Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thuong134
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Super Junior: giấc ngủ 10.000 dollars (SGD) mỗi đêm tại Singapore

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-2-2012 08:51:18 | Chỉ xem của tác giả
chu choa ơi,cái news này gột rửa nhiều suy nghĩ của mình ghê gứm :>
Trước giờ mình cũng nghĩ khi ra nước ngoài các chú cũng sẽ ở toàn KS 4, 5 sao trở lên thôi. Vì như SS3 VN cũng đã ở KS 5 sao Intercontinental rồi, thì việc đi những nước khác có khi còn sang hơn nhìu. Cơ mà những con số trong cái news này làm mình cũng giật mình đới :))
Các chú lên hương trong thầm lặng sao ka ka ka :>
Cơ mà, thật sự so với công sức và những lợi nhuận các chú mang về cho SM thì việc đc đối xử như thế này suy cho cùng cũng là bình thường thôi.
Nhưng liệu từ nay mình có nên bỏ cụm từ : "con ghẻ của SM" ko? ka ka ka
Hay càng già các chú lại càng đc đối xử " có vẻ tốt hơn" và SM có gắng bồi bổ cho các chú, để hốt cú chót chăng @@
.
.
.
Sorry Thương thị giờ mới comt, news bị phỡn :)) thơm phát nhóe

Bình luận

e cũng thơm c Gót 1 cái :-* hihi :">  Đăng lúc 18-2-2012 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 18-2-2012 10:00:11 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu thấy new của mấy chú nhảy vô đọc,công nhận mấy chú đc hưởng dịch vụ VIP làm bao người thèm{:275:} mà hok bít SM có chém gió lừa thiên hạ hok ta vẫn thích mấy chú dồn vô 1 phòng như z mới la siêu nhí chứ wen nhìn mấy chứ bị hành hạ giờ thấy đối xử tốt nên hơi đa nghi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 18-2-2012 11:12:21 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, đọc xong bài báo thì bị loạn hết cả đầu vì số với má. Chỉ cần tóm gọn một câu là các chú sang đó rất tốn tiền của ban tổ chức, mà các chú lại đông nữa, vậy nên càng tốn =.=

Từ sáng đứng mòn cả chân trc khách sạn của các chú vì chờ mong các chú ló mặt ra để m đc 1 lần "tận hưởng" cảm giác fan gơ). Thế mà đứng suốt từ 8h đến 12h *giờ sing* thì nản quá, đành lóc cóc đi về, lấy sức để chiều... đi hò hét).

Khách sạn các chú ở thì đừng hỏi, đứng ở ngoài thôi cũng đủ thấy lộng lẫy rồi, ko hiểu vào bên trong thì như thế nào nhỉ??? *nói nhỏ: m mà mò vào đc là m sẽ đi khủng bố từng phòng một để tìm ra các chú*))))))). Chờ đợi khoảnh khắc chúng nó mở cửa sổ ra vẫy fan mà ccũng ko có là sao???? *gào thét*

*tính toán tính toán*, anyway, tốn thế này đã tính vào đâu so với số tiền các chú thu lại đc????

p/s: lò dò mò down vietkey mãi mới com đc=.=
p/s2: chủ thớt có nhớ m ko???

Bình luận

ế sao sáng mình có bôi trắng cái rep here đâu mà h` nó lại thế kia nhỉ, hay mà mình có bôi mà ko nhớ =)  Đăng lúc 18-2-2012 06:57 PM
BL nhớ nhé, vặt đc cái gì tì vặt nhé ;;))  Đăng lúc 18-2-2012 05:24 PM
BL sang SIng xem các chú ma vẫn ham hố dc com new=)) nhớ mang đồ về c c nhá/..e iêu e nhất thành viên tik cực ham hố of hội :XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXx*k như 1 số ng*[/col   Đăng lúc 18-2-2012 02:03 PM
cứ tưởng hỏi mỗi mình chủ thớt đang định hỏi tội =) mà thị Thòe làm t ham hố qá 1 nửa ơi :(( t đu dây điện sang vs nàng nhá :">  Đăng lúc 18-2-2012 11:36 AM
Nhớ quá đi í *ôm ôm*! Sang đó đừng quên chị nha!  Đăng lúc 18-2-2012 11:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 18-2-2012 11:41:59 | Chỉ xem của tác giả
Cảm thấy không có gì bất công lắm :D Thôi thì với con số khủng đó cũng đủ dành cho mấy zai một cuộc sống xa hoa tạm thời rồi~
Ít ra cũng không bị ngược đãi. Có lẽ với một số người, con số này không bằng những trường hợp khác nhưng tớ thấy nhiêu đây là vừa đủ ^^
Suy nghĩ đơn giản là các zai có chỗ ở chăn ấm nệm êm và cả những lần trị liệu Superstar để giữ sức khỏe là ok, SS4 daebak ở mọi nơi nó ghé qua.
(P.s: Mang theo cả mưa nữa, nghe đồn Sing đang mưa, hahaaha)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 18-2-2012 17:22:58 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mất net, hôm nay mới còm cho Thờ được :D
Các chú Siêu nhí rẻ tiền mà đồ của các chú hay các chú đụng vào cái gì nó cũng đắt xắt ra miếng cả :))
Mà cái này là đơn vị tổ chức người ta đãi ngộ cho các chú chứ có phải là chính sách của công ty đâu :-w
Mà thôi, tận hưởng lúc nào hay lúc ấy, mà chắc ban tổ chức cũng nhận thấy mức độ nguy hiểm khi nhét mấy lão vào chung 1 phòng, ko quậy tung phòng lên mới lạ ;;)) thế nên tách riêng ra cho nó an tâm =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 18-2-2012 17:29:44 | Chỉ xem của tác giả
các chú nhà m sài sang dữ nhể??

kiểu như supa per sờ ta ý

ăn chơi tiêu sài hoang phí thật!!!

cứ sướng đi các chú

làm việc mệt nhọc đc nghỉ ở hố tèo xịn còn gì bằng

ăn ở xịn quá có b' fan gơn bám càng các chú thế nào k??

khổ lắm đấy ~~!!!! nhưng ham hố thì vẫn phải bám đến cùng

thương các fan 1 tý nhớ đến vê nờ đi ~~~

nói chung zai m là nhất dẫu có rẻ tiền nhưng ra nước ngoài cũng là siêu sao đấy.

Bình luận

:)) e lặn mà.T^T  Đăng lúc 19-2-2012 04:57 PM
sao cô này lâu lắm ch mới thấy mặt mũi nhỉ :-"  Đăng lúc 18-2-2012 06:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 18-2-2012 18:01:17 | Chỉ xem của tác giả
nói chung chi cho các anh tốn kém vậy cũng phải thôi
làm việc vất vả vậy mà ko được đãi ngộ thik đáng rùi ốm ra đấy lại khổ fan lo lắng
có lẽ các anh còn nên được nhiều hơn thế nữa mới phải. hihi
(Mặc dù những thứ đó em mơ cũng chẳng dám mơ tới)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 18-2-2012 20:20:47 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi ng một phòng làm gì cho tốn kém, cứ chất hết các chú vào một phòng, tranh giành chia chác chỗ ngủ cho ấm áp chứ

Cái này chắc là tài trợ thôi, chứ SM với SJ đâu có rộng rãi thế {:264:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 18-2-2012 20:40:42 | Chỉ xem của tác giả
Đối với SJ, để giữ sức khỏe của các chàng trai, ban tổ chức đã dành cho họ xuất trị liệu cho Superstar, và sắp xếp họ ở lại trong những phòng cao cấp.

dạ vầng. đề nghị chị em đọc kĩ, tránh việc bị hoang tưởng quá mức, nhầm nhọt sang trồng trọt =))

nhân tiện nói về Super Show, mấy anh ở sang là đương nhiên rồi, vì chi phí sẽ tính vào giá thành mua show, bên "mua show" là người phải trả mà =))))

vs lại, quy ra tiền Việt thì to tát thế thôi, ai cũng biết tiền Việt trượt giá mà :))

*quyết tâm dìm các anh đến cùng, bù lại sự đau lòng vì dù được add cũng vẫn mò vào muộn T^T*

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 18-2-2012 22:16:56 | Chỉ xem của tác giả
Đẳng cấp ngôi sao thì phải vậy thôi. Singapor giỏi tổ chức những show lớn như vậy. Ai đâu như Việt Nam mình, dám bỏ ra nhiêu đó tiền mới sợ. Ko muốn bỏ tiền ra mà cứ muốn sao đến. Fan là người chịu trận chứ ai. Showbis nước mình đàng hoàng 1 chút thì đâu phải ngồi ngắm Suju hay idol trên báo thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách