dùng hết rồi. Mỗi lần xem lại là mình focus vào tình tiết khác nhau. Lần gần đây nhất là soi kĩ mấy màn Oh Young lần mò đường, va chạm, té,...Có mấy cảnh mà mình nghĩ nếu là người bình thường thì theo phản xạ tự nhiên là sẽ né tránh, ví dụ như té sẽ chống tay, cái gì lao vội đến thì né chẳng hạn. Mà bạn Kyo bạn ấy diễn cứ như mà bạn ấy mù thật ấy. Cái cảnh duy nhất bạn ấy lỡ phản xạ tự nhiên là cảnh làm bánh kem sinh nhật Oh Soo. Ông Oh Soo cầm cái bánh vờ úp vô mặt bạn ấy thì bạn ấy có lỡ lui lại một chút vì sợ dính đạn :v ngoài ra thì good kể cả cảnh mà Oh Soo bỏ đi xong quay lại kêu bạn ấy lên xe, bạn ấy chửi "đồ tồi" xong bị lôi sền sệt muốn té nhào nữa. Còn về tình tiết sao bạn ấy tát Oh Soo chuẩn quá thì mình nghĩ có lẽ là bản dùng tay đo "chiều dài" của "oppa" bản rồi nên là biết mặt ở đâu mà tát phát trúng ngay

Có liên quan là kb nhà có ai giống mình không hay do mình bánh bèo quá mà 16 tập khóc hết 16 tập. Mà thề chứ đặt vào vị trí của Oh Young thử coi có thắt gan thắt ruột không cộng thêm diễn xuất của bạn ấy không khóc như mưa mới nể ấy >"<

Bộ All In mình chưa xem nên dạo này đang luyện. Cơ mà tìm mãi không ra sub nên là coi thuyết mình như phim chưởng ấy. Gì mà Mẫn Tú Yến, Kim Nhân Hòa, Thôi Chính Nhân, Đức Cụ gì gì đó nghe mấy cái tên tụt mood quá đi mất. Ai hảo tâm có link vietsub thì cho mình với chứ không chắc mình lên máu với mấy cái thoại mất T^T

Bình luận

YuS
Hồi DOST ra tới tập 4 là mình đi xem lại 2 lần Gió =)))))))))))  Đăng lúc 23-4-2016 12:41 AM
đúng là những lúc k coi DOTS mình đã lục GIÓ ra coi lại :((((((( thặc sự nhớ OY lắm lắm  Đăng lúc 23-4-2016 12:34 AM
YuS
Cám ơn bạn nha. Cũng chịu khó xem tới tập 14 rồi mới mặt dày vô xin link vì chịu hết nổi thuyết mình ấy ạ :v  Đăng lúc 23-4-2016 12:29 AM
http://forum.kites.vn/thread/-sbs-2003-all-in-mot-cho-tat-ca-lee-byung-hun-song-hye-kyo-ji-sung-park-sol-mi-han-ji-min-gamemini-hang-tuan-4-vietsub-e05-06-completed-403954-1-1.html  Đăng lúc 23-4-2016 12:28 AM
All In đây, nhà mình có sub mà, mình rất thích All In, mặc dù có cái vụ điên đầu sau đó  Đăng lúc 23-4-2016 12:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13490#
Đăng lúc 23-4-2016 00:32:10 | Chỉ xem của tác giả
tui tự hào mạnh miệng bảo rằng là idol nhà tui đó   coi BTS pả lùn có một khúc à mèn ơi

dc

Bình luận

ăn ở ra sao mà toàn bị fan đòi nựng đòi véo mặt cả thôi kakakak  Đăng lúc 23-4-2016 09:28 PM
thấy cưng gì đâu, thiệt tình chỉ mún nựng, ngẳt, véo má cho đã thôi  Đăng lúc 23-4-2016 08:58 PM
Trời ơi trông teen quá, ko ai nghĩ qua đầu 3 rồi cơ chứ =))  Đăng lúc 23-4-2016 10:59 AM
đoạn này nhìn cứ phính phính, yêu nhỉ <3  Đăng lúc 23-4-2016 02:48 AM
YuS
E kb đâu mợ hãy chịu trách nhiệm về cuộc đời e =))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 23-4-2016 12:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách