Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Peace96
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T.O.P Big Bang và Im Siwan là oppa tốt nhất trong lòng Kim Yoo Jung

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-12-2013 11:56:49 | Chỉ xem của tác giả
Gia đình nào mà có 2 đứa con như Si wan và Yoo jung thì chắc chẳng cần thứ gì nữa hết ý
Hai anh em đóng cùng phim Mặt trăng ôm mặt trời nhưng không ngờ lại thân thiết với nhau như vậy. Top thì luôn bảo vệ và che chở cho em gái Yoo jung rồi, nhất là trong RM. Cô bé dễ thương này sướng thật, toàn oppa đẹp trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-12-2013 11:57:10 | Chỉ xem của tác giả
nhìn mặt Siwan hiền quá nhỉ>
bé này càng lớn càng xinh, đóng phim cũng hay nữa, dự là trong tương lai chắc cũng sẽ hot lắm đây
giờ mình mới biết TOP thộn cũng biết đọc báo chụp màn hình rồi gởi sms lun cơ đấy, tưởng xưa giờ ở trên núi không biết đọc báo vs xài công nghệ này nọ, quả này gê nha :v
thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-12-2013 12:07:45 | Chỉ xem của tác giả
Siwan và Yoo Jung là 2 anh em siêu cute! Nhìn thân thật, như anh em thật đó!

Còn bạn TOP nhé, sao mà dạo này bạn dễ thương quá vậy? Mức độ kute và quan tâm của bạn dành cho Yoo Jung bữa giờ làm tim mình "rộn rã" nhé bạn TOP!

Bạn hãy chờ em nó lớn, trong khi đó bạn cứ "quan tâm" như vầy bảo đảm không "gã trai" nào ở thế giới ngoài kia lọt vào tim em nó nổi đâu! Chỉ có bạn thôi bạn! Bạn quá dễ thương!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-12-2013 12:08:26 | Chỉ xem của tác giả
Ui lâu lâu lại thấy cái tin của TOP và Yoo Jung, cặp anh trai em gái này dễ thương hết mức đi ah
TOP có vẻ quan tâm rất chu đáo với cô em gái này, với tính cách của người diễn viên , nếu không có gì đặc biệt thì bạn TOP không dễ dàng gì mà làm đủ trò để Yoo Jung vui đâu.
Mà cái nài là phải công nhận thiệt, Yoo Jung càng lớn càng xinh hết hồn luôn, vẻ mặt lại gần gũi thân thiện nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-12-2013 12:19:58 | Chỉ xem của tác giả
Top vẫn luôn lặng thầm theo dõi Yoo Jung đấy hử, còn chụp màn hình nữa chớ. Chà! quả là đáng yêu hết biết. Nói chứ 2 anh em dễ thương lắm đấy ạ. Top hãy làm như lời mình nói nhé, hãy giữ cô bé cho riêng mình... 10 năm nữa, chỉ 10 năm thôi mà ..haha Mình đã ship Top và Yoo Jung từ lâu rồi, nên mỗi lần đọc tin về 2 anh em là mình vui cả ngày. Biết đâu mơ mộng 1 ngày nào đó nhỉ

Còn về Siwan, công nhận cậu ý đệp trai và hiền lành thật đấy. Nhìn cái nụ cười và ánh mắt là biết hiền rồi. Lần trước còn mời Jung tham dự buổi ra mắt phim nữa, thấy bé Jung chia sẻ trên cyworld vui quá chừng. Mà anh chàng cũng hiểu tâm lý Jung nhà ta hay ăn nên thường chăm em nó bằng đồ ăn ngon. haha. Mình mong rằng 2 anh em sẽ mãi mãi giữ được tình cảm tốt đẹp này.

Yoo Jung sướng thật đấy, lúc nào cũng được các oppa quý mến. Ai làm việc chung với em cũng đều khen ngợi em hết lời. Có lẽ đó là tình cảm từ trái tim đến trái tim. Luôn yêu em ở điểm này đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-12-2013 12:23:04 | Chỉ xem của tác giả
Oh bé Yoo Jung dễ thương quá chừng luôn nhaz. Nhìn mấy tấm thấy bé cũng trưởng thành roy

OH không ngờ bé lại có dịp hợp tác với nhiều idol thế nhỉ. Mah bé hợp tác với anh Siwan ở phim nào nhỉ ??

còn anh TOP thì khỏi nói roy. Thanks bạn trans news nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-12-2013 12:24:35 | Chỉ xem của tác giả
TOP ơi là TOP, tấn công quá mãnh liệt đi thôi
Yoo Jung ơi, hiền như iem là phải gặp ộp pa lạnh lùng, manly, chỉ tủm tỉm tủm tỉm là trò thôi
5 năm nữa 2 anh em làm 1 drama sướt mướt cho dân tình nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-12-2013 12:26:20 | Chỉ xem của tác giả
YJ càng lớn càng dễ thương mà, có nụ cười rất tươi
diễn xuất thì khỏi bàn rồi
rất thix YJ và "anh trai" TOP
<3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-12-2013 12:43:17 | Chỉ xem của tác giả
“TOP oppa có vẻ ngoài lạnh lùng nhưng trong lòng rất ấm áp, rất biết quan tâm người khác. Oppa đối xử với em tốt như với em gái thật sự vậy. Oppa và em vẫn giữ liên lạc. Gần đây oppa rất bận, nhưng vẫn thỉnh thoảng dùng điện thoại chụp màn hình một số bài báo về em, rồi gửi SMS cùng những lời động viên: “Ai đây, càng lớn càng dễ thương”, “Fighting”… Haha, cụt ngủn vậy à, nhưng làm em thấy bất ngờ, dễ thương và vui nữa, thật sự biết ơn TOP oppa rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-12-2013 12:51:18 | Chỉ xem của tác giả
Ta nói chứ hai người này chắc là có hẹn ước trước rồi
Mỗi làn mà nhắc tới gái là chú TOP nhà ta hạnh phúc mà đỏ mặt nhé
Cả gái nữa. chứ...thôi ráng mần mần vài năm nữa đi nha ..ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách