Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Peace96
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T.O.P Big Bang: “Phim quay 1 nửa là lúc tôi nhận ra Kim Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 1-11-2013 15:33:50 | Chỉ xem của tác giả
lethanhtam1023 gửi lúc 1-11-2013 13:00
Không biết có ai giống tớ không chứ tớ rất rất thích 2 anh em này nhưng ko phải theo k ...

Mình là giống bạn đây! Chẳng hiểu sao cứ nhìn 2 người là thấy đẹp và tưởng tượng một tương lai không xa!
Tình yêu đâu có khoảng cách, huống hồ gì khoảng cách này đâu có nhiều!{:161:}
Nếu có thật, mình chúc phúc mạnh mẽ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 1-11-2013 15:54:03 | Chỉ xem của tác giả
úi giời ơi, anh em nhà này hot dữ
hôm sau lại ko phải anh em mà thành một cặp thì ta nghi lắm, cơ mà đợi em ý lớn đã nhé
đóng phim anh em mà thành "những người yêu nhau" để rồi phải sửa lại thì cũng thật là!
hehe, hóng phim quá đê
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-11-2013 16:16:49 | Chỉ xem của tác giả
“Lẽ ra sẽ không có gì phải ngại ngùng hay lúng túng vì trong phim chúng tôi đóng vai anh em, không phải người yêu. Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp.Trong mắt tôi em thật sự rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em”
đặt gạch chờ em nó đi là vừa ...{:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 1-11-2013 16:17:57 | Chỉ xem của tác giả
anh có biết là nếu có anh trai, thì tốt nhất anh trai em phải là TOP, vì TOP oppa rất dễ thương
Chỉ là vài câu phỏng vấn thôi mà nghe cứ như thổ lộ tình cảm ngay trước mặt mình thế nhỉ {:430:} thậm chí còn đang tưởng tượng thấy cái giọng trầm rất đặc trung nữa chứ {:428:}
đọc news về oppa chắc sớm muộn gì cũng phải đi truyền thêm máu mất thui {:290:} bấn loạn quá!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 1-11-2013 16:20:19 | Chỉ xem của tác giả
A trời ơi, hai người này dễ thương vậy XD
Tính cách của T.O.P hay quá :D thế mà giờ lại không phải là hình mẫu lý tưởng của em í nữa rồi :"( T.O.P ơi cố lên, em í lớn rồi, ngại mọi người nói ra nói vào nên mới nói vậy thôi :") Tiếp tục kiên trì anh nhé ~ :3
Eo ơi, cứ đọc những lời anh nói về Yoo Jung và mối quan hệ của hai người lúc quay phim là tim lại thấy rung rinh rung rinh ~ <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 1-11-2013 16:26:30 | Chỉ xem của tác giả
giời ạ, sao có thể công khai làm em ý ngại thế hở TOP @@
Thế mà đòi người khác đừng làm thế. Anh ko làm được mà dám yêu cầu người khác làm à >_<
Hay yêu luôn đi cũng được á anh :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 1-11-2013 16:58:24 | Chỉ xem của tác giả
Và thế là Top ta đã gia nhập binh đoàn " chờ Yoo Jung lớn "
Yoo Jung đáng yêu quá mà, gương mặt em ấy ko phải thuộc dạng đẹp lung linh lộng lẫy nhưng nhìn vào là chứ như bị hút hồn vậy, đắm đuối lun :))
Cơ mà Top ta hơn em ấy tận một giáp :)) ko sao ko sao, tình yêu bây h hơn nhau nhiu tuổi cũng ko thành vấn đề, chỉ cần chờ em ấy lớn là đc, và cả binh đoàn " chờ Yoo Jung " cần vượt qua :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 1-11-2013 17:09:49 | Chỉ xem của tác giả
TOP già ơi, anh già rồi đấy

đề nghị anh tha cho em nó ngay

em nó còn trẻ người non dạ, còn phải học hành

dạo gần đây là anh bất bình thường lắm rồi đấy

toàn xuất hiện với hình tượng kute, xì tin ...cơ mà còn hơn cái vẻ lạnh lùng, lúc nào cũng đeo kính đen mỗi khi xuất hiện trước công chúng trước kia

hú hú hú

thank bạn trans news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 1-11-2013 17:23:22 | Chỉ xem của tác giả
“Lẽ ra sẽ không có gì phải ngại ngùng hay lúng túng vì trong phim chúng tôi đóng vai anh em, không phải người yêu. Tuy nhiên, khi phim quay được một nửa cũng là lúc tôi nhận ra Yoo Jung cứ mỗi ngày lớn lên thêm và… rất đẹp.Trong mắt tôi em thật sự rất đẹp. Điều đó đã làm tôi lo lắng liệu có khi nào chúng tôi trông giống như “những người yêu nhau” thay vì là “anh em” hay không. Thực tế là đã có một cảnh quay giữa chúng tôi đã phải chỉnh sửa lại cho giống anh em”.

Khi phóng viên hỏi cảm giác của anh khi Yoo Jung nói dù có xem anh là hình mẫu lý tưởng nhưng hiện tại cô bé không có mẫu người đàn ông lý tưởng rõ ràng trong lòng, T.O.P vừa hóm hỉnh trả lời vừa nghiêm túc đề nghị: “Dĩ nhiên là buồn rồi (cười). Người phóng viên đã hỏi em như vậy trước mặt tôi, em tuy thông minh nhưng khá đơn thuần và rất hay mắc cỡ. Mọi người đừng làm em ấy bối rối ngượng ngùng như vậy nữa".  
dạo này new về TOP là toàn nhận xét của oppa về YJ
em nó thì quá xinh luôn ấy chứ, quay được nửa phim a mới nhận ra à
chết thật không lẽ anh già cảm nắng em nó rồi, a ngày càng đáng yêu đấy nhá
nếu có xảy ra thật thì ta vẫn ủng hộ nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 1-11-2013 18:04:24 | Chỉ xem của tác giả
Chài ơi
tôi là tôi mơ mộng với anh em nhà này rồi đó nha
aizzz, ko cần nói nhiều
thích thì thích
ko sao đâu mà
cơ mà em nó còn bé và em nó phũ lắm
anh cứ chuẩn bị sẵn tinh thần đi là vừa
và em nó có nhiều anh đang chờ em nó lớn lên lắm đó anh ạ :P
anh muốn gì thì cũng nên tính dần dần đi ko là mất chỗ đó nha :D
hóng film này quá đi mất

Bình luận

uhm, chuẩn. Mình là mình rung rinh với anh em nhà này lắm rồi. Đang hóng cái RM nè :P  Đăng lúc 1-11-2013 06:12 PM
Anh TOP lợi hại hơn nhiều, ăn đứt mấy anh kia rồi! Với Jung nói vậy vì mắc cỡ, chứ Jung xưa giờ thần tượng TOP lắm lắm :))  Đăng lúc 1-11-2013 06:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách