Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Peace96
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T.O.P Big Bang: “Phim quay 1 nửa là lúc tôi nhận ra Kim Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-11-2013 09:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, đọc tin mà chấn động, kakakkakakakakakaka
"Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp" thích nhất câu này
Sau này con bé mà lớn lên nữa, chắc anh chịu ko nổi đâu
Mà đợi bé lớn lên nữa thì đóng ng iu nhau nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-11-2013 10:07:14 | Chỉ xem của tác giả
Cứ như đang đọc một cuốn tiểu thuyết ngôn tình nào đó vậy! Dễ thương quá xá dễ thương!
T.O.P dạo này nói chuyện về Yoo Jung nghe thương gì đâu đó, lúc khen lúc hờn dỗi lúc che chở!
Mà T.O.P nói cũng đúng, em cứ lớn dần lên mỗi ngày trong mắt anh, thật mình nhiều lúc còn thấy hơn cả anh em!
Anh em nhà này bắt đầu chuyện dài nhiều tập nè! {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-11-2013 10:08:07 | Chỉ xem của tác giả
Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em

Ủ uôi, anh TOP hơi bị thẳng thắn nha :x mà rốt cuộc hai người đã làm gì để phati chỉnh lại thế :))

Cái cặp này cứlafm mình cuồng loạn là sao nhỉ :)) cưa có bài phỏng vấn nào là y như rằng có những phát ngôn khiến mình cười rách mép :))
Anh Tộp cũng bảo vệ cái Jung phết :)) ảnh thấy hỏi về hình mẫu lí tưởng của nó trước mặt ảnh là không có hay, thôi bác nào hỏi thì xác định tối nay ôm mặt :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-11-2013 10:09:28 | Chỉ xem của tác giả
hai anh em siêu dễ thương
top đóng phim này xong trông xì tin xì khói quá
lúc nào cũng thấy toe toe toét toét
chết mất với cái mặt lão già
còn đâu hình tượng lạnh lùng nữa
Yoo Jung vẫn còn trẻ
đề nghị lão TOP tha cho em ý ngay
đóng với lão TOP xong
Yoo Jung thấy phân vân về hình tượng mẫu người lý tưởng{:420:}{:420:}{:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-11-2013 10:25:20 | Chỉ xem của tác giả
Không biết sao đọc cái news này với cái news kia cứ là cười với TOP và Yoo Jung!
2 anh em nhà này cứ cà lăn tăn với nhau vậy, anh em thì có vậy đâu!
Anh TOP làm bé Jung mắc cỡ chắc luôn! Con bé không biết làm sao mà chống đỡ đây, đã vậy mọi người còn hỏi em nó hoài nên thôi cứ nói không có hình mẫu lý tưởng nào hết cho xong.
Khổ nỗi giờ đến phiên anh TOP dỗi hờn!
Ôi anh TOP lạnh băng nay đã biết buồn rồi đấy!

Yêu quá à!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-11-2013 10:25:38 | Chỉ xem của tác giả
yoo jung xinh thật, ngày càng đẹp ra.
nhìn hình mà nhớ tới mấy phim em đóng hồi còn nhỏ ghê.
đúng là diễn viên tài năng. tương lai hi vọng em sẽ gặt hái được nhiều thành công.
chờ phim mới của em!
cám ơn bạn dịch tin nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-11-2013 10:34:10 | Chỉ xem của tác giả
Hèn chi năm nay thấy ít tin tức cũa lảo , vừa đóng phim vừa chuẩn bị comeback ...
Mau mau lên sàn quậy đi lảo ơi , chờ lâu quá trời rồi ... nhóm còn mổi lảo nữa là solo đủ 5 người rồi , solo cho đã đi rồi gôm lại 5 tên đứng chung cho bà con được nhờ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-11-2013 10:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi dễ thương quá à!
Thấy là không có bình thường rồi nha, 2 anh em!
Có khi Yoo Jung chuyển anh từ hình mẫu lý tưởng sang cái khác rồi mà em nó giấu đó! Ai bảo mọi người cứ hỏi xoáy em nó hoài về anh vậy!
TOP cũng ghê nha, đóng phim mà cứ để ý "Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không."

Anh mới làm bé bối rối ấy chứ ai vào đây! {:173:}
Hơi không bình thường tí, nhưng cứ Ship ship!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-11-2013 10:36:32 | Chỉ xem của tác giả
ầu zề, mình là mình ship cật lực cho hai anh em nhà này, dễ thương quá cơ..
"càng ngày em ấy càng lớn thêm và trở nên xinh đẹp.."..{:290:}{:290:}{:290:}
Nhìn hai người này rất là đẹp đôi nhé, Yoo Jung đúng là càng lớn càng xinh mà, cơ mà hình như em ấy chưa có ý định thì phải...Top oppa nhớ giữ cẩn thận nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-11-2013 10:38:21 | Chỉ xem của tác giả
hai anh em nhà này dạo này lắm news quá, anh già này dạo này nhí nhảnh lại còn nói nhiều quá, không biết là tại sao nhưng có một sự nghi vấn không hề nhẹ ở đây...
Khác hẳn với hình tượng lạnh lùng mọi khi... cơ mà lại thú nhận là em nó ngày càng lớn lại còn rất đẹp nữa...đấy khen em nó liên hồi mà cứ bảo mọi người đừng làm em ấy bối rối nữa chứ...
Thú nhận có hai tính cách mà thấy cái nhí nhảnh như nầy chỉ xuất hiện dạo gần đây...
em nó còn bé lắm, anh già tha cho nó nhá...{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách